Main Menu

nova RS สภาำำพนี้ได้เท่าไรครับ

เริ่มโดย nanz3, กุมภาพันธ์ 08, 2013, 12:39:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nanz3

nova RS สภาำำพนี้ได้เท่าไรครับ

รถมีถูกต้องตามกฎหมายครับ

ให้ผมเท่าไรบอกผมทีครับ

[/quote]

aoaaued

รถสวย สภาพครบดี แต่ตีราคาไม่ถูกครับเพราะไม่ใช่พ่อค้า 

lettuce

แจ็คครับ  086-068-0527   ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี  4240-33 4241 นายสุนทยา  สีหา  42  ม.3 ต.คลองนา อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

Thanakirt Sritaravanish

jeab krr150

I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

TUMNS15RR

ตามภาพได้ 0 ครับ แต่ตอนวิ่งไม่ทราบเพราะไม่ได้ขับ ไปหล่ะ ฟิ้วๆๆ

nuttakit

มีราคาในใจก็ว่าเลยครับ เเพงไปถ้าเขาชอบ เขาก็ต่อเองอ่ะครับ ราคาอยู่ความพอใจของคนซื้อเเละคนขาย เจงไหมครับ ???

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

JO WANGPONG

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เพิ่งขาย ไป  เป็น รุ่น ที่ ออฟชั่นหนัก กว่านี้ ด้วยที่ 2900 บาท ครับ   ขายที่เว็บ ท้องถิ่น เพราะ เอกสารชุดโอน ไม่มี

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ควีนส์ปาร์ค

สภาพนี้ น่าจะ 100-120 น่าจะได้นะครับ อิอิ...
k a w a s a k i