Main Menu

รถผมโตขึ้นกลายเป็น NINJA 150 CC

เริ่มโดย 11boom11, พฤศจิกายน 28, 2010, 12:28:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

11boom11

เเต่ก่อนเป็นเชอปิโก้เเต่งไปเเต่งมากลายเป้น NINJA 150 CC 2T  ไม่ต้องถามเรื่องงบครับหมดไปเเยาะมากจนจำไม่ไหว เเต่งออกมาขับ180+สบายๆๆๆครับ เหลือเเต่โครงการล่อโตคงต้องเรื่อนออกไปก่อนครับ :P ต้องรองบปีหน้าจาก ท่าน ผบทบ. >:(

Uploaded with ImageShack.usเมื่อตอนต้นปี

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.usฟูจิของผมส่วนเวนโช้ขาวเเดงของพี่ชาย

11boom11

NARONG-SHOP

11boom11

Uploaded with ImageShack.usเหลื่อท่อกับที่ปิดท้ายตอนเดียวเเละอะไหล่เเต่งที่ยังไม่ได้ไส่อีก  เสด้จเเล้วจะเอามาไห้ดูครับ ราคาก็หลายอัดอยู่จำไม่ได้เเล้วว่าเท่าไหล่ครับ i love 2tไม่มีวันตาย

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

โอ้ แหล่มจริงๆ ครับ มองไกลๆ เหมือนเลยครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Ls rang rang

:D :D :Dมันสุดยอดจิงๆเลยคับ CBR จะเอาอะไรมาเทียบ
จอดเทียบกันสองคันให้เลือก แล้วคัยเค้าจะเอา CBR
อยากทำบ้างอ่ะคับพี่ แต่ว่าแฟริ่งทั้งชุดอ่ะคับ ซื้อที่ไหน แล้วราคาเท่าไรคับ PM กลับด้วยนะครับ

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

wvuitews

ผมคือใคร...?

โอ้ว...พระเจ้าจอร์จ....มันยอดมาก :D

+ 1 เลยครับ มันเจ๋งจริงๆ  :o เท่มาก สวยงาม ตามนั้น อลังการงานสร้าง  ???

techfi

ละครรักแท้®

simon

DarkEdition

"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

not

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

musicman_ton

chineza

งามๆครับ +1 ม้าไปเลยครับ....สวยครับลำนี้..ไอเดียดีจริงๆ...แต่ว่าทำไมปลายท่อยาวจังครับ...

Team Green

อย่างเนียนอ่ะขอบอก...ทีแรกยังงงๆ ว่าเอา Ninja 250 มาโพสท์ทำไม ดูไปดูมาอ้าวนี่มันเฟรม Serpico นี่นา สุดยอดเลยครับ นับถือๆ

NeonoN

ทำเนียนมาก ขัดใจไมล์ น่าจะใช้ของเดิม น่าจะสวยกว่า
ไมล์ นินจา250 เป้นอะไรที่ Low มากๆ  >:(
+1 จ๊าบมาก
ปอลิง. แต่ถ้าเลือกได้ ผมก็เอา CBR150 นะ  :(
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

งบหมดตั้งแต่แฟริ่งแล้วน้อง 555+
แจ่ม ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

ไปรท์ ลูกบอส

ผมว่า งบทีลงไปนี้ เอาไปดาวนินจา ได้สบายเลย แน่ๆ 55+

แต่แจ่มมากเนียนดีครับ