Main Menu

2 คู่หูดูโอ้ ตะลุย มิ๊ตติ้ง ยุดยา และเก็บภาพบรรยากาดในงานมาให้ชมกันคับ

เริ่มโดย peterr ser L1, มีนาคม 03, 2014, 01:31:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peterr ser L1

ตื่นแต่เช้าคับวันนี้ มาเช็ดล้างขัดเงาเจ้า L1ซะหน่อย  :D  :D  :D

เตรียมสัมภาระพร้อมออกเดินทางไปหาช่างยาที่ร้าน 8)

ก่อนไปเก็บภาพกับลูกสาวคนเล็กสักภาพคับ พ่อเต้อสู้ๆ  :D

ถึงร้านช่างยาแล้ว สร้งภาพก่อนไปสักหน่อยก่อนไป ยุดยาคับ ???

แอ็ค สร้างภาพ กันหน่อย

จะรักหรือจะเกลียดดี แม้งตอนขากลับ ขี่หนีกลับก่อนเลยก่อนถึงนครสววรค์อีก อ้ายสาดดดดดดดดดดด ;)

ขี่มาได้ไม่นาน เฮ้ยงานเข้าแล้วใหมล่ะ เช็คยุพักใหญ่ๆ ไฟไม่ออก เอาแล้ว ต้องมีดันกันน่องโป่งบ้างล่ะ ที่ใหนได้ปลั๊กไฟกล่องหลวม สตาดติดขี่ต่อไปได้ โล่งใจ 55 :-[

ถึงปั้ม ป ต ท นครสววรค์ ยาบ่นร้อนหัวล้านจังว่ะเนี่ย

แวะพักกินข้าว ผม1 จาน ยา 1 มีก๋วยเตี๋ยวตามอีก 1 ชาม ???

มองหาก๋วยเต๋ยวอีก  >:(

กับข้าวน่ากินทั้งนั้นเลยคับ :D

อิ่มเตรียมพร้อมไปต่อ ซัดยาวไปถึงยุดยาเลย :o

ถึงยุดยาแล้วแวะปั้ม ป ต ท ยุดยา แวะพักสร้างถาพ กันซะหน่อย  ???

เอาไปบูชาที่บ้านสักองค์ดีใหมหว่า อิอิ 8)

ใครหล่อก๋ากันดูเอาคับ  >:(

ใครอ้วนก๋ากันคับ

จอดซื้อน้ำหน้าเซเว่น เก็บภาพ อีกล่ะ อิอิ

ยังมีต่อนะคับยังไม่จบ พึ่งจะถึงยุดยาคับ  ???
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

มาต่อๆกันเลยคับ ???
มาถึงที่จัดงาน ได้เจอกับเอกสุพัน สุดหล่อ ยาเอาใว้ให้ป้อมุงเหอะ เหอๆๆ

ยา เอก เต้อ คับ

เก็บถาพกับท่านปู ประธานยุดยาหน่อยคับ

เก็บถาพน้องเค้าด้วย เอ้าแชะ

เขาทำไรกันอ่ะคับ ผมชอบทรงผมยาวๆเค้าอ่ะคับ เท่ดีคับ ที่สุดในงานเลยก็วา่ได้คับ

รถใครบ้างไปดูกันคับ

ขอถ่ายกับพี่ไกร พี่ตี๋ คนดังในแว็ป2สโตกหน่อยคับ เผื่อจะดังเหมือนพี่ๆอ่ะคับ อิอิ

2คนกับพี่ไกรซะหน่อย

รวมคนดัง 55

ไม่เคยถ่ายรูปกับพี่เบริดเลย พี่เบริดน้องขอซักรูปนะ เอ้าแชะ

พี่ๆน้องๆหลังเวที เหนื่อยๆเพื่องานนี้ ให้พวกเรากินฟังเพลงสนุกๆ ขอบคุณนะคับ

ยังมีต่อคับ

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

มีรถใครบ้างไปชมกันคับ ถ้าไม่ได้ถ่ายรถท่านใดบ้าง อย่าว่ากันนะคับ  ???

ท้าย L ในงานนี้ ก็มีอีกคันนะคับ  ???

คันนี้รถพี่ตี๋คับ

โต๊ะนี้ คือพี่ๆน้องเจ้าของงานคับผม  :D :D :D :D :D :D :D :D

น้ำๆๆกินฟรีคับ ชอบๆๆ

ด้านข้างยังหล่ออ่ะคับ ยืม200คับพี่ ค่าชม อิอิ

ยาบอกกินฟรีที่ใหนขอให้บอก ถึงใหนถึงกัน 55

ยามันคุยอยู่คนเดียว คนอื่นรับฟังมันโม้

ถ่ายรูปคู่กับน้องแพท ดูน้องแพทตัวเล้กไปเลยคับ  >:(

ไม่เจอนาน หล่อล้ำขึ้นเลยช่างแอบ

น้องแพทเทอบอกเทอโสดอ่ะคับ ที่มา คือพี่ชายอ่ะคับ 55

งานนี้มี คาวารุ่นใหญ่ๆมาแจมด้วยคับ อยากขี่อ่ะคับ :-[

ยืม200ค่ะ น้องแพทเทอบอก 55

ทีมงานยุดยาคับ ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ให้พวกผมไปเที่ยวและกินฟรีนะคับ

มีของแต่งมาขาย ขายถูกด้วยคับ อยากได้งบไม่มีอ่ะคับ

ขอบคุณพี่ดนัยตากล้องถ่ายภาพสวยๆเอามาให้เราชมกันนะคับ

น้องๆโค อยากได้คนใหนเลือกเอาคับ 55 >:(

ท่านอ้น ไม่เจอกันนาน คิดถึง กอดกันหน่อย >:(

2คนนี้คับ ตั้มณ ระนอง +วัตร ณ สุพัน

เก็บภาพในงานมาแค่นี้คับ กล้องแฟรตไม่ค่อยแจ่ม ลบออกไปก็หลาย10ภาพ แต่ผมยังมีต่อตอนขี่กลับของวันรุ่งขึ้นนะคับ

ออกจากที่พัก ยาหน้ายังตุ๋ยอยู่เลยคับ เตรียมตัวกลับพิโลก แต่จะแวะไปหาพี่ชายผมก่อนกลับ  พี่ชายขี่วินอยู่ยุดยานี่แหละคับ???

มาถึงก็รีบกินก่อนเลย ไม่รอกุเลย สาดดดดดดดดด ยาบอกอิ่มจังตังอยู่ครบ  :-[

มื้อเช้าผัดกะเพาใข่เยี่ยวม้า+ไก่ทอดร้อน อร่อยโห๊ะ

มาถึงแล้ว ร้านพี่ชาย ขายไก่ทอด +ขี่วินมอใชค์ด้วยคับ

เก็บภาพกับพี่ซะหน่อย เกิดมาไม่เคยถ่ายรูปคู่กันเลย ใครหล่อกว่ากันดูเอาคับ อิอิ55

ของฝากติดไม้ติดมือจากพี่ชาย กลับบ้าน ฝากคนที่บ้าน หอมๆๆๆ

น่ากินอิอิ

แวะปั้มก่อนที่อ้ายยามันจะขี่หนีกลับมาก่อน เลวจิงๆๆ

ผมเต้อ L1 แมน ไม่หล่อแต่จน  8)

รูปที่เก็บมาหมดแล้วคับ จบกลับบ้านโดยปลอดภัยคับทริปนี้ สวัสดี  :( สุดท้ายๆสุด ขอบคุณทางกลุ่มยุดยา ที่ให้การตอนรับเป็นอย่างดีคับผม  :D :D

kawainside

ธนาคารไทยพาณิชย์ นาย เพชร แซ่จิว 351-256120-7 สาขาคูคต ( คลอง2 ) 0850312291
ส่งของที่ 39/60 ม. 8 ซ. งามจิตสุขศรี 1 ต.ลาดสวาย อ.ลําลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ip-man

ผมดูจนหมดยังไม่ทราบว่าท่านมาจากไหนเลย  ใช่สุโทัยหรือเปล่าครับ(เคยเห็นในกระทู้เก่า)

wave525

ท่าทางจะสนุก ภาพชัดมาก รถก็สวย  สุดยอดเลย ลวกเพี้ยะ !  :(
*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

JO

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาติชมคับผม +1ม้าให้เลยคับ

เก็บตกอีกนิดหน่อย จากกล้องพี่ไกรลำพูนคับ  :D :D :D :D

โยกเข้าไปๆ โยกๆๆโยกเข้าไป  :-\

เอวน้อง ร่อนพริ้วเหลือเกิน 55  :-\

option09

ภาพสวยครับ +1  :D  :D :D :D      อีเขียวเกือบไม่รอดหรือเนี่ย  ไปไกลกันจรังสุดยอดดดด.....( ไม่หล่อเเต่ก็อร่อยๆๆๆ....)เหอๆๆๆๆๆๆ >:( >:( >:( ???  ??? ???  ???

อ้างจาก: ip-man เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 09:08:01 ก่อนเที่ยง
   ผมดูจนหมดยังไม่ทราบว่าท่านมาจากไหนเลย  ใช่สุโทัยหรือเปล่าครับ(เคยเห็นในกระทู้เก่า)
ผมอยู่พิโลกคับ เต้อ L1 หนึ่งเดียวพิโลก  >:( >:(

GtozA

K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย

ip-man

อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 11:42:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ip-man เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 09:08:01 ก่อนเที่ยง
ผมอยู่พิโลกคับ เต้อ L1 หนึ่งเดียวพิโลก  >:( >:(

ครับผมพิโลก   มี Krang - R - Ray แล้วยังมี  L 1  อีกด้วย   ??? ???

อ้างจาก: ip-man เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 12:52:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 11:42:34 ก่อนเที่ยง
  ผมดูจนหมดยังไม่ทราบว่าท่านมาจากไหนเลย  ใช่สุโทัยหรือเปล่าครับ(เคยเห็นในกระทู้เก่า)
ผมอยู่พิโลกคับ เต้อ L1 หนึ่งเดียวพิโลก  >:( >:(

ครับผมพิโลก   มี Krang - R - Ray แล้วยังมี  L 1  อีกด้วย   ??? ???
คุณก็รู้แล้วยังมาถามอีกเนอะ  เหอๆๆ ยังมาอำกันอีก  >:( >:( >:( >:(

option09

อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 01:42:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ip-man เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 12:52:30 หลังเที่ยง
  ผมดูจนหมดยังไม่ทราบว่าท่านมาจากไหนเลย  ใช่สุโทัยหรือเปล่าครับ(เคยเห็นในกระทู้เก่า)
ผมอยู่พิโลกคับ เต้อ L1 หนึ่งเดียวพิโลก  >:( >:(

ครับผมพิโลก   มี Krang - R - Ray แล้วยังมี  L 1  อีกด้วย   ??? ???
คุณก็รู้แล้วยังมาถามอีกเนอะ  เหอๆๆ

5555++ สงสัยเข้ายั้งไม่รู้จัก อะ PETER L1 เจ้าตำรับท้ายL   วัดจันทร์ตะวันตก แต่ตอนนี้ท้าย L เยอะเพราะทำง่ายเเต่ก็ยากเเล้วเเต่ชอบ  คนเเถวนั้นรู้จักดี  ไม่หล่อเเต่ก็อร่อยๆๆ( ขนมโตเกียว )555++  อิๆๆๆ

อ้างจาก: option09 เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 02:15:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 01:42:18 หลังเที่ยง

คุณก็รู้แล้วยังมาถามอีกเนอะ  เหอๆๆ

5555++ สงสัยเข้ายั้งไม่รู้จัก อะ PETER L1 เจ้าตำรับท้ายL   วัดจันทร์ตะวันตก แต่ตอนนี้ท้าย L เยอะเพราะทำง่ายเเต่ก็ยากเเล้วเเต่ชอบ  คนเเถวนั้นรู้จักดี  ไม่หล่อเเต่ก็อร่อยๆๆ( ขนมโตเกียว )555++  อิๆๆๆ
สงสัยยังดังไม่พออ่ะท่านรวย 55 ส่วนท้าย L1 ทำง่ายสิคับ ดูแบบรถผมไป ใครๆก็ทำด้ายยยยยย  >:( >:( >:( >:(

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**