Main Menu

ปั๊มหลังคลิ๊กเก่าใส่โปรอาร์ม

เริ่มโดย proonejup, กันยายน 12, 2013, 07:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

proonejup

รบกวนท่านพี่ผู้รู้อีกครังครับ ที่ว่ากันว่าปั๊มหลังคลิ๊กตัวเก่าสามารถนำมาใส่แทนปั๊มหลังเอนโปรอาร์มได้เลยจริงหรือไม่ครับ
แล้วต้องใช้คาริปเปอร์ยึดปั๊มของเอนโปร หรือใส่ของคลิ๊กครับ รบกวนผู้รู้ช่วยไขข้อข้องใจอีกทีครับ หรือท่านใดสะดวกpmก็กรุณาชี้แนะด้วยนะครับ

Hunterzero

ปั้มหลังคลิก?  มันมีด้วยหรอครับ  มันมีแต่ปั้มเบรคหน้า ด้านซ้าย ที่เอามาใช้แทน   ใช้ขาเบรคของเอ็นโปรนั้นแหละ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

บูรพาพยัคฆ์

ปั้มล่างด้านหน้าคลิ้กตัวเก่าไช่ไหม

ไส่อยู่นะครับ   พอดีเป๊ะเลย  ใช้ขาตัวเดิมนี่แหละครับ

ภาพความหลัง

proonejup

ขอบคุณท่านพี่ๆหลายๆท่านที่เข้ามาไขข้อข้องใจครับผม ขอบคุณมากครับ

triton

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ กันยายน 12, 2013, 08:19:29 หลังเที่ยง
ปั้มล่างด้านหน้าคลิ้กตัวเก่าไช่ไหม

ไส่อยู่นะครับ   พอดีเป๊ะเลย  ใช้ขาตัวเดิมนี่แหละครับ
ท่านนี้แหละ  ตัวจริงทำจริง ใช้จริงมาแล้วครับ อิๆๆๆๆๆ

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน