Main Menu

Kr เครื่องใบพัด วาล์วไม่เปิดควรเริ่มจากจุดไหนดีครับ กดวาล์วแล้วแข็ง

เริ่มโดย yopaza123, พฤศจิกายน 13, 2014, 10:11:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopaza123

Kr เครื่องใบพัด วาล์วไม่เปิดควรเริ่มจากจุดไหนดีครับ กดวาล์วแล้วแข็ง ตัวมีก้านกาวานา รองกดที่ตัววาล์วดูมันแข็งปักเลย  :P เวลาวิ่งเร่ง ไล่สุดๆเกียร เครื่องมันสะดุดๆ

kookkai

วาล์วมันติดเขม่าแล้วครับ รุ่นนี้ถอดวาลวลำบากหน่อย ต้องเปิดฝาสูบมาก่อนถึงจะถอดลูกวาล์วมาล้างเขม่าได้

Sabb

ถอดมาล้างทำความสะอาดเลยครับของผมเพิ่งทำไปเมื่อวานล้างเสร็จลองเทสดูก็ปกติครับ

DirectX

รุ่นเครื่องใบพัดเวลาวาวเปิดมันจะดึงออกนะครับถ้าดันเข้าคือวาวปิด รึว่ารถ จขกท.วาวเปิดค้างรึยังไงครับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

หา  ซื้อ   แคร้ง กับ  เสื้อ ของ ซุปเปอร์ คิปส์   ที่ เพื่อน ๆ  เอามาระเบิด ขาย    มาสับใส่  อาจจะง่ายกว่าครับ

อะไหล่   มี  ให้เบิก เยอะ ด้วย 

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ASENAL

lordomo

อ้างจาก: DirectX เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2014, 10:59:10 ก่อนเที่ยง
รุ่นเครื่องใบพัดเวลาวาวเปิดมันจะดึงออกนะครับถ้าดันเข้าคือวาวปิด รึว่ารถ จขกท.วาวเปิดค้างรึยังไงครับ
ถูกต้องครับ ผมเคยใช้มาก่อน วาล์วเปิด ลูกกลมๆจะเด้งขึ้นมาครับ
รถอะไรหว่า?