Main Menu

ขบวนการเปาเปียว HONDA NSR 150 R. 24-7

เริ่มโดย paopiaw, มกราคม 08, 2013, 08:33:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

อัพหน่อยๆ ตกไปเยอะ 55++

ล้อทอง เยาวราชครับ  ดุมยิงทราย พาวเดอร์ดำเงา ^^

----- Club ใจง่าย ------  247

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

paopiaw

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ เมษายน 12, 2013, 03:38:09 หลังเที่ยง
แหล่มไปเลยครับ 

หลังสงกรานต์คงเรียบร้อยครับผม จะทยอยอัพให้ดูนะครับบ อิอิ

paopiaw

ครับผม เด๋วพรุ่งนี้ จะถยอยอัพรูปให้ชมนะครับบ  ^^ ขอบคุณที่ติดตามครับบ

paopiaw

อัพนิดหน่อยครับบ ภาพตั้งแต่เดือนที่แล้ววครับบ

..ช่างให้เด็กที่ร้านถอดแยกชิ้นส่วนให้ รวมทั้งผมด้วย ช่วยๆกันทำ อิอิ..

..สักพักก้อเหลือ แค่นี้..

กำลังใจเยอะสุดๆ

แบบนี้สินะที่เค้าเรียกว่า.. การวางเครื่อง  555+

แยกๆอะไหล่ไว้บ้างแล้วครับบ แยกทำสี แยกชุบ แยกยิง  ล้างทำความสะอาด.

โอ้ยย หมดแรง ทั้งคนทั้งรถ.

ไว้ค่อยมาต่อกันนะครับบ..

darktua

รถสวยครับ พอดีอยากถามว่าสติ๊กเกอร์ อะครับยังพอมีอีกไหมอะครับ หาอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณครับ

paopiaw

อ้างจาก: darktua เมื่อ พฤษภาคม 18, 2013, 12:33:20 ก่อนเที่ยง
รถสวยครับ พอดีอยากถามว่าสติ๊กเกอร์ อะครับยังพอมีอีกไหมอะครับ หาอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณครับ

มีครับบผม.

paopiaw

ชุดดี มาแว้วววววว อิอิ  รอนานมากๆๆๆ   เย็นๆมาอัพให้ดูนะครับบ  สมกับที่ช่างคุยไว้อ่ะป่าวว  ว่ามันสุดยอด55555+

youhonda

ทำดีมากคับ ช่วยดันคับ กำลังทำอยู่เหมือนกัน คับ

E-Mail [email protected]
ธ.ทหารไทย 3992519615 Muhammadyusoh  kamae 122/32 (ร้านเน็ต) ม.3 ต.เขาตูม อ.ยะรัง จ.ปัตตานี 94160  Tel 089-9786338

paopiaw

อ้างจาก: youhonda เมื่อ พฤษภาคม 27, 2013, 07:57:35 หลังเที่ยง
ทำดีมากคับ ช่วยดันคับ กำลังทำอยู่เหมือนกัน คับ
เย้ๆๆ มีเพื่อนแย้ว  อิอิ

darktua

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ พฤษภาคม 18, 2013, 08:04:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: darktua เมื่อ พฤษภาคม 18, 2013, 12:33:20 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับ
ราคา ประมาณเท่าไรอะครับ เผื่อจะทำสีใหม่
ขอบคุณครับ

มีครับบผม.

paopiaw

paopiaw

ไปเอา ของมาให้ มดดำ.

ใส่ใจทุกอย่าง เก็บรายละเอียด เล็กๆน้อย ทุกอย่างง สำหรับ คันนี้ เพราะ ชอบมานานมากๆๆ ไม่คิดว่าจะได้มาครอบครอง ในสภาพที่เรียกว่า สมบูรณ์จริงๆ แถมราคา ก้อถูกอย่างไม่น่าเชื่อ  ของคุณ คุณ ท๊อปปนะครับบ.

รอชมครับบ

paopiaw

ทิ้งไว้ร้าน เกือ[เดือน ลืมไปเลยครับบ เพิ่งไปเอามา ^^ 

paopiaw

mungthangthum

อื่ม อ่านมาถึงตรงนี้ ต้องขออนุญาตบอกว่า " นายแน่มาก " สุดยอครับ
ทำให้นึกถึงอีกตัว ไฟท์เตอร์ ครับ จัดคิวต่อไปจาก เจ้ามดดำ เลยครับ

kfcnrr

Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

paopiaw

ขอบคุณเพื่อนๆทั้ง 2 ข้างบนที่เข้ามาชมนะครับบ  ...รอประกอยอย่างเดียวแล้วครับบบผม ^^.

..อะไหล่ที่จัดเตรียมไว้ครับบ.. ไว้เอาไปให้ช่างครับบ..   มีชุบซิงค์ ชุบโครเมียม อะไหล่แต่งนิดหน่อยย ค่อยๆหาครับบ

one-man show

ใจเกินร้อยจริงๆเดี๋ยวต้องขอโทรฯไปปรึกษาบ้างแล้วครับ
" ความรู้สึก และ ใจ หาซื้อไม่ได้ ด้วยเงินตรา "

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107155.0.html