Main Menu

ลำปาง 2 จังหวะ อัพรูปเรื่อยๆ

เริ่มโดย IJ, มกราคม 07, 2013, 04:16:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IJ

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ สิงหาคม 11, 2013, 12:31:02 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวลำปางทุกท่านครับ

หวัดดีครับพี่ฝน พิดโลก ฝนตกป่าวครับ
อ้างจาก: Arm TZ เมื่อ สิงหาคม 11, 2013, 09:19:21 ก่อนเที่ยง
Good Morning
อาร์มอยู่ กท หรือ ลป ครับ เห็นพี่ๆเค้าจะทริปเล็กๆ ลองรถกัน 12/8/13

IJ

Arm TZ

iicezkub19

เอ่อออ ...  คือว่าพรุ่งนี้  ไปกันกี่โมงครับ  ...
เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

Kai.Hangchat

8.30 พบกันที่ ปั้ม หอย ก่อนศาลากลาง ครับพี่น้อง ฝนตก รถติด ป๋าเอก บอกต้องแว้นให้ได้

Kai.Hangchat

IJ

อ้างจาก: Kai.Hangchat เมื่อ สิงหาคม 11, 2013, 09:56:43 หลังเที่ยง
ว่าแต่ ท่านบิก เอาไง
พรุ่งนี้รู้กันครับ  ตอนนี้คุยกับทนายพบก่อน ไม่อยากให้รูปคดีเสีย อู้ไปเด๋วโดนแขวะ 55+

IJ

วันวาน ที่ไม่อาจหวนกลับ ไค่ปิ๊กไปเป๋นบ่าวน้อย  :P

IJ

จัดไปครับสาวก Yamaha TZM 150 กับรถคูใจของ คุณ ชาติไทย พฤฒิสาร

IJ

เพลียมากครับ 3-4 เดือนขับทีหนึ่งเนี๊ยะ ตื่นมาแระ 22.30 อัพรูปหน่อยตามคำเรียกร้อง  8)

12 สิงหาคม 2556 ทริปเล็กๆในลำปางแค่นัดจิบคาเฟอินกันบางที่ อ.แม่ทะ แล้วก็รอหัวหน้าแก้งค์น้ำแข็งอุ่นห้างฉัตร

ritthirong

เสี่ยรันดร์  ดูดีขึ้น  หล่อขึ้นนะ  ไปทำอะไรมาถึงดูดี  จะเอาเป็นแบบอย่างบ้าง

IJ

มาแระ หัวหน้าแก้งค์น้ำแข็งอุ่นห้างฉัตร นัดเค้า 08.30 น.  :D :D :D

วันนี้วันแม่ ก็เลยพาแม่มาด้วย อย่างว่านะคนเขากระตันญูครับ  >:(

IJ

ทางหัวหน้าแก้งค์ ไอติม....เอ๊ย!!!! น้ำแข็งอุ่น ได้ออกมาชี้แจงแล้วครับ ว่าจริงๆแล้วจะมีเพื่อนร่วมเดินทางทั้งหมด 9 คันแต่รถพังไป 1 น้ำเข้าถังน้ำมัน อีก 1 ติดภารกิจ ก็เลยทำให้มาสาย พยายามแก้แล้วแต่ไม่ทัน ไม่ว่ากันครับเหตุผลฟังขึ้น เอาไว้ทริปหน้า  ??? ??? ???

IJ

ฝนเริ่มหยุดลงเม็ดแล้ว หลังจากจิบกาแฟกันเสร็จ มาได้ 7 คันก็ไปกันครับ รูปก่อนออกเดินทาง มิตรภาพไรพรมแดน ??? ??? ???

IJ

IJ

ส่วนผมไม่มีใครถ่ายให้อีกตามเคย ถ่ายเองก็ได้วะ   :P

แล้วก็ขับแซงไปดักเอาข้างหน้าอีกที ::)

IJ

แวะถ่ายรูปกันหน่อยครับ ณ วัดสุโทนชัยมงคลคีรี อ.เด่นชัย จ.แพร่

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

IJ

ไม่ได้ตั้งใจไปครับ ลุงเอกคันไม้คันมือ อิอิ..เลยจัดให้ลุงแกหน่อย แล้วก็ถือโอกาสลองเทสรถกันด้วย

อ้างจาก: max! เมื่อ สิงหาคม 13, 2013, 12:57:57 ก่อนเที่ยง
แก็งค์ นี้ ไปไกล เหงา อยากไปบ้าง

IJ