Main Menu

อูยย อาาาา โอววววว ซี๊ดดดดดดดดดดดด (ภาพถ่ายจากมือถือ)

เริ่มโดย กาฝาก, ตุลาคม 25, 2012, 12:34:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาฝาก

.......... คิดไรกันอยู่ครับ .................

ผมตั้งหัวข้อให้มันเสียวเล่นไปงั้น ๆ แหละ  >:( >:( >:(

คือวันก่อนเพิ่งล้างรถครับ (ปีละสองครั้ง) แล้วก็พบกับความเจ็บปวดชนิดร้องซี๊ดดดดดดดดดดดดด

ที่ผ่านมาขี่อย่างเดียว ไม่เคยสนใจไรเลย  :-*

***ภาพจากมือถือ อย่าไปคิดถึงความสวยเลยครับ ***  ;)

ภาพแรก โดยรวม ล้างมาแล้วดูดีขึ้นตั้งเยอะแน่ะ  :(

แฟริ่งล่างเดิม ยังไม่ได้ใส่อีกเช่นเคย  :-*

ทีนี้มองมุมกระจก  :-*

เอาน่ะ ของมือสองเอามาพ่นสี ก็งี้แหละ  :-*

บังโคลนหน้า .... ของเดิมเจ๊ง ซื้อของมือสองมาทำสีใส่ รู้เลยว่าสีอะไร?

เอาไปซ่อมที่ร้านแล้วช่างทำประแจตกใส่  :-*

ก็รถไม่มีตะกร้า ก็ต้องเอาของแขวนไว้ที่แฮนด์สิครับ  :-[

มาได้ยังไงเนี้ย  :P

ว๊า .... รถพัง ... เอาขึ้นกะบะไปซ่อมก็ได้ว๊ะ  8)

แล้วเชือกมันบาดโครงสีกระเทาะขนาดนี้เลยเร๊อะ  :P

และสุดท้าย ...........

หาที่มาไม่ได้  :P

เห็นแล้วชักอยากได้ชุดสีใหม่ ๆ เบิกห้างเลย  ::)

ใครยังไม่ถลอกก็ระวังๆ กันหน่อยนะครับ เสียดายอ่ะ  :P

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

กาฝาก

ตั้งแต่ปั้นเส็ด วิ่งไป 3 พันโลเองครับ สภาพก็ ...... อย่างที่เห็นแหละ  :)

ผมคือใคร...?

surasit_574

สำหรับผมการล้างรถไม่ใช่แค่การทำความสะอาด แต่มันเป็นการตรวจเช็คสะภาพรถไปในตัวด้วยครับ ชอบเวลาล้างรถมากๆมันเย็นดี
ปล.เพิ่งจะเห็นว่ารถพี่อกไก่คนละสีกับตัวรถ

กาฝาก

อ้างจาก: surasit_574 เมื่อ ตุลาคม 25, 2012, 12:48:06 หลังเที่ยง
สำหรับผมการล้างรถไม่ใช่แค่การทำความสะอาด แต่มันเป็นการตรวจเช็คสะภาพรถไปในตัวด้วยครับ ชอบเวลาล้างรถมากๆมันเย็นดี
ปล.เพิ่งจะเห็นว่ารถพี่อกไก่คนละสีกับตัวรถ

ใช่ครับ ยิ่งล้างเอง ยิ่งเห็นชัด รอยหลาย ๆ รอย ยังนึกไม่ออกว่ามาได้ยังไง?

วีโก้ผม .... พอล้างแล้ว ..... ผมก็ตกใจเหมือนกันแหละ รอบตัวเลย - -"

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

กาฝาก

ก็ของเก่าเวลาทำสี มันโดนปุ๊บ มันกระเทาะเลยอ่ะครับ

ถ้าเป็นของใหม่เวลาพ่น มันเหมือนติดแน่นกว่า (จำได้สมัยเด็ก ๆ ไม่กระเทาะง่ายขนาดนี้อ่ะ)

เด่วรอเจ้าตั้มระเบิดรถ แ้ล้วเอาเลขมาแทงหวยงวดนี้ก่อน  ;)

aoaaued

คำว่ารถ"ลด"มันไม่มีอะไรจะเพิ่มร๊อก ทุกอย่างมีแต่ลงไปตามกาลเวลาของมัน อยากให้สวยให้แจ่มขึ้นใหม่ ก็ต้องร้อนงบประมาณ .... ไม่มีปัญหาก็จัดไปครับ

125cc.Only

rally2000

ผมถลอกเยอะกว่านี้ยังไม่บ่นเลย

ปล.แฟริ่งข้าง ข้างละ 500 + อก 1000 (สีดิบ) ทำสีอีก 2500-3000 รวม 5000 ไม่มีตัง!!!!! T_T
สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

THANACHOT

ถ้าลองได้ใช้งานมันก็ต้องมีแผลกับบ้างอย่าคิดมากครับ

loveaia999

คนเราสามารถสร้างและกำหนดเส้นทางชีวิตของตัวเองได้
------------------------------------------

กรุณาส่งตามที่อยู่นี้

147/19 ม.5 ต.ปากเกร็ด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120

เบอร์โทร 081-6337550 ถ้าขับรถอยู่รึติดงานโทรกลับทุกสายครับ

JO WANGPONG

nongss1

เอาขวดเบียร์ห้อยแฮนด์หรอครับ  ถังมันถึงได้กระเทาะขนาดนั้น  ;) ;) ;)