Main Menu

มิตรภาพไรท์พรมแดนของพี่่น้องชาว2stroke พิดโลกและพ้องเพื่อนจากต่างจังหวัด (มิ้ตติ้งkang-r-rayนับ1)

เริ่มโดย FON-KANG-R-RAY-, มีนาคม 31, 2013, 09:45:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FON-KANG-R-RAY-

ก่อนอื่นใดพวกเราชาวkang-r-rayขอขอบคุณพี่น้องชาว2strokeต่างจังหวัดทุกท่านไม่ว่าจะเป็น กลุ่มล้านนา กลุ่มชมรมอนุรักษ์อิสระ  กลุ่มกำแพงเพชร  กลุ่มLNRนครสวรรค กลุ่มเฮียตี๋สิงบุรี  กลุ่มอยุธยา  กลุ่มสุพรรณบุรี2stroke  อ้นรังสิต  กลุ่มนวลฉวี  พี่ตี๋zxปากเกร็ด  ที่ให้เกียรมาร่วมงานมี้ตติ้ง kang-r-ray นับ1  ซึ่งทางชมรมรู้สึกตื้นตันใจเป็นอย่างมาก จึงขอเอารูปบรรยากาศในงานมาให้ชมกันนะคับ

เบาๆกับกลุ่มLNR

กลุ่มนี้มาด้วยใจจริงๆอยุธยาจูเนียร์
มากันร้อนๆอย่างนี้ต้องต้อนรับแขกกับไอกรีมกะทิซักหน่อย

เริ่มมาเตรียมงานกันแล้ว

หน่วยพิเศษค่อยรอตอนรับเพื่อนๆจากต่างจังหวัด

มาแล้วกลุ่มอนุรักษ์2สองจังหวะและตาก

พ่อเลี้ยงใหญ่แห่งkang-r-rayมาคุมงานด้วยตัวเอง

เฮ๊ยตี๋มาไกลสุยอดครับ  นับถือพี่ชายผมจริงๆๆครับกล่าวขอบคูณมากครับ

กลุ่ม พี่วัจสุพรรณเเละท่านเอก   เเละพี่ทางอยุธยา ขอบคุณมากครับ

/ฝน พิษณุโลก

dondon

แก้ไขใหม่แล้วนะ ครับ เนื่องจาก ไฟล์ใหญ่ไป แต่ถ้า จำนวนรูป เยอะไป แอดมินลบทิ้งได้เลยครับ

ใครเป็นใครดูกันเองนะครับ   ขอบคุณทุกๆท่านที่ทำให้มีวันนี้  ขอบคุณมากครับ

wasan luenloy

ภาพก็สวย...น้ำใจก็งามครับสำหรับเจ้าภาพ และแขกที่มาเยือน
0896434189 ต่าย zx พบพระ

minisport

พลาดอีก1งานสำหรับผม ภาพสวยครับครั้งหน้าไปแน่นอน
ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

dondon

sodaban

ไม่เป็นไรครับ นานทีปีหน มีอะไรให้ช่วยแจ้งมาได้เลยครับ เต็มที่พี่น้อง....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Tree khonwan

จัดงานได้สุดยอดมากครับ   ทางกลุ่ม LNR ขอขอบคุณท่านเจ้าภาพ  แคง อา เร  มากๆครับ ที่ทำให้มีงานนี้ขึ้นมาครับ  ???

peterr ser L1

เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

super Tiger

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่ย้ง ปะธานกลุ่ม kang-r-ray ครับที่เป็นผู้นำทัพที่สุดยอดเลยจริง ที่สามารถรวบรวมขุนศึกแห่งเมือง พระเนศวร 100 กว่าลำ
ยอดล่าสุดน่าจะ 130 ลำ และมีแม่ทัพที่สุดยอด อย่างท่านฝน ท่านติ๊ก ท่านผูกองหนึ่ง และอีกหลายคน(หากเอ่ยหมด 3 หน้าก้อไม่จบ55) และสมาชิค kang-r-ray ทุกท่านที่ผูกรวมใจไว้เป็นหนึ่งเดียว จนบังเกิดงานนี้ขึ้มมา สุดยอดๆๆๆ จริงๆ
ผมประทับใจตั้งแต่ ล้อ zx ของผมเข้าไปในเขต เมืองสองแคว ก้อจะมีสมาชิค แคง อา เร มาคอยต้อนรับ มีมุกเส้นทางที่คอยเป็นไกร์ นำทางคนต่างแดน งานนี้ แขกเลยหมดสิทธ หลงครับ เพราะไปรับไปส่งถึงที่พักเลยครับ เพราะถึงงานน้ำท่ามีต้อนรับไอครีมเย็นๆไว้แก้ร้อน เท่านั้นยังมี 037 ไว้ออเดิปให้กับผมก่อนเปิดงานอีก หลายสิบกระป๋องเล่นเอาเมาตั้งยังไม่เริ่มงานเลยครับงานนี้ ยาวครับเดี๋ยวจะมาเล่าต่อ มาดูรุปกัน
รอเวลาเคลื่อนพลท่านนกท่านหนุ่มท่านแม้ว และท่าน ไปรับที่เขตพิโลกพาเข้ามาที่งานเจอพี่ใหญ่ทั้งสองปีเตอร์คิดถึงเสือจนน้ำตาใหลของขวัญเพี๊ยบ แจกหมดทุกคนแล้วยังเหลือมาแล้วขุนศึกผู้ร่วมรบโจ เปลี่ยนไป
พี่ย้งจัดมาให้ เผาหัวแล้ว ถึงขนาดผู้กองหนึ่งต้องแบกมาเลยที่เดียว ไม่รอช้าจัดแก้ร้อนเลยครับ
สวมวิณายโจ(แทน)โถ่โจ เกิดอะไรขึ้นงานนี้โจกินโค๊ก อะ
พี่ติ๊ก บาดเจ็บจากเดินทางไปรับแขก ผู้กองมาทำเเผลให้แจกตั้งแต่ลงทะเบียนเลยของดีพิษณุโลก

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

mushashi

รูปภาพสวยงาม น้ำใจสุดยอด kang r ray นับสองไม่พลาดแน่ ครับ

super Tiger

+1 ยกกระดาน ทั้งเจ้าของกระทู้ และผู้มาร่วมงาน
แอบตลอด

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

super Tiger

เช้าก้อเที่ยวต่อกันที่ ถิ่นเสือครับ ท่านฝน/ท่านตุ่น/ท่านแม้ว/ท่านนก นำทีม LNR และอนุรักษ์ 2 จังวะ(อิสระ/ททท) เที่ยวเมืองเก่าสุโขทัย ใหว้หลวงพ่อพูดได้ที่วัดศรีชุม เพื่อเป็นศิริมงคล งานนี้พลาดกับท่านกบ กำแพง สื่อสารกันผิดเลยหากันไม่เจอ 55

หลังจากไปเติมพลังมื้อเช้าแล้ว ท่านฝนก้อพาชุดเมืองสิงห์ไปใหว้ หลวงพ่อพุทธชินราช ส่วนท่านแม้วพาชุดผมไปรอที่บ่านกร่าง หลังจากท่านฝนเสร็จภาระกิจ ขบวนเราก้อเริ่มสาดความมัรส์กันผ่าเปลวแดดกันเลย งานนี้สัญญาณมือไม่เคลียร เสือเปิดหัวขบวน วิ่งรอบ 8 ไล่เกราะกลุ่มกันยาวๆๆๆรวดเดียวจบ พิโลกข-โขทัย อ้าว ท่านตุ่นหาย นั่งรอกันพักหนึ่ง โทรหา ท่าน ตุ่น บอก กลุ่มหาย!!! เพราะไปถึงวัดศรีชุมแล้ว 555 ไปได้ไงว่ะ ขี่อยู่ท้ายแต่แซงไปตอนใหนไม่รู้ ถึงก่อน งานนี้ เลยฮ่ากันใหญ่ กลุ่มนั่งรอท่านตุ่น แต่ท่านตุ่นไปนอนรอที่จุดหมาย555555ไปพักอยู่ที่ปั้ม ปตท สุโขทัย

เที่ยวเสร็จแล้วนครสวรรค์กลับ เหลือชุดอนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ/ททท) และขุนศึก แคง อา เร เลยแวะถ้ำเสือ หาอะไรกินกัน แบบพี่ๆน้องๆ นอนกับพื้นกันเลย55(สุดยอดน้ำใจทุกคน) หลังจากอิ่มแล้ว ก้อหาวิธีแก้เมื่อย ไปดูกัน
มัสทรี ก่อหวดอีกแล้ว จัด 037 มาดับร้อน งานนี้สายขายไม่ถอยนั่งยกซดๆ กับมัสทรีไม่มีถอย 555 เสือกินไก่หุงข้าวหาปลามาแบ่งกันกินตามประสาพี่น้อง

จัดแก้ร้อน นวดแผนโบรานแก้เมื่อยดับร้อน งานนี้ครูออยเลยอยากรู้ว่าสุโขทัยมีนวดดีๆแบบนี้ไว้ต้อนรับดีจริงหรือเลยไปเองเลย นวดโบราณส่งแขกเสร็จน้องบอกพี่ๆเสือพาผมขี่แบบนั้นมั้ง(ออกทริป)จัด หนึ่งรอบสุโขทัย

เป็นอันหมดภาระกิจทริป kang-r-ray บอกคำเดียวเลยว่าอยากให้มีนับสองเร็วๆ

ขอบคูณท่านเสือสำหรับรูปสวยครับ1เเรงใจครับทุกท่าน

boxman19

0839815835

poo2007

ภาพสวย งานแจ่ม โคเด็ด..เสียดายมากไม่ได้ไป..

BIRA

ขอบคุณ ประธาน ย้ง  ,  ท่าน ฝน  และ สมาชิก  kang-r-ray  ทุกท่าน

สำหรับการต้อนรับที่สุดยอด ......  :D :D :D

KAZE SHOP
998 ต.บางพุทรา อ.เมือง จ.สิงห์บุรี 16000
กรุงไทย ออมทรัพย์ 116 0 11181 2 พรพจน์ สี่ทิศประเสริฐ  082 6517779

max!

รูปสวย สาวสวย อาหารอร่อย งานสนุก เกินบรรยาย ครบเลยครับ ขอบประธานย้ง แคร้ง อาเร่ และเพื่อน แคร้ง อา เร่ ครับ ประทับใจมากมายครับ (รูปผมเหมื่อน ผู้ใหญ่บ้านหาเสียงเลย) อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***