Main Menu

สายคลัชขาดกลางทาง แก้ไขกันอย่างไรบ้างครับ

เริ่มโดย itcentre, ธันวาคม 23, 2013, 08:09:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FVCCHONRI

มีใคร +ม้า ให้ผมหรือเปล่าครับ แล้วในเว็บมีบอกไหมครับ อย่างเว็บจะมีการแจ้งเตือนว่าไม่คน + หรือ - ให้
33/12 ม.2 ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000

กาฝาก

ใช้วิธีเดียวกะข้างบนบอกมาครับ

แต่สายครัชเนี่ย ถ้าสายแท้ สลิงมันจะขา่ดทีละเส้น ๆ ทำให้เรารู้ตัวก่อน ว่าสายครัชจะขาดแล้ว เพราะมันจะเบา และหลวมผิดปกติ

แต่ถ้าสายเทียม มันขาดทีเดียวทุกเส้นเลย ก็ต้องใช้วิชามารแบบที่พี่ ๆ ข้างบนบอกมาแหละครับ พยายามวิ่งรอบต่ำ และคงความเร็วเอาไว้ครับ