Main Menu

TZM รอบไปไม่ถึง ตันอยู่7500รอบ

เริ่มโดย armsucka, ธันวาคม 23, 2012, 07:21:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

เครื่องมือผมซื้อสะสมมา  เกรงว่า จขกท. หวดซื้อรวดเดียว งบทำเครื่องจะไม่เหลือ
1.ชุดบล๊อกสักชุดแล้วแต่งบ  ยี่ห้อ koche ราคาจะถูกกว่า kingtony สั่งซื้อผ่านเน็ตหรือจะดูในจังหวัดที่อยู่ก็ได้
2.ไขควงตอก แนะนำ kingtony
3.หัวไขควงตอกตัวยาว 4 แฉก ของแถมมันสั้น
4.ตัวจับจานคลัทช์
5.ตัวดูดจานไฟ
6.ค้อน

นี่คือสิ่งที่ต้องมี
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

@@TaJung@@

เพิ่มอีกตัว คีมถ่างคลิ๊บทั้งแบบถ่างออกและหุบเข้า
ประแจแหวนข้าง เบอร์ 8-14 หรือจะจัดยกชุดก็ได้ลงทุนครั้งเดียว
ตัวดูดข้อเหวี่ยงเข้าแคร๊ง
ตัวแยกแคร๊ง
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

*นักการภารโรง*..TZ..

เยอะไป....ไปให้ช่างมานทำดีกว่ามั่ง.555555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

armsucka

ผมว่้าทุกอย่างมันต้องมีการเริ่มต้นไม่มีเริ่มต้นไม่มีทักษะ

Hunterzero

ก็ลองนั่งเป็นเด็กอู่ซักปีซิครับ ผมก็นั่งเป็นเด็กอู่เป็นปีๆกว่าจะได้เท่านี้เหมือนกัน  จนทุกวันนี้ คนแถวบ้านก็คิดว่าผมเรียนช่าง ทั้งที่จริงผมเรียนสายพาณิช
มาด้วยซ้ำ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Mtz

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ธันวาคม 28, 2012, 09:21:09 หลังเที่ยง
ก็ลองนั่งเป็นเด็กอู่ซักปีซิครับ ผมก็นั่งเป็นเด็กอู่เป็นปีๆกว่าจะได้เท่านี้เหมือนกัน  จนทุกวันนี้ คนแถวบ้านก็คิดว่าผมเรียนช่าง ทั้งที่จริงผมเรียนสายพาณิช
มาด้วยซ้ำ

จริงๆที่เจ้ามัดเไปเรียนสายพานิช ทั้งที่จริงๆชอบสายช่าง เพราะ "หญิง" ครับ คำเดียวเลย ชัดเจน อิอิอิอิิอิ >:( >:( >:(

Hunterzero

= ="  สาวช่างก็สวยนะ เคยเจออยู่คนไม่สวยแบบ ผู้หญิงสวยอ่าแต่ดูดีมาก แต่กลัวเค้าจะ"แมน"กว่าราอีก  กรรมละออกทะเลกันไป 
เพิ่มเติมครับทักษะช่าง เป็นความสามารถติดตัวเรียนรู้ศึกษาได้แต่ก็ใช่ว่าจะเก่งทุกคนครับผม

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Mtz

เรื่องช่างมัดอาจเป็นรอง แต่เรื่องไปกินติมกะสาวๆ มัดเป็นที่หนึางเลย อิอิิอ :( :( :(

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: Mtz เมื่อ ธันวาคม 29, 2012, 12:19:53 ก่อนเที่ยง
เรื่องช่างมัดอาจเป็นรอง แต่เรื่องไปกินติมกะสาวๆ มัดเป็นที่หนึางเลย อิอิิอ :( :( :(

;) ;) ;)
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

@@TaJung@@

aoaaued

yan

อยู่พิโลกหอบมาหาผมก็ได้จะสอนให้ ผมก็เซียนยามาฮ่านะครับ แนะนำให้ใส่เสื้อทีแซดอา+มอเตอวาวสายน้ำเงินท่อผ่าโล่งชั้นเดียวเจียบาง สเตอ16-42 วาวเปิดสุดยอด

จำหน่ายใยแก้วแท้ รับซ่อมปลายท่อทุกชนิด นาย ธีรวีร์ ศุภวัฒน์คุณาสิน 8 ซ.สันติพลาราม 1 อ.ตะพานหิน จ.พิจิตร 66110 089-7045669  086-4415675ไทยพานิช620-215629-7

armsucka

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

armsucka

วันนี้จะถ่ายคลิปรถผมให้ดูนะครับ

อ้างจาก: armsucka เมื่อ มกราคม 03, 2013, 05:13:15 หลังเที่ยง

กุญแจที่มีปัญหา  น่าจะเกิดจาก สายไฟขาดใน เพราะรถผมก็เคยเป็น....

black850

อ้างจาก: Mtz เมื่อ ธันวาคม 29, 2012, 12:19:53 ก่อนเที่ยง

แวะมาขำ เอิ๊ก ๆๆ
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

Tree khonwan