Main Menu

เรียนเชิญ มิตติ้งโซนรั่ว...ลั้ลลา อย่างเป็นทางการครับ ชาว 2 ล้อพลัดถิ่น

เริ่มโดย เอส ณ.โซนรั่ว, กรกฎาคม 24, 2012, 11:57:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=68417.0

รายชื่อที่จะไป

1.แคน
         2.พี่อ๊อด (ปลวกแดง)
         3.พี่นพ(แปดริ้ว)
         4.พี่นิตย์
         5.พี่สน
         6.พี่พงค์ C
         7.พงศ์ K  
         8.ต้อม บ่อวิน
         9.โย บ่อวิน
       10.
       11.พี่โต้ง
       12.พี่หนุ่ม
       13.กล่องพี่หนุ่ม
       14.น๊อต
       15.กล่องน๊อต
       16.ปุ้ม
       17.กล่องปุ้ม(ยังไม่แน่)
       18.พี่ฮูก
       19.กล่องพี่ฮูก
       20.พี่ประทีป
       21.กล่องพี่ประทีป
       22.พี่หนึ่ง หมู บิน
       23.พี่การุณ
       24.พี่น้ำ
       25.พี่กล้า
       26.ช่างเผือก
       27.ทีมงานล้อโต
       28.ทีมงานล้อโต
       29.ทีมงานล้อโต
       30.ทีมงานล้อโต
       31.ทีมงานล้อโต

หมายเลข 9 10  ยังว่างครับ ใครที่ยังไม่มีรายชื่อแจ้งมาได้เลยครับ

สรุปเวลาออกเดิทาง

เจอกันที่ปั๊ม ปตท.บายพาสแหลมฉบังไม่เกิน 16.00 น. และพร้อมล้อหมุน 16.00 น.

และจะไปเจอกลุ่มที่จากปราจีน แปดริ้ว ที่แถวปั๊มหน้าวัดหลวงพ่อโสธร

ใครมีอะไรแนะนำ หรือต้องการเปลียนแปลงแจ้งมาได้เลยนะครับ

chaiyabutr

can-nim

ไปแน่นอนครับ

แล้วจะแจ้งจำนวนอีกทีนะครับ

คราวๆหน้าจะ 48 คัน +- 40 ตามนั้น

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 08:18:14 ก่อนเที่ยง
ไปแน่นอนครับ

แล้วจะแจ้งจำนวนอีกทีนะครับ

คราวๆหน้าจะ 48 คัน +- 40 ตามนั้น

แล้วจะเหลือเท่าไหร่ครับ  ท่านพี่

can-nim

ท่านใดสนใจจะไปงานนี้ลงชื่อได้เลยนะครับ

ทางเจ้าภาพเขาจะได้เตรียมที่นั่ง+อาหาร ให้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง

เพราะเราต้องทราบด้วยนะครับว่าทางเจ้าภาพต้องต้อนรับสมาชิกหลายทาง

ถ้าคนนี้ไม่แจ้ง คนนั้นก็ไม่แจ้ง แล้วมันจะมีปัญหา เดี๋ยวจะหาว่าทางเจ้าภาพเขาเลี้ยงไม่ดี

อันนี้ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

1.แคน
    2.นิ่ม
    3.เหนือ
     4.พี่นิตย์

pikkypikky

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 08:34:06 ก่อนเที่ยง

ท่านใดสนใจจะไปงานนี้ลงชื่อได้เลยนะครับ

ทางเจ้าภาพเขาจะได้เตรียมที่นั่ง+อาหาร ให้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง

เพราะเราต้องทราบด้วยนะครับว่าทางเจ้าภาพต้องต้อนรับสมาชิกหลายทาง

ถ้าคนนี้ไม่แจ้ง คนนั้นก็ไม่แจ้ง แล้วมันจะมีปัญหา เดี๋ยวจะหาว่าทางเจ้าภาพเขาเลี้ยงไม่ดี

อันนี้ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

1.แคน
     2.นิ่ม
     3.เหนือ

ไปด้วยครับ นิตย์ครับ

PRATEEP

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:02:23 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ พี่ๆจะออกเดินทางกี่โมงครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

หลัง 5 โมงเย็นครับ (เลิกงาน)

สน โคราช

ถ้าชุดสี r1 ผมเสดทันลงชื่อผมไว้ได้เลยครับ ช่างแคน

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:27:58 ก่อนเที่ยง
ถ้าชุดสี r1 ผมเสดทันลงชื่อผมไว้ได้เลยครับ ช่างแคน

เสร็จทันแน่นอนครับ

ถ้าไม่ทันผมมีแผนสำรอง เอาชุดสี SE 98 คันที่จอดอยู่หลังบ้านผมใส่ไปเลย จบ.

pong พลัดถิ่น

can-nim

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:55:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:54:52 ก่อนเที่ยง
ขอไป ด้วยคนได้ไหมคราบ

หลายคนก็ได้ครับ เจ้าภาพแจ้งมา อิอิ.

พี่แคนเราไปเย็นวันที่ 25 สิงหาใช่ไหมครับ  ถ้างั้นลงชื่อด้วย พงศ์ K และ ต้อม บ่อวิน ครับ

สน โคราช

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 12:33:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:55:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:54:52 ก่อนเที่ยง
ขอไป ด้วยคนได้ไหมคราบ

หลายคนก็ได้ครับ เจ้าภาพแจ้งมา อิอิ.

พี่แคนเราไปเย็นวันที่ 25 สิงหาใช่ไหมครับ  ถ้างั้นลงชื่อด้วย พงศ์ K และ ต้อม บ่อวิน ครับ

รับทราบครับ

ตั้ม ณ ระยอง

สงสัยงานนี้มีวางมวยครับ  ขอบอกเจ้าภาพก่อนล่วงหน้า  คนเราทุกคนมีศักดิ์ศรีครับแต่อย่าหยาม   ความอดทนมีขีดจำกัดนะครับจะบอกให้
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 03:45:37 หลังเที่ยง
สงสัยงานนี้มีวางมวยครับ  ขอบอกเจ้าภาพก่อนล่วงหน้า  คนเราทุกคนมีศักดิ์ศรีครับแต่อย่าหยาม   ความอดทนมีขีดจำกัดนะครับจะบอกให้

เพื่อนว่างัยก็ว่าตามครับ

แต่ขอเจอกันราชดำเนินดีกว่า เดี๋ยวงานเขาจะเสีย

can-nim