Main Menu

เตือนกันนะครับ ระวังโดนโกง ให้โอนเงินก่อน.

เริ่มโดย SaiLom, มิถุนายน 02, 2011, 07:39:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoye09

SATHIT

ton

เสียทั้งเงิน เสียทั้งความรู้สึก

ตำรวจไม่ค่อยสนใจเรื่องพวกนี้สักเท่าไหร่ ผมว่า

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

จุ้ย ปช.

คนนี้เคยโดนจับไปทีแล้ว แต่สงสัยเพราะผู้เสียหายน้อย ไม่มีคนไปชี้ตัว เลยออกมาเร็ว
ต้องโดนอีกซักรอบ คงติดคุกยาว
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

KOKO

อ้างจาก: juily เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 01:29:14 หลังเที่ยง
คนนี้เคยโดนจับไปทีแล้ว แต่สงสัยเพราะผู้เสียหายน้อย ไม่มีคนไปชี้ตัว เลยออกมาเร็ว
ต้องโดนอีกซักรอบ คงติดคุกยาว
ผมได้ยินมานานแล้วนะชื่อนี้ ทาง www.mocyc.com ยังมีคนโดนอีกหรือ

kasamapon

kasamapon

อ้างจาก: ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 06:13:28 ก่อนเที่ยง
ผมว่าไม่ต้องแจ้งความหรอก ลองค้นดูคนที่โดนมันทำ ลงขันจัดหนักมันเอาไปทำปุ๋ยหมัก เพื่อประโยชน์ของมหาชนชาวสยาม

ปล,สงสัยนิดนึงมันเปลื่ยนชื่อแล้ว แล้วทำไมรู้ว่าเป็นมันได้ครับ
นี่ก้อได้ใจ...ผมก้อมีแววจะโดนหลอก.