Main Menu

ถึงผู้ดูแลครับ ถ้ากระทู้ซื้อขายที่มีปัญหาอยู่ยังไม่ถึงที่สุด กรุณาอย่าลบครับ

เริ่มโดย nao379, สิงหาคม 11, 2010, 10:35:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nao379

ก็อย่างที่ขึ้นหัวข้อแหละครับ ถ้ามันยังไม่สิ้นสุดทั้ง2ฝ่าย อย่าเพิ่งลบกระทู้ครับ เพราะ กระทู้สามารถนำไปประกอบเป็นหลักฐานได้ครับ แล้วถ้าลบไปแล้ว
เผื่อมีเจ้าทุกข์ร่วมอยู่ด้วยจะเอาอะไรไปใช้งานได้หละครับ อยากให้เก็บกระทู้ไว้สักระยะนะครับ ไม่ใช่ดูแล้วเหมือนจะเครียแล้วก็ลบออก
ผมทราบดีอยู่ว่าท่านก็ลำบากใจ แต่ก็ต้องปล่อยกระทู้ที่มีปัญหาต่างไว้งั้นก่อนนะครับ จนกว่าจะจบเรื่องจริงๆ
อย่าเรียกว่ารถเน่า แต่มันเป็นพาหนะของคนหล่อ

krr150

กะทุ้ที่มีปัญหาเราไม่ลบนี่คับ  จะย้ายไปในห้องประนี ประนอมนั้นละ

แต่มีอยู่กะทู้นึง ที่มีคนมาขอให้ ลบ  คือ ของคุณ ton blackhead   คับ

ถ้างั้น บอกมาคับ กะทุ้ใหน ยังใง จะตามมาให้

๑๒๓๔

กระทู้ ใครจะสั่งของ ton_blackhead ระวังหน่อยน่ะครับ พี่น้อง 2stroke ยังอยู่ครับ

krr150

กะทุ้นี้เอง  ก็คุณ ton เขาแจ้งมานี่ว่า มันจบแล้ว ให้ลบให้หน่อย   แต่ใจผมไม่อยากให้ลบ

ที่นี้เป้นใงละ  เรื่องมันยังไม่จบเลย    มีคนมาโวยวายอีกละ

ผมย้ายกลับมาให้แล้วนะคับ

ที่นี้ จะลบกะทุ้ที่มันจบ ให้คู่กรณีทั้ง สองฝ่าย ยินยอมด้วยละดัน

ตามนั้น เวร 

ton_blackhead

NeonoN

คนนึงจะเอาอย่าง  อีกคนจะเอาอีกอย่าง  ปวดหัว
และปัญหา มันก้เกิดจาก ความไม่รอบคอบ ไม่ใส่ใจ ของ ท่านทั้ง 2 เองนะครับ และก้ รีบร้อนด้วย เฮ้อ

เค้าว่าไว้ว่า ความดี ความชั่ว ในโลกนี้ ไม่มีหรอกครับ  มันอยู่ที่ว่า การกระทำนั้น เราทำถูกใจใคร คนนั้นก้ว่าเราดี  ถ้าไม่ถูกใจใคร เค้าก้ว่าไม่ดี
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

cagivamod

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 12:25:03 ก่อนเที่ยง
คนนึงจะเอาอย่าง  อีกคนจะเอาอีกอย่าง  ปวดหัว
และปัญหา มันก้เกิดจาก ความไม่รอบคอบ ไม่ใส่ใจ ของ ท่านทั้ง 2 เองนะครับ และก้ รีบร้อนด้วย เฮ้อ

เค้าว่าไว้ว่า ความดี ความชั่ว ในโลกนี้ ไม่มีหรอกครับ  มันอยู่ที่ว่า การกระทำนั้น เราทำถูกใจใคร คนนั้นก้ว่าเราดี  ถ้าไม่ถูกใจใคร เค้าก้ว่าไม่ดี

สู้ต่อไป ทาเคชิ

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: krr150 เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 05:01:53 หลังเที่ยง
กะทุ้นี้เอง  ก็คุณ ton เขาแจ้งมานี่ว่า มันจบแล้ว ให้ลบให้หน่อย   แต่ใจผมไม่อยากให้ลบ

ที่นี้เป้นใงละ  เรื่องมันยังไม่จบเลย    มีคนมาโวยวายอีกละ

ที่นี้ จะลบกะทุ้ที่มันจบ ให้คู่กรณีทั้ง สองฝ่าย ยินยอมด้วยละดัน

ตามนั้น เวร 

อันนี้เห็นด้วย

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 12:25:03 ก่อนเที่ยง

อันนี้ สัจธรรม ใครทำไรใว้รู้อยู่แก่ใจ

KING OF R1

เก็บไว้ในหัวข้อที่มีปํญหาก็ไม่ได้รกอะไรไม่ใช่หรือคนอื่นดูไว้จะได้ระวังและเตือนใจว่าจะซื้อของกับบุคคลที่มีประวัติแบบนี้ได้ใช้ความระวังมากขึ้น แต่ton_backhead ผมซื้อของกับเค้าก็ได้ของนะแต่ช้าหน่อยดีที่เจ้าตัวเวลาโทรหาก็รับทุกครั้งก็3000บาทก็น่าเสียวเหมือนกัน

gordon

อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 05:15:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krr150 เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 05:01:53 หลังเที่ยง
กะทุ้นี้เอง  ก็คุณ ton เขาแจ้งมานี่ว่า มันจบแล้ว ให้ลบให้หน่อย   แต่ใจผมไม่อยากให้ลบ

ตามนั้น เวร 

อันนี้เห็นด้วย

อันนี้ สัจธรรม ใครทำไรใว้รู้อยู่แก่ใจ

ผมเป็นผู้ชม......เท่านี้ก็พอ ฝากเตือนเพื่อนๆด้วยนะครับ จะทำอะไร ระวังจะเป็นดาราหน้าเว็ป.....กรรม
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ