Main Menu

ขายเหมาหมด serpico หาชุดโอนไม่เจอมีเเต่เล่มอย่างเดียว

เริ่มโดย toe serpico 1855, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:29:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inging

คนเราอ่ะนะรู้หหน้าไม่รู้ใจ นี้แถมยังไม่เห็นหน้าอีกเอาใจช่วยครับ

โก้ โคราชครับ

โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)

wit66

คงจะถูกโกงแล้วละครับเมื่อวานโทรติดแต่ไมรับวันนี้ปิดเครื่องแล้ว รถผมจะซื้อมาให้ลูกค้าของลูกค้าเป็นเซอร์เสื้อตึกทะเบียนไม่ขาดต่อคันนี้ขาดต่อโอนก็ไม่ใด้จะมาทำเป็นตัวใหม่เลยซื้อคันนี้เห็นเจ้าของบอกเบื่อจะเปลี่ยนแนวตอนโทรคุยก็ดีเขาบอกมีอะไรโทรมาใด้ตลอดแล้วก็ขอที่อยู่ผมนี่คือข้อความที่pm หาผม
toe serpico 1855 150 CC.
  (ไม่มีหัวข้อ)
« ส่งให้: wit66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:09:14 PM » อ้างถึง ตอบ ลบทิ้ง   
--------------------------------------------------------------------------------
ได้รับที่อยู่เเล้วครับผม   ขอเวลาผมเเพ็คร๔สักหน่อยนะครับ   มีอะไรโทรหาผมได้ตลอดเวลาครับผม
---------------------------------------------------------------------------------
เขาบอกส่งรถแล้วไหนละหลักฐานการส่งไม่มี บอกจะ pm มาให้แล้วหายเลยโทรก็ไม่รับเงินก็ไม่ใช่น้อยๆ ทำงานเป็นเดือนกว่าจะใด้เท่านี้ แต่ถ้าเกิดคุณ โต หรือคุณ toe serpico 1855 ติดงานไม่ใด้โกงก็ขอให้ยืนยันความบริสุทหน่อยครับอย่าหายไปแบบนี้ถ้าคิดว่าขายรถแล้วเสียดายก็คืนเงินผมเถอะผมก็ไม่ใด้รวยอะไรเป็นแค่ช่างซ่อมรถเล็กๆทำเพื่อเลี้ยงครอบครัวลูกก็พึ่งเกิดใด้2เดือนเองแต่ทำงานสุจริตไม่คดโกงใคร ผมก็ไม่รู้คุณทำแบบนี้ทำไม คุณลองคิดดูหากผมแจ้งความมันจะกลายเป็นคดีอาญาคุณจะยอมเอาอนาคตคุณมาทิ้งกับเงินหมื่นกว่าบาทเหรอครับตอนนี้หลักฐานถึงตัวคุณผมมี หลักฐานการโอนเงินข้อความติดต่อกระทู้ที่คุณขาย  ยังไงถ้าคุณออนไลย์หรือรบกวนคนที่รู้จักนายคนนี้บอกกับเขาหน่อยผมจะรอจนถึงวันจันทร์ ถ้าเงียบอยู่ก็จะแจ้งความแล้วละครับ

นันท์พน  จันทรางกุลบุตร   ที่อยู่เลขที่  10/4 ถนน อดุลย์ธรรมประภาส  ต เชิงเนิน อ เมือง  จ ระยอง  21000 
Tel 089-6034626  อีกเบอร์ที่เคยซื้อขาย 087-6768670

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

nongss1

เอาใจช่วยครับ ผมเชื้อว่าพี่ต้องได้ครับ สาธุ

wit66

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 09:20:22 ก่อนเที่ยง
เอาใจช่วยครับ ผมเชื้อว่าพี่ต้องได้ครับ สาธุ
ขอบคุณครับคนทำดีใด้ดีคนทำชั่วย่อมใด้รับผลกรรมอย่างนั้นสาธุ

wit66

ใด้ความคืบหน้ามานิดหน่อยใด้รูปถ่ายมาแล้วดูรูปแล้วอายุยังน้อยไม่น่าตัดอนาคตตัวเองเลยตอนนี้ยังไม่สายกลับใจยังทันครับ

tonyjaman

เอาใจช่วยครับ มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นทำให้การซื้อ-ขายก็แย่ตามไปด้วย

ถ้าไม่ได้จริงๆต้องแจ้งความครับ ชื่อเลขที่บัญชีเราก็มี ต้องจับให้ได้ไอพวกนี้ทีหลังมันจะได้ไม่กล้า

เป็นกำลังใจ ครับ

Chilean Rose

มหากาพย์ n pro มือ 1 อันยาวนานยังไม่จบอีกรึเนี่ย -..-"

wit66

อ้างจาก: tonyjaman เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 04:49:34 หลังเที่ยง
เอาใจช่วยครับ มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นทำให้การซื้อ-ขายก็แย่ตามไปด้วย

ถ้าไม่ได้จริงๆต้องแจ้งความครับ ชื่อเลขที่บัญชีเราก็มี ต้องจับให้ได้ไอพวกนี้ทีหลังมันจะได้ไม่กล้า

เป็นกำลังใจ ครับ
ขอบคุณครับมีคนแบบนี้ทำให้ติดเป็นภาพลบครับหากินโดยการโกงคนอื่น โทรไปก็ไม่รับส่ง sms ก็แล้ววันนี้หลังเที่ยงถ้าไม่ติดต่อมาก็จะแจ้งความแล้วครับหน้าตาก็ดีไม่น่าทำอย่างนี้เลย
รูปคนขายเผื่อมีคนรู้จักฝากบอกเขาด้วยนะครับ ชื่อ โต อยู่ ระยอง ชื่อจริงที่อยู่ นันท์พน  จันทรางกุลบุตร   ที่อยู่เลขที่  10/4 ถนน อดุลย์ธรรมประภาส  ต เชิงเนิน อ เมือง  จ ระยอง  21000

wit66

ขายรถโอนตังไม่ให้รถซะงั้น ติดคุกกี่ปีครับผู้รู้ตอบที

ment2007

ถ้ายังไม่มีความเคลื่อนไหว ก้อต้องทำตามกฎหมายเพื่อดำเนินคดี ให้ถึงที่สุด
เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่าง ในการซื้อขาย สำหรับมิจฉาชีพ ที่จะเข้ามากระทำความผิด
...............................................................................
รบกวน ทางเว็บมาสเตอร์...ขอเลข IP ผู้กระทำความผิด ส่งผ่านให้น้องเค้าด้วย
ที่จะเป็นเบาะแสเพื่อติดตามผู้ร้าย
รบกวนเว็บมาสเตอร์ ด้วย

wit66

ok ครับเจ้าของกระทู้ติดต่อกลับมาแล้วเนี่ยถ้าเขาไม่ติดต่อกลับมาวันนี้บ่ายโมงผมจไปแจ้งความแล้วเรื่องนี้เป็นอันว่าจบครับ
เหลือแต่เลขที โลจิส คุณไม่ใด้เป็นผู้ต้องหาหรอกครับเป็นคุณเจอแบบผม โอนตัง แล้วหายโทรก็ไม่รับ ก็คงจะเข้าใจ

toe serpico 1855

กับประวัติที่เสียไปใครจะคืนให้ผม
ฟังความข้างเดียวเเล้วตัดสินคิดกันได้เเค่นี้หรือครับ

แอบเห็นชื่อผู้รับในใบส่งของ เลยขอนอกเรื่องหน่อย

คุณ wit66 มีญาติชื่อ ปรเมศ ตั้งคำ ป่าวคับ?

เพื่อนสมัยเรียนตรังคริสเตียนอ่ะคับ

prayna71club ( เต่า )

อ้างจาก: toe serpico 1855 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 12:38:10 หลังเที่ยง

กับประวัติที่เสียไปใครจะคืนให้ผม
ฟังความข้างเดียวเเล้วตัดสินคิดกันได้เเค่นี้หรือครับ

อันนี้ท่านต้องเห็นใจคนซื้อนะครับ เพราะว่าโอนเงินแล้วติดต่อไม่ได้ เป็นใครก็ต้องคิดแบบนี้กันทั้งนั้น

แล้วเพื่อนๆที่เข้ามาตอบก็เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้มาเยอะแล้วในเวป....ลักษณะเดียวกันทัี้งนั้น

เข้าใจว่าท่านไม่สบายแล้วต้องเข้าโรงพยาบาล แล้วลืมมือถือกระเป๋าเงินตามที่ท่านบอกไว้........ซึ่งตรงนี้คนซื้อไม่ทราบหรอกครับเพราะว่าเค้าไม่รู้จักท่าน

และคนที่มาตอบกระทู้ก็ไม่มีใครรู้จักท่าน ถ้ามีคงมีคนมาบอกแล้วว่าท่านไม่สบาย

และถ้าท่านไม่เงียบไปจนคนซื้อมาตาม ก็คงไม่มีเหตุการณืแบบนี้ ใครถูกใครผิดท่านท่านก็คงตัดสินเอาเองแล้วกัน..........
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

toe serpico 1855

เรียนท่านทั้งหลายอย่าเพิ่งตัดสินใจหรือพิพากษาใครก่อนที่เข้าใจในมูลเหตุที่เกิดขึ้นโปรดใช้สติในการไตร่ตรองที่พูดให้ฟังคือว่าให้นำกลับไปใช้ในเรื่องอื่นๆที่ไม่ใช่เรื่องที่เกิดขึ้นนี้
กระบวนการยุติธรรมยังมีการสอบปากคำทั้งในชั้นสอบสวนเเละชั้นศาลครับมันเป็นอะไรที่สากลอยู่เเล้ว
ทั้งผมขอขอบคุณพื้นที่เว็ปมากมายครับผม
ยังไงๆผมก็ยังอยู่ในที่นี้ถึงผมจะขยับไปเล่นบิ๊กไบค์เเต่ผมก็มีวีอาร์ ตัวเต็มหล่อๆอีกหนึ่งคันครับผม
ขอบคุณครับ