Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milk1234

ขอบคุณครับถ้ายังไงวันที่5-6ก.พ.เชิญกลุ่มเมื่องกาญจน์ไปนอนดูดาวที่ห้วยแม่ขมิ้นด้วยกันนะครับ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

toaofficer

???ไว้คราวหน้าดีกว่าครับ,พี่อยู่ต่างจังหวัดติดงาน :P

toaofficer

เดี๋ยวหาkrมาปั้นอีกคันดีกว่าหรือzxดี
อะไรก็ได้ยังไงก็kawasaki

milk1234

ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

toaofficer

paper

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

toaofficer

อ้างจาก: paper เมื่อ มกราคม 21, 2011, 11:06:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: toaofficer เมื่อ มกราคม 21, 2011, 11:03:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มกราคม 21, 2011, 09:01:17 ก่อนเที่ยง
รับทราบครับ

นครปฐมมีเหลือใช้บ้างไหมเอามาแบ่งตัว1 I LOVE KR
มีอีกคันจะมีเวลาขี่เหรอพี่
มาทำไรนี่ กลับบ้านเรามีแขกมาเยี่ยม นานๆจะมีหลงเข้ามา

milk1234

คืนวันเสาร์2000ที่ ปตท.หนองดินแดงนะครับ

milk1234

สวัดดีคับเอารูปมาให้ดูกันขำๆอีแล้ว
วันนี้ไปบ้านช่างอั๋นมาเลยเอารูปมาให้ดูมาดูหน้าประธานกันชัดๆ

มาดูบรรยากาศที่บ้านของช่างอั๋นกันเลยนะครับ

เพื่อนอาจจะคิดว่ามีแต่krแล้วserกลุ่มเรามีหรือป่าวภาพที่เห็นรอการปลุกผีประมาณ3คันคันที่เสร็จแล้วเดียวถ่ายมาให้ดูนะครับใจเย็นๆnsrเราก็มี

ภาพนี้ขอเสนอเป็นทางการ(ช่างอั๋น)กรุณาดูที่ฝีมืออย่าดูที่เสื้อผ้านะครับ

สุดทายร้านทำสีของสมาชิกในกลุ่มของเรา-ทรัพย์โสภาอะไร่แต่ง(ช่างโก๋)-

รับประกันฝีมือเทพแน่นอน
คืนนี้เจอกัน2000ที่ ปั้มปตท.หนองดินแดงนะครับ
ไว้คาวหน้าจะเอารูปมาให้ดูอีกครับ

toaofficer

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มกราคม 22, 2011, 05:09:43 หลังเที่ยง
คืนวันเสาร์2000ที่ ปตท.หนองดินแดงนะครับ
ลืมไปว่าวันนี้เขามิตติ้งกัน 2ทุ่มยังอยู่แปดริ้วอยู่เลย กำๆๆๆ

milk1234

เอารูปมิตติ้งมาให้ดูครับเพื่อนๆ
วันนี้มีสมาชิกมา 11 คันครับยังไม่เสร็จอีกเพียบ
ดูกันยาวๆๆเลยนะครับ

เสาร์หน้าเจอกันอีกนะครับ

paper

แหม!! สีสันกลุ่มสระกระเทียมนี่สดใสดีจริงๆนะหลากสีดี ชักอยากไปเจอเสียแล้วสิ อิอิ :'(

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

TouchIRRE61

ร้านพวกพี่ๆอยู่ที่ไหนกันครับ  อยากหาแนวแต่งบ้าง แล้วอะไหล่หาที่ไหนกันอะ
(อย่าบอกว่าบ้านโป้งนะ) ผมไปไม่คอยเจออะไหล่เลยหรือผมไม่รู้แหล่ง

milk1234

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สี แต่ละคัน แจ่มๆ ทั้งนั้นเลยครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

TouchIRRE61

milk1234

ประมาณ2030นะครับถ้าให้ดีโทรมาก่อนนะครับ

Auu_Paphu

ภาพนี้ขอเสนอเป็นทางการ(ช่างอั๋น)กรุณาดูที่ฝีมืออย่าดูที่เสื้อผ้านะครับ

ช่างอั๋นเราสุดยอดดดดด
55+
>:(

milk1234

ถูกต้องครับน้องถึงได้เป็นขุนแผนสระกะเทียม

Auu_Paphu

ดันไปพี่
ถ้าวันที่5 ไม่ติดงานรถที่บ้านโป่งนะ
ไปกะพวกพี่ๆแล้วเนี่ย
ทริปหน้าน้องขอกวด KR พวกพี่ๆไปด้วยนะพี่

:D :D :D :D