Main Menu

ระยอง

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chakkapan sonkin

พี่ๆครับ ขอบ 14x3 นิ้วรองไปหาที่ตลาดหมอสาโรจระยองครับ

can-nim

Tong_2T_150

เจอแหล่งขอบ14หน้ากว้างๆแล้ว..น่าสนใจ
วันนี้ห้วยโป่ง-มาบตาพุดฝนลงแต่เช้ามืด...! โซนอื่นเป็นยังไงมั่ง

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 09:26:18 ก่อนเที่ยง
เจอแหล่งขอบ14หน้ากว้างๆแล้ว..น่าสนใจ
วันนี้ห้วยโป่ง-มาบตาพุดฝนลงแต่เช้ามืด...! โซนอื่นเป็นยังไงมั่ง

พัทยาเหมืนกันครับ

BJC

ที่อเม'กาก็ตกครับ...

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 11:57:17 ก่อนเที่ยง
เม'กาก็ตกหรอพี่ฮูก...! แถวรัฐ..ชะ-ดา รึป่าว..55

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 12:03:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 11:57:17 ก่อนเที่ยง
เม'กาก็ตกหรอพี่ฮูก...! แถวรัฐ..ชะ-ดา รึป่าว..55

ไอ้เราก็รอคนถามจะได้ตอบว่ารัฐ บ้านฉาง ซะหน่อย
พี่แกมารัฐ..ชะ-ดา......มุกเด็ดกว่าเราอีกแฮะ....+1

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

BJC

วันนี้ระยองเป่าสาก

GasTurbines

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ มีนาคม 16, 2012, 12:58:46 หลังเที่ยง
วันนี้ระยองเป่าสาก
อะไรพี่เป่าสาก
นึกว่าเป็นแต่ชลบุรี

Tong_2T_150

พี่ฮูกไม่ได้ไปรึ..! ทางโซนมาบตาพุด บ้านฉาง ในเมืองระยองใครจะไปมั่ง สงสัยผมบินเดี่ยวงานนี้

ตั้ม ณ ระยอง

ท่านโต้งครับ ขับขี่ปลอดภัยครับ ไปเจอกันที่ปราจีนครับ  โอกาสหน้าได้ร่วมเดินทางอีกแน่  พอดีติดธุระกับท่านแคนต้องไปดูรถ R1 และก็ se 97 ที่อุบลครับ
ท่านโต้งเตรียมตัวไปค้างคืนด้วยกันก่อนเด้อ รับรองเมา เช้าค่อยกลับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มีนาคม 16, 2012, 03:04:34 หลังเที่ยง
พี่ฮูกไม่ได้ไปรึ..! ทางโซนมาบตาพุด บ้านฉาง ในเมืองระยองใครจะไปมั่ง สงสัยผมบินเดี่ยวงานนี้

ไม่ได้ไปหรอกครับ....ขอให้สนุกครับ...ขับขี่ปลอดภัยตามท่านตั้มว่านะครับทุกๆท่าน

BJC

ทริปปราจีนเดินทางกันรึยังครับบบบบบ.........โชคดีครับกลับมาไวไวนะครับ

เหมือนอยูคนเดียวในเวปเลย.....สงสัยความเหงาเข้ามาเยือน..เหอเหอ!

BJC

อ้างจาก: music เมื่อ มีนาคม 17, 2012, 08:23:30 ก่อนเที่ยง
ท่านฮูกลงรูปให้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับพี่การุญ
save เรียบร้อยแล้ว วันนี้ลูกชายได้ดูแน่ ขอดูมาหลายวันแล้ว

Tong_2T_150

กลับมาแล้วครับจากโซนระยอง ถึงห้องตอนตี3.30น ตอนแรกว่าจะไม่กลับ แต่มีเพื่อนขี่เป็นเพื่อนด้วยกลับด้วยคนจ้า...!
ตามเสี่ยตั้มเขาไม่ใหว คนนั้นเขาขาแรงไปแล้วต้องถึง..ถึงจะกลับ..!
มีแรงเดินใหมไม่รู้..55

ตั้ม ณ ระยอง

เสร็จกิจ กินข้าวต้ม แล้วก็ยิงกลับพัทยากับท่านแคนถึงตี 5 ครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: nood เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:02:07 ก่อนเที่ยง
เสร็จกิจ กินข้าวต้ม แล้วก็ยิงกลับพัทยากับท่านแคนถึงตี 5 ครับ
ตามนั้น

Tong_2T_150

อ้างจาก: nood เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:02:07 ก่อนเที่ยง
กี่ดอก...!

chaiyabutr

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 12:55:07 หลังเที่ยง
กี่ดอก...!

เบาสบายเลยคัรบ