Main Menu

ขอเสียงเด็กนครรายงานตัวด้วย ครับ

เริ่มโดย intel, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chilean Rose

ต่อเช้าได้หลบบ้านแล้ว

5 5 5 5 5

คิดถึงบ้าน~~~~

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 07:41:58 หลังเที่ยง
ต่อเช้าได้หลบบ้านแล้ว

5 5 5 5 5

คิดถึงบ้าน~~~~
คิดถึงบ้านว่าคิดถึงเด็กกันแน่เอ็ม
ถึงแม้ว่าเราเลิกรา แต่ไม่ได้เลิกรัก ฮ่าฮ่า
ของหลวงไก่ วลีเด็ด ฮ่าฮ่า
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

ท่านโต้ง kr คัน9000 ขอบิณฑบาตต่อได้ม้ายยยยยยยยยยยย

ZX130

เซ็งจัง ZX อยู่บนสิบล้อ2วันแล้วนิลงไม่ได้ ไม่มีคนงานลง
รื้อล้อมาเตรียมไว้แล้ว พอเข้าบ้านก็คงจัดการเลย

KR คันไหนหลาว 9000 แค่อยากเห็นไม่อยากด้าย อยากด้าย R1

เด๋วค่อยเข้าไปเที่ยวที่ร้านพี่นะ

วันนี้กลับคอนล่ะ

อ่อนี้เบอผม 0878858055 เอ็ม คับ  :-[

ZX130

ว่างๆเข้ามาเที่ยวครับ อาทิตย์นี้มีโซนิคหัวโตในแลกัน

ZX130

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 10:20:36 หลังเที่ยง
ท่านโต้ง kr คัน9000 ขอบิณฑบาตต่อได้ม้ายยยยยยยยยยยย
อ้างจาก: ZX130 เมื่อ มิถุนายน 20, 2010, 09:48:22 ก่อนเที่ยง
เซ็งจัง ZX อยู่บนสิบล้อ2วันแล้วนิลงไม่ได้ ไม่มีคนงานลง
รื้อล้อมาเตรียมไว้แล้ว พอเข้าบ้านก็คงจัดการเลย

KR คันไหนหลาว 9000 แค่อยากเห็นไม่อยากด้าย อยากด้าย R1

บินทบาตเลยเหรอท่าน m พอดีว่าผมเพิ่งโอนปัจใจ ไปให้เค้าแรกหัวเช้านิ ผมก็ยังไม่เห็นรถที่่ง่ะ
สว่น zx ขอเป็นวันอาทิตย์แล้วกันน่ะหลวง
พรือมั้งคับที่คอนฝนตกม้าย ที่ภูเก็ตตกจนน้ำอีท่วมหลัวเป็ดแล้ว
ไม่ได้เขรถเครื่องเลย อดแว้น
[/url]

ZX130

ซวยแล้วหลาว ZXผมอยู่บนรถสิบล้อเจ้าอื่น(สงสัยแล้วว่าไซลัดคิวลงไม่ได้) ต้องมาเข้าคิวลงของที่สี่สหาย ต้องลงต่อเช้า

ZX130

ท่านโต้ง ผมฝากแลR1นะ ม่ายช่าย ZX
ที่คอนมืดทั้งวาน ฟ้าแลบทั้งคืน แต่ฝนไม่เห็ยอีลงเลยนิ
แต่ผมยุ่งจ้านนิวันๆไม่ได้ไปไหนเลย ZX ที่ได้มาก็คงเอามานั่งแลกลางวันเหมือนเดิม พอกลางคืนค่อยรื้อไม่ได้เขไปไหนอยู่แล้ว

TONG-SE

[/url]

โอม

ท่าน zx130 ที่คอนพรื่อมั่ง ฝกตกหนักม่าย ผมกลับจาก กทม.ผ่านเมื่อเช้า
ภูเก็ตน้ำท่วมแล้วม้ายท่าน

ZX130

TONG-SE

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 21, 2010, 04:18:24 หลังเที่ยง
ท่าน zx130 ที่คอนพรื่อมั่ง ฝกตกหนักม่าย ผมกลับจาก กทม.ผ่านเมื่อเช้า
ภูเก็ตน้ำท่วมแล้วม้ายท่าน
แค่ภูเก็ต เกือบท่วมหลังเป็ดแล้วคับ
ตกตั้งแต่คืน ยังไม่มีทีท่าว่าอีแล้งเลยคับ ท่าน
เขแต่รถยนต์ทุกวัน ลูกรักหลายคันเหงาอย่างแรงแล้วนิ สักเดียวว่าอีลองเขผ่าฝนสักรอบ
[/url]

ZX130

ZX ลงจากสิบล้อมาสองวันแล้วครับ ยังตามเล่มกับชุดโอนไม่ได้ โดนแล้วครับเหอโทรไปไม่รับแล้ว ยังดีที่ได้รถกับสำเนาทะเบียน(เอามาทำซากไรวะ) ติดต่อคุณเทอดเรื่องทะเบียนไว้แล้ว หวังว่าคงไม่โดนอีก อิอิ เวรของกรรม แต่รถที่ได้มาก็ดีอยู่เครื่องไม่ดัง ล้อไม่ดุ้ง กะไว้แล้วว่าเอามาทำใหม่สีไม่ค่อยสวยก็ช่างหัวมัน เดี๋ยวได้เล่มใหม่มาสีอะไรก็จัดไปตามเล่มเลย

ปล.คุณโต้งอย่าลืมไปแลR1ให้กันนะ หวังเหวิดR1อยู่เหลยนิครับ ไม่รู้ ผบ.อีอนุมัติงบม่ายที(ถ้ารู้ว่าไม่ได้ทะเบียนคันนี้ที ทำท่าอีอดR1นิ)

ร้านอยู่แถวไหนอ่ะพี่ เมื่อวานว่าจะไปแต่ไปไม่ถูก - -*

ZX130