Main Menu

สวัสดีครับพี่น้องคร๊าบบบ ขอฝากทั้งหัวตัว...จรดปลายเท้า เลยละกันครับ.

เริ่มโดย kongNsr150rr, ตุลาคม 31, 2009, 08:57:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kongNsr150rr

ผมก้องอุตรดิตถ์ 33 ครับ เข้ามาอ่าน ได้ 1 เดือนละครับ กับ บ้าน 2Strokeclub.com หลังนี้ ชอบมากครับ เลยตั้งใจไปหา ซื้อ มาซักคัน ไว้ คุยกะเพื่อนๆ บ้าง ทีแรกตั้งใจอยากได้ TZM แต่ที่อุตรดิตถ์ หาสภาพดีๆ ยากมาก หาไปหามา เริ่ม ท้อ .... เจอแต่ของประเภทต้อง ปลุกผี ขึ้นมาทั้งนั้น. เลยไปได้ NSR150RR มาแบบไม่ได้ตั้งใจ สภาพ จัดสวย ผ่านมา 2 มือ สุดทีนละครับ

ปล. ยังไงก็ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ตั้งใจ จะทำเครื่อง และช่วง ล่างให้ดี ก่อนตัดสิ้นใจทำสี แฟริ่งใหม่นะครับ. 

Freedom First

ลองเช็ก เซอร์โว ว่ายังทำงานอยู่หรือเปล่านะครับ   

krr150

visitsak

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ