Main Menu

"รวมมิตร คิดถึงเพื่อน" ปี2/54 -4 ก.ย.2ล้อภาคใต้ รวมทีมอ่าวนาง++

เริ่มโดย ment2007, กันยายน 03, 2011, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

wit66

กล้องผมไม่ค่อยใด้ถ่ายเอามาฝากนิดหน่อย โซนตรังออกนอกเมืองฝนตกชุ่มฉ่ำกันถ่วนหน้า รถมีปัญหากันเล็กน้อย

ทีมเฒ่าแว้นสุดยอดเสื้อทีมสีเหลือง

ถ่ายไว้แค่นี้รอดูกล้องอื่นต่อครับ

jacky

รูปรวดเร็ว.....จริงๆ
.............................
ผมเพิ่ง กลับถึงบ้าน 555
....................................
+1 ครับ
.........................

pomchelsea

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 04, 2011, 11:30:36 หลังเที่ยง
รูปรวดเร็ว.....จริงๆ
ผมเพิ่ง กลับถึงบ้าน 555
....................................
+1 ครับ

เช่นกันคับถึงภูเก็ต3ทุ่มแล้วมีต่อนิหน่อยคับ

id2524

และแล้วก็ผ่านไปครับ สำหรับ ทริปแรกของผม

รู้สึกอบอุ่นมากครับ  ทั้งที่ไมเคยรู้จักกัน แต่ไปถึงแล้ว ได้คุย ได้ทำความรู้จัก กัน  มันช่างรู้สึกดีจริงๆครับ พอได้คุยกันเรื่องรถนี่ หุหุ ยังกับสนิทสนมกันมานานเลยครับ

สำหรับผม งานครั้งนี้ ได้ประสบการณ์ ได้เพื่อน ได้พี่ ได้น้อง เยอะแยะเลยครับ

ขอบคุณ พี่น้องทุกท่าน ที่เอารถสวยๆมารวมให้ได้ชมกัน

ขอบคุณทีมงานจัดงานอีกครั้ง

ปล.ฝากท่าน เม่น ทำเสื้อเสร็จ เเจ้ง ด้วยนะครับ เด๋ว ผมจะขับ เอ็นโปรไปรับเสื้อด้วยตัวเองเลยครับ

yakuzaphuket

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 05, 2011, 09:05:45 ก่อนเที่ยง
และแล้วก็ผ่านไปครับ สำหรับ ทริปแรกของผม

รู้สึกอบอุ่นมากครับ  ทั้งที่ไมเคยรู้จักกัน แต่ไปถึงแล้ว ได้คุย ได้ทำความรู้จัก กัน  มันช่างรู้สึกดีจริงๆครับ พอได้คุยกันเรื่องรถนี่ หุหุ ยังกับสนิทสนมกันมานานเลยครับ

สำหรับผม งานครั้งนี้ ได้ประสบการณ์ ได้เพื่อน ได้พี่ ได้น้อง เยอะแยะเลยครับ

ขอบคุณ พี่น้องทุกท่าน ที่เอารถสวยๆมารวมให้ได้ชมกัน

ขอบคุณทีมงานจัดงานอีกครั้ง

ปล.ฝากท่าน เม่น ทำเสื้อเสร็จ เเจ้ง ด้วยนะครับ เด๋ว ผมจะขับ เอ็นโปรไปรับเสื้อด้วยตัวเองเลยครับ

ครั้งน้ไม่ได้ไป ด้วยเหตุจำเป็น อยากได้เสื้อเช่นกัน (รอดูภาพด้วยความชื่นชม)

overclock

ทีมเฒ่าแว๊นสุราษฎร์ กลับถึงบ้านปลอดภัยทุกคนครับ

micronz

รถสวยๆๆเพๆๆ ครับ จังหวัดอื่น ๆ ดีว่า ช่างโม่งชุบโคร มาเงา ๆๆ มั่ง
  สงขลาจังหวัดใหญ่ ต้องเร่งบุรณะ 2T ให้สวย แข่งกันมั่งแระ

yoshi

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 05, 2011, 02:38:15 หลังเที่ยง
รถสวยๆๆเพๆๆ ครับ จังหวัดอื่น ๆ ดีว่า ช่างโม่งชุบโคร มาเงา ๆๆ มั่ง
  สงขลาจังหวัดใหญ่ ต้องเร่งบุรณะ 2T ให้สวย แข่งกันมั่งแระ
อย่าช้านะคร้าบเด๋วสวยไม่ทันเพื่อนๆ อิอิ

jacky

ขอขอบคุณทุกๆท่าน....หากผิดพลาดประการใดขออภัยใว้ ณ.ที่นี้ด้วย
....................................................................................
ผม  เเกงจีดถ้วยเล็ก กับ ข้าวก้นหม้อ ตะลอนฝันกันไป ถ้าชีวิตยังอยู่มีอะไรให้ทำอีกเยาะ
...

jacky

รวมตัว......

jacky

วันนั้นท้องฟ้าเเจ่มใส
..............................
เเดดดี
.......................................

jacky

บางคนลูกเมียมาส่ง
...........................
ให้กำลังจัยยยย+.......

jacky

jacky

jacky

ส่วนผม hangover

.....................................................

..............................................................
ต้องงถอน

jacky

jacky

jacky

เอาเดินทางกันต่อ
ระหว่างทางมีอุปสรรค์ มากมาย
.......................................
ฝนตก/รถเสีย/ยางรัั่ว./น้ำม้นไม่ลง/เเม่ยายไม่สบาย 5555 ..............
..........................................
เเต่อย่างไรก้อถึงอ่าวนางทุก...คัน