Main Menu

ขบวนการเปาเปียว HONDA NSR 150 R. 24-7

เริ่มโดย paopiaw, มกราคม 08, 2013, 08:33:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

มดดำ งอแงอึกแล้วม่ะเช้า. สตาทไม่ติดเลยย.

งงกะเจ้ามดดำจริงๆ 555. สงสัยงอลไม่ขี่เค้าเลย
----- Club ใจง่าย ------  247

paopiaw

23/02/2556
พามดดำไปงาน  รวมพลคน 2 จังหวะ ที่พัทยาครับบ   จะได้ลองรถด้วย ^^

เตรียมตัว  ร้อนมากๆ

ไปคนเดียว ชิวๆ   นัดเพื่อนๆไว้ ระหว่างทาง

ไปละครับบ เด๋วผลเกี่ยวกับ มดดำ เป็นไงจะมา รายงานนะครับบ    เออ เกือบลืม ไปคราวนี้ เปลี่ยนท่อโล่งไปด้วย เสียง วิ้งๆเลย กับ ทดสตอร์หน้า 14/40  ครับบ

SIT_KRR-SSR

+1  จ้า....

ไปคนเดียว กลับคนเดียวเหมือนกันคร๊าบ...

เจอตัวเป็นๆๆกันแล้ว  ยินดีที่ได้รู้จักครับ

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

paopiaw

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2013, 03:02:33 หลังเที่ยง
+1  จ้า....

ไปคนเดียว กลับคนเดียวเหมือนกันคร๊าบ...

เจอตัวเป็นๆๆกันแล้ว  ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับบบ ^^ 

Rces

เจอตัวแล้วเช่นกัน ยินดีที่รู้จัก ครับ ที่ผมรีบกลับก่อน เพราะวันนี้ไปต้อง กทม.แต่เช้าเพิ่งจะกลับถึงบ้าน เจอกันทีไหนทักทายด้วยนะครับ
LINE QR CODE

paopiaw

อ้างจาก: Rces เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2013, 09:26:51 หลังเที่ยง
เจอตัวแล้วเช่นกัน ยินดีที่รู้จัก ครับ ที่ผมรีบกลับก่อน เพราะวันนี้ไปต้อง กทม.แต่เช้าเพิ่งจะกลับถึงบ้าน เจอกันทีไหนทักทายด้วยนะครับ

ได้ครับผม. ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับบ. เก็บโนวาน้อยพี่มาฝันเลย อิอิ

IJ

นึกว่าไอ้พวกที่ไปเหยียบ ดาวอังคาร  >:(

paopiaw

topten

อยากไปด้วยจังแต่ไม่มีรถ ไว้วันหลังขอยืมสักคันนะ

paopiaw

อ้างจาก: topten เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2013, 09:48:19 ก่อนเที่ยง
อยากไปด้วยจังแต่ไม่มีรถ ไว้วันหลังขอยืมสักคันนะ

ได้ครับบบ ^^ มาๆๆ

DEDOR

จะไปไหนกันเหรอครับ  ถามเฉยๆครับ  ไม่ได้จะไปด้วยหรอก  บ่มีเงินเติมน้ำมัน  เซ็ง

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

paopiaw

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2013, 10:08:15 ก่อนเที่ยง
จะไปไหนกันเหรอครับ  ถามเฉยๆครับ  ไม่ได้จะไปด้วยหรอก  บ่มีเงินเติมน้ำมัน  เซ็ง

อุ้ยย. เรื่องใหญ่เยยครับ. ปัญหาของทุกๆคนน

paopiaw

ไปเจอเพื่อนๆ SE ทั้ง 3 คัน ที่ปั้ม บางจากเส้น บางนา ^^  แล้วเจ้ามดดำ ก้อปะเก็นรั่ว สงสัยขันไม่แน่น  เพื่อนๆเลยช่วยกันดูให้ครับบ

เรียบร้อย ลองสตาทบิดสุด OK. ครับเรียบร้อยย  พร้อมซิ่ง.

แวะมาเติมน้ำมันครับบ  เจอเพื่อนๆโซนบางนาและ รังสิตครับบ

เครครับบ  เด๋วกลับมาอัพต่อ  ^^

lbigjaal

Uploaded with ImageShack.us
ไ ป ใ ห้ สุ ด เ เ ล้ ว ห ยุ ด ที่ คำ  ว่ า " กู ห ล ง "  
oo------------------------------------>>>>>
ไ ห น ๆ ใ ค ร ว่ า N ด ม ค วั น   NSR 150 -..-
oo------------------------------------>>>>>
ถิ่นเหล่านี้..สวยงามสมนามเพาะช่าง..(ถิ่น แดง-ดำ)
Decorate 26 of Poh - Chang 95 Campus.
มันไม่สำคัญว่าคุณจะขี่รถอะไร มันสำคัญที่ว่าคุณภูมิใจที่ได้ขี่มัน....

paopiaw

ถึงแล้วครับบ  งานสนุกมากๆ  ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปมาเท่าไหร  มั่วแต่ไปคุยๆกะเพื่อนๆที่เห็นๆกันใน เวปนี่แหล่ะ  สนุก แฮปปี้ มากๆ  ขอบคุณทางผู้จัดงาน 2 ล้อ พลัดถิ่นด้วยนะครับบ  เราจะได้มาเจอกันอีกแน่นอนครับบ ^^

สรุป มดดำ วิ่งไปกลับ  กทม-พัทยา  ระยะทาง  345 กม.ครับบ  ไม่มีปัญหาความร้อนเลย ขึ้นไม่ถึงครึ่ง  อัตราเร่งสำหรับรถ 20 ปีถือว่าดีครับ กลับมาแล้วคงทำอย่างที่สัญญากับเจ้า มดดำ ไว้ จัดให้เค้ากลับมา วิ่งได้เนียนๆในถนนอีกครั้งง ^^ โย่ๆๆๆ  24-7

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

paopiaw

paopiaw

ส่งตัว มดดำแล้วครับบ  เด๋วจะคอยอัพเดรตให้เรื่อยๆนะครับ  ^^ แว๊นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ละคราวนี้ ขอแต่งสไตร์ จิ๊กโก๋  เลยละกันน ^^

paopiaw

อุ้ยย  ดุม+โช้ค ไปกลึง เงานะครับบ 555++ แผงคอบนไปปาดหน้าซะหน่อย ให้เงาๆ  เด๋วจะคิดว่า เอาไปล้างทำความสะอาดดด555555+++

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.