Main Menu

สอบถามลูกปืนล้อหลังของ NSR150sp หน่อยครับผม

เริ่มโดย toridea, กรกฎาคม 16, 2014, 07:06:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toridea

คิดว่าอยากเปลี่ยนลูกปืนล้อหลังอะครับ ไม่ทราบว่ามันเบอร์อะไรเทียบกับของนอก0 หรือของ 0 :-*
หรือน้าท่านไหนเคยเปลี่ยนมาแล้ว ขอรายระเอียดน้าๆหน่อยครับผม ขอบคุญล่วงหน้าครับผม
อยู่ที่ใจ..

piohm

ไม่ทราบเบอร่ครับแต่หาไม่อยาก
ของติดรถทนมากนะครับใช้จนลูกสูบพังไปแล้วลูกแืนล้อยังนิ่งเลย
ของเดิมเป้นอะไรท่าน

toridea

มันอาจไม่ได้เป็นอะไรนะครับ แต่ได้ยินเสียงลูกปืนล้อหน้ามันมีเสียง ก็เลยไหนๆก็ไหนๆ
อยากจะเปลี่ยนลูกปืนล้อหลัง ทีแรกกะว่าจะลองแกะออกมาดู แต่กลัวแกะออกแล้วลูกปืนมันจะพัง
ก็เลยอยากจะเผื่อเปลี่ยนเลยอะครับ น้าพอจะทราบบ้างไหมครับ จะได้สั่งลูกปืนถูก เดี๋ยวนี้ลูกปืนปลอมเยอะจริงๆครับน้า
แยกแทบจะไม่ออกเลย
อยู่ที่ใจ..

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ของแท้ตรงรุ่น   500  กว่าบาททีเดียว

เพิ่งเบิกให้ลูกค้าไปเมื่อวันก่อน
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

toridea

500 บาทนี่ ลูกปืนทั้ง 2ตัวเลยหรอครับ หรือว่าตัวเดียวครับ
อยู่ที่ใจ..

หื้อ..

ลูกปืนในชุดเรือนลูกปืนมันมีตัวเดียวนี่ครับ
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

บูรพาพยัคฆ์

งง   พึ่งเบิกมา   ลูกปืนธรรมดา  1  ตัว   ลูกปืนเข็ม  1 ตัว  ซีลกันฝุ่นตัวนอก  2  ตัว   ราคาก้พันหน่อย ๆ

ภาพความหลัง

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ กรกฎาคม 21, 2014, 09:03:36 หลังเที่ยง
งง   พึ่งเบิกมา   ลูกปืนธรรมดา  1  ตัว   ลูกปืนเข็ม  1 ตัว  ซีลกันฝุ่นตัวนอก  2  ตัว   ราคาก้พันหน่อย ๆ

อ้อ....  ไอ้ลูกปืนกรงนก  อีกตัว

อืม ...พันหน่อย ๆ   อร่อยเหาะ

.

toridea

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ กรกฎาคม 21, 2014, 09:03:36 หลังเที่ยง
งง   พึ่งเบิกมา   ลูกปืนธรรมดา  1  ตัว   ลูกปืนเข็ม  1 ตัว  ซีลกันฝุ่นตัวนอก  2  ตัว   ราคาก้พันหน่อย ๆ
ราคานี้ หมายถึงราคารวมทั้งหมดที่พูดมาหรือครับน้า
อยู่ที่ใจ..

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: toridea เมื่อ กรกฎาคม 24, 2014, 02:11:47 หลังเที่ยง
ราคานี้ หมายถึงราคารวมทั้งหมดที่พูดมาหรือครับน้า
คับ

ภาพความหลัง

toridea

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ กรกฎาคม 22, 2014, 09:07:00 ก่อนเที่ยง
งง   พึ่งเบิกมา   ลูกปืนธรรมดา  1  ตัว   ลูกปืนเข็ม  1 ตัว  ซีลกันฝุ่นตัวนอก  2  ตัว   ราคาก้พันหน่อย ๆ

อ้อ....  ไอ้ลูกปืนกรงนก  อีกตัว

อืม ...พันหน่อย ๆ   อร่อยเหาะ

.

อลั่ยนี้กลืนน้ำลายฝืดเลยครับน้า

อยู่ที่ใจ..

toridea

อยู่ที่ใจ..