Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

ขออภัยในบางลีลา

เล็ดโล้ด  คือ  กุหลาบเเดง

กาบิดเเคน -  ถังขยะ

พิเชด   -   appreciate

วิสกี้ อนน เดอะ ล็อก -  เหล้าใส่น้ำเเข็งเเละ?

ผม jacky(chang) สามล้อรับจ้าง

อั้นซานโต้(ส) ดรีมท้ายเป็ด      ::)

555         

velocity1000cc

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

jacky

jacky

ของเเรง

ทีมโรงงานใช้  :D

ลูกสูบฟอร์จ..kr150 pdk พร้อมหัวเทียนเข็มngkเบอร์10.5 ทีมโรงงานไช้

เครดิตเจ้าของรูป

joker

jacky

jacky

jacky

ment2007

"ออกท่อง ยุทธจักร"
กระบี่อยู่ที่หัวใจ แค่ก่อไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

ลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ      เซ็นต์

ment2007

A แพนกล้อง  เลสองห้อง

TESt .........ลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

jacky

มีลายเซ็นใหม่เเล้ว

Thank

...............................................................
''คนเราหาปลาก็ใด้ปลา''

''ถ้าหาผักก็ใด้ผัก''  เเม่พูดขณะถูขี้ยางเเห้งที่ติดอยู่กับมือ  หลังจากกรองน้ำยาง ตักน้ำยยางใส่พิมพ์ ที่ทำจากถังน้ำมันก็าดผ่าซีก

ตาบอกว่าที่เจ้าเมื่องเอาเมล็ดพันธ์ยางพารามาครั้งเเรก ต้องขโมยมา

เอามาเเล้วปลูกไม่ขึ้น

ต้องเดินทางไปอีกครั้งจึงใด้พันธ์ต้นยางตามที่หวัง

jacky

jacky

IJ

ตอนนี้อยุร้านนักร้อง รบกวนพี่ๆแนะนำสถานที่ท่องเทียวด้วยครับ ???

jacky

อ้างจาก: IJ เมื่อ มีนาคม 21, 2013, 08:09:26 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้อยุร้านนักร้อง รบกวนพี่ๆแนะนำสถานที่ท่องเทียวด้วยครับ ???
หาดปากเม็ง........ครับ
ตามนั้น  :D

ลองเข้าไปหาข้อมูลดูใน Trang zone ดูครับ