Main Menu

เทน่า4เกียร์ ใส่สปริงครัชของ แดชเดิมๆได้หรือป่าว แล้วมันโดดกว่าสปริงเดิมไหมครับ

เริ่มโดย pond smile-s, ตุลาคม 18, 2012, 09:12:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond smile-s

เทน่า4เกียร์ ใส่สปริงครัชของ แดชเดิมๆได้หรือป่าว แล้วมันโดดกว่าสปริงเดิมไหมครับ แล้วมันสามารถเอามาใส่ได้เลยโดยที่ไม่ต้องแปลงเลยใช่ไหมครับ หรือว่าต้องแปลง ใครเคยทำบอกหน่อยคับ ???

Thanakirt Sritaravanish

Rces

มันใช้ หมายเลขอะไหล่ เดียวกัน เปลี่ยนไปก็เหมือนกัน
22401-KW7-930 สปริงคลัทช์ ตระกูล โนวา
LINE QR CODE

mmm00

ใส่ไปก็ค่าเท่าเดิม อยากโดดก็ลงสปริง KR ไปเลยคับ

อ้างจาก: mmm00 เมื่อ ตุลาคม 19, 2012, 11:48:31 ก่อนเที่ยง
ใส่ไปก็ค่าเท่าเดิม อยากโดดก็ลงสปริง KR ไปเลยคับ
อ่อๆครับ ตอนแรกผมก้อนึกว่าใ่ส่แล้วจะโดดกว่าเดิมครับ ขอบคุณครับบบบ

วิทย์_2T

ลองหาสปริง cbr มาใส่ครับ ไม่แข็งมาก โดดดี อิอิอิ

อ่อ
อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ ตุลาคม 20, 2012, 12:20:34 หลังเที่ยง
ลองหาสปริง cbr มาใส่ครับ ไม่แข็งมาก โดดดี อิอิอิ
อ่อครับ ขอบคุณครับ ดันๆๆๆ