Main Menu

อะไหล่มือสองฮอนด้าทุกรุ่นครับสั่งจัดหากันได้ที่นี่ครับ

เริ่มโดย Ran_Nadun, มีนาคม 27, 2010, 09:13:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

superDJ

มีแฟร่ิงล่างซ้าย ขวา nsr 150 rr ตากลมมั้ยครับ
ของใหม่ หรือเป็นของเก่าสภาพดีไม่แตกหักก้อเอาครับ

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

ผมมันเด็กเลยแพ้ผู้ใหญ่

มีจานเบครคหน้า NSR RRW ไหมครับ ขอราคา ด้วยครับ ขอบคุณครับ
] ก็มัน จี๊ดสปู๊ด จู๊ดสป๊าด มันวุ๊ดๆๆ สุดๆ อะ อิอิ
เลขที่ 5 ซ.ประชาอุทิศ 5 แยก 3-5

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

เด็กไม่แว๊น

พี่ใหญ่กะน้องเล็ก

Project-X

มีแฟริ่งทั้งชุด NSR RRW หรือ NPRO บ้างไหมครับ  :)

ไม่เน้นสวย แค่ไม่แตกหักก็พอครับ ขอราคาด้วยนะครับ  :-*
เอิร์ธ 081-1525500

chmphon

มีคางหมูRR ไม่แตกไหมครับ ขอราคาPM ครับ ^^

ผมมันเด็กเลยแพ้ผู้ใหญ่

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 07, 2011, 06:41:31 ก่อนเที่ยง
มีคางหมูRR ไม่แตกไหมครับ ขอราคาPM ครับ ^^
เหมือนกระทู้นี้เลยครับ ขอราคาด้วยนะครับ
] ก็มัน จี๊ดสปู๊ด จู๊ดสป๊าด มันวุ๊ดๆๆ สุดๆ อะ อิอิ
เลขที่ 5 ซ.ประชาอุทิศ 5 แยก 3-5

damasai7

ไฟเลี้ยวหน้า ซ้าย - ขวา ราคาเท่าไหร่ครับพร้อมยางรองนะครับ :o

id2524

สอบถามอะไหล่ Honda Smile ครับ
1.สวิงอาร์ม
2.ชุุดพักเท้าพร้อมขาเบรค R+L
3.ท่อไอเสีย
4.ถังน้ำมัน
5.โครง  อันนี้ถามไว้ก่อนครับ
ขอราคา+ค่าส่งด้วยครับ

Hitz

พี่โจ ครับ อยากได้เครื่อง Sonic หรือไม่ก้เครื่อง Cbr อ่ะครับ เอาเล่มด้วยนะครับ

inw

noom241

-อยากได้ฝาครอบจานไฟเทน่า
แล้วก็ปั้มเบรก บน  ขอราคาด้วยครับ
ด่วนนิดหนึ่ง.....

บูรพาพยัคฆ์

พอจะมี  พักเท้าหน้า  ซ้ายขวา  fsx   ไหมครับ 

ภาพความหลัง

firstskung

Boat NGO

พี่คับมีดุมดั้มหลังแดชทั้งชุดป่าวคับ ขอราคาด้วยคับ
NGO-ช่างหมาย พหล 59

JoJO_-*

พี่ชาย ต้องการครอบโซ่เอ็นโปร
เอาไปให้ร้านทำสีแล้วก็มาไม่ครบT_T
ขาดตัวยาวๆที่ล็อกสายปั้มเบลคหลังติดกะครอบโซ่
ทำสีก็ไม่ตรงที่เราต้องการ แต่เงินแม่มเก็บเต็ม เกินด้วย
บอกค่าปะถังอีก ผมขี่มาเป็นเดือนๆไม่ผุ - -"
น้ำมันเติมไปเต็มถังถามว่าต้องให้น้ำมันหมดถังก่อนป่าวค่อยเอาไปทำ
มันบอกโอ้ยใครจะไปเอาน้ำมันคุณ
พอไปเอารถ เกลี้ยง!! เจียดน้ำมันมาให้ผมไม่ถึงลิตรขี่ไปเติมเอง
มีการบอกเอาทิ้งไว้อีกเดือนถ้าจะให้แก้สี
ผมรีบเอารถกลับเลย ก่อนที่อะไรจะหายไปมากกว่านี้
เลยค่อยๆหาทีละอย่างก่อนเอามือ2ก็ได้แต่ถ้าไม่มีก็เอามือ1
แต่ถ้าไม่มีอีกจะร้องไห้แล้วนะ
ทำใจไม่ได้รถไม่สวย  T^T

ปล.ร้านมันชื่อ ก.เจริญเซอร์วิส   อะไรเนี่ย เรียกกันเฮียกอ ซอยจรัญ35
ใครอยู่ใกล้อย่าไปหลงคารมมันนะ มันชอบบอกร้านมันทำสีดีอย่างนู้นอย่างนี้
พอได้มา สีไม่ตรงแถมสั่งไรไปไม่ได้ตามที่สั่งซักอย่าง
พอเอารถไปเคลม มันก็เอาของติดรถเราอะแหละดัดๆนิดหน่อย
ต้องแตกหักอะมันถึงจะเปลี่ยน
แล้วมันก็ไปเบิกที่ศูนย์เต็มๆ

ยังไงอย่าลืมครอบโซ่ผมนะ  ตอนนี้ช้ำใจเหลือเกิน
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

sittipon

สอบถามพี่โจครับ มีข้อเหวี่ยงแดชที่สามารถ
ใส่เทน่าได้ไหมครับ ขอราคาด้วยครับพี่(มาถึงใส่ได้เลยทันที)

Auto_Bot

พี่โจครับขอสอบถามราคา ไฟหน้าแดชตัวใหม่ เรือนไมล์ตูดแหลม มือสองนะครับ รบกวนแจ้งกลับทาง pm ด้วยนะครับ จาก 2ล้อโคราชครับ ขอบคุณครับ