Main Menu

# # ทริปรับแขกบ้านแขกเมือง # #

เริ่มโดย Bazooka, มีนาคม 10, 2013, 04:48:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..หลังจากน้องๆที่มาจากหลายจังหวัดทั้ง พิษณุโลก..อุตรดิต..โขทัย..สุพรรณ ตาก..เชียงราย..ลำพูน..ลำปาง..มาร่วมงาน 2 storke ไบค์ปาร์ตี้ครั้งที่ 1 เมื่อคืนวันที่ 9..เช้าวันที่ 10 ก็เลยนัดกันว่า ไปไหว้พระธาตุดอยสุเทพ..และ ครูบาศรีวิชัย..เพื่อเป็นศิริมงคล แล้วค่อยเดินทางกลับ...
..ก็เลยนัดรวมพลกันที่ ปั้ม ปตท.หนองผึ้งสารภี..9.00 น.
..ณ.จุดนัดหมาย..

Bazooka

..แวะสักการะครูบาศรีวิชัยก่อนขึ้นดอยสุเทพ..

Bazooka

..งานนี้ต้องขอโทษทุกๆคนก่อนที่ตอนขึ้นดอยผมไล่แซงชาวบ้านอุตลุด..เพราะรถผมติดกล้อง VDO อย่ากเก็บภาพเคลื่อนไหวของพวกเราจากท้ายขบวนจนถึงหัวขบวน..และ ตั้งใจจะมาให้ถึง จุดชมวิวหนึ่งเพื่อรอเก็บภาพนิ่งของพวกเรา..

..จุดนี้ครับ..ชมวิวหนึ่ง..ใครเป็นใครดูกันเอาเอง..จำชื่อบ่อได้..อิ อิ..

Bazooka

..สำหรับคลิป..รอหน่อยนะครับ..เอาไฟล์ดิบโหลดลงยูฯเรียบร้อยละ..แต่สีมันออกมาไม่ถูกใจ..เดี๋ยวแปลงไฟล์แต่งสี..ใหม่..แล้วจะลงให้ดูกันเด้อ..

Bazooka

..ณ.เวลานี้..พี่ๆน้องๆกำลังเดินทางกลับ..ก็ขอให้กลับบ้านด้วยความสะดวกปลอดภัย..ไร้อุปสรรคใดๆเด้อ..

Nainoy

;Dผมถึงบ้านแล้วครับถึงกับเป็นไข้เลยครับ ไปกลับ400กิโเมตร น้ำมันหมดไปถังกว่าถือว่าผ่ามั้ยครับลุงอ๊อด แต่หมดกับน้องโคเยอะมากๆๆๆๆ >:( :o

Bazooka

..ว่าจะโทรถามอยู่นิ..ถึงบ้านแล้วก็ OK ถ้าไม่ถึงบ้านนี่สิไม่ผ่าน..อิ อิ..
...สุดยอดเลยเด้อ นายน้อย..งานนี้..เอาม้าไปกินแก้ไข้ตัวหนึ่งละกัน...เอิ๊กกกก...

JoJo Halha

ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆครับผม :D :D :D
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

Nainoy

;Dหายเมายังอ้ายโจ้ เมื่อคืนม่วนอีหลีอ้าย เอาไว้มาเชียงรายเด้ออ้าย >:( :( :o

krai2509

มะคืนผมม่ายมาวเลยแต่ตอนเช้าปวดหัวมาก หายใวๆนะครับท่านน้อยจัดมะไหร่บอกด้วยเน่อผมไปแน่...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Nainoy

blue_jrs

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 05:41:43 หลังเที่ยง
;Dผมถึงบ้านแล้วครับถึงกับเป็นไข้เลยครับ ไปกลับ400กิโเมตร น้ำมันหมดไปถังกว่าถือว่าผ่ามั้ยครับลุงอ๊อด แต่หมดกับน้องโคเยอะมากๆๆๆๆ >:( :o

555พี่นายเสียบแบ๊งพันเลย +ม้ายกหน้าครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

max!

ผมรู้ตัวสดุ้งตื่นอีกที 11 โมง กว่า อดขี่รถไปกะพี่เลยครับ  อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

FON-KANG-R-RAY-

ถึงแล้วครับขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่ยอดเยี่อม
/ฝน พิษณุโลก

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

Bazooka

..เอาคลิปตอนเริ่มจากปั้ม ปตท. ไปชมแก้ขัดก่อนนะครับ..คลิปตอนขึ้นดอย กำลัง Up โหลดอยู่เด้อ..
..ไม่ได้ตัดต่อใดๆนะครับ..ใครเป็นใครดูเอาเองเด้อ..

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

Bazooka

..ช่วงขึ้นดอย..มันดันยาวเกิน Up ยูฯ ไม่ได้..เดี๋ยวของตัด หัวกับท้าย..ให้มันสั้นลงก่อน..เย็นๆคงได้ชมกันนะครัฟ...

krai2509

สุดยอดเลยครับ+1ครับ...

แต่ผมมีคลิปของคนที่อยู่ในรูปครับใครอยากดูมั่งครับ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

max!

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 04:42:58 หลังเที่ยง
สุดยอดเลยครับ+1ครับ...

แต่ผมมีคลิปของคนที่อยู่ในรูปครับใครอยากดูมั่งครับ...

งึย จานฟลุคทำไรนะครับ หน้าจะเป็นใบสีแดงเนาะพี่ไกร อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***