Main Menu

TZR เดิมๆจอดทิ้ง ขาย 10000 พอได้ไหมครับ

เริ่มโดย AoFLopburi, มกราคม 26, 2014, 02:34:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AoFLopburi

คือญาติ เอาTZมาฟากขาย วิ่งไป6000 กว่าโล ทะเบียนพร้อม สภาพดี ราคา10000นี่พอไหวไหมครับ เด๊ยวจะเอารูปลงคราวหน้านะครับ

ponggame1

ถ้าวิ่งแค่6,000 กว่าโลทะเบียนพร้อม ราคานี้น่าจะออกไวอยู่ครับ แต่ก็ต้องดูสภาพรถด้วยล่ะครับ

แวะเข้าไปเยี่ยมชมเพจพวกเราได้ครับ >>>> https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81-Ls-125/398265420264765?ref=ts&fref=ts

yooth mtx

ต้องเอารูปหลายๆด้านมาลงก่อนครับ  ประกอบการตัดสินใจ
  แต่เบื้องต้น สภาพต้องครบ เครื่องติด วิ่งได้ ทุกระบบทำงานปกติ  คนซื้อต่อไปไม่ต้องซ่อม  แค่เก็บงานให้สวย (เก็บงานให้สวยคงมีอีกเกือบๆ หมื่น)

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

s325

วิ่งมาเท่าไหร่ไม่ใช่ปัญหา  อยู่ที่สภาพรถปัจจุบันมากกว่า  หากเอาไปจอดไม่ดูแลรักษา  ซื้อรถวิ่งเป็นหมื่นโลที่เจ้าของดูแลรักษาดีกว่าครับ

AoFLopburi

ระบบ ทุกอย่างปกติดีหมดครับ เหลือเก็บรายละเอียด อีกครับ

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ratree

ก่ะแลนไป 6000 กม.แล่วสายไมล์ขาดเเป็นจังซี่ป่ะเน๊าะ   อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

@@TaJung@@

6000 แท้ไหม้องเอาไปลองวิิ่งแล้วดูว่าเลขทริ๊ปเดินหรือเปล่า

ไมล์รุ่นสุดท้ายเฟืองทริ๊ปชอบรูด  ผมเคยใช้ของมือ 1 เอามาใส่รถผม(ของผม tzm รุ่นสุด้ท้าย) วิ่งไป 300 กิโล เฟืองก็รูดแล้ว

ถ้าทดสอบแล้วเลขมันเดิน แสดงว่าไมล์ 6000 แท้
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

songmoung

ผมรับเองครับ ติดต่อกลับด้วยครับ
0866655734
กรุงเทพครับ
Kawasaki KRR2 by S_Nundrakwang Lab.

AoFLopburi

ไมล์เดินปกติครับ 6579 ไป 6583 ลองไปอัดมาแล้ว ปี๊ดป๊าดเลยครับ แต่ผมไม่เคยขับรถมีคลัช เลยยังบ๊อด ดับอยู่เลย

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

songmoung

รุ่นนี้เพื่อนผมชอบมากครับ กะว่าจะซื้อให้เขาครับ
Kawasaki KRR2 by S_Nundrakwang Lab.

AoFLopburi

ครับ เห็นพ่อผมบอกว่าจะเอาเหมือนกัน เด๊ยวต้องคุยกับเจ้าของรถอีกทีก่อนว่าปล่อยแน่นอนแล้วใช่ไหมเด๊ยวได้เรื่องยังไงแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ

songmoung

งั้นผมขอคำตอบภายในวันนี้นะครับ ขอบคุณครับ

GENIUS

ตัวสุดท้ายฝาปิดถังเปนแบบนั้นเหรอครับ

yooth mtx

เดิมดี  สภาพนี้ 10,000.-  ขายได้ครับ   
                  ...มีคนสนใจแล้วด้วย...

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

กาฝาก

aoaaued

ผมก็จ้องสอยอยู่เหมือนกันครับ  แค่ไม่ทัน  แฮ่ๆ

Mtz

AoFLopburi

ตอนนี้เจ้าของเขานำรถกลับไปแล้วครับ เขาบอกว่า ยังไม่ขายตอนนี้ (แล้วตอนแรกพูดทำไมว่าฟากขายวะ =.=)