Main Menu

กระเทย ตุ๊ด แต๋ว...จ๋า

เริ่มโดย aoaaued, สิงหาคม 31, 2013, 11:15:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

สงสัยครับ  ก็ตามหัวข้อนั่นแหละ มันมีข้อแตกต่างกันอย่างไร ช่วยบอกหน่อนครับ
บังเอิญผมเป็นคนตกยุคสักหน่อย  เลยมีข้อสงสัยกับสามคำนี้  วานผู้รู้ชี้แนะหน่อย  ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ครับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

สามอย่างที่ท่านว่า  คือ ประเภทเดียวกัน  คือ กายเป็นชายแต่ใจเป็น หญิง  แสดงออกแบบ ชัดเจน อย่าง อ.ยิ่งศักดิ์ เป็นต้น

ส่วน เกย์ แม้ไม่ได้อยู่ในหมวดหมู่ที่ กล่าวมา   แต่อยากจะสาธยาย แถมให้ ว่า  คือ ผู้ชายการแสดงออกเป็นชายอยู่

ไว้หนวดไว้เครา เล่นกล้ามปกติ  แต่ ชอบ ล่อตูด  ผู้ชายด้วยกัน   ประเภทนี้อันตรายมาก ๆ  อย่าเผลอไปชวนมากินเหล้าด้วย

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

SIRI

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ สิงหาคม 31, 2013, 01:25:04 หลังเที่ยง
สามอย่างที่ท่านว่า  คือ ประเภทเดียวกัน  คือ กายเป็นชายแต่ใจเป็น หญิง  แสดงออกแบบ ชัดเจน อย่าง อ.ยิ่งศักดิ์ เป็นต้น

ส่วน เกย์ แม้ไม่ได้อยู่ในหมวดหมู่ที่ กล่าวมา   แต่อยากจะสาธยาย แถมให้ ว่า  คือ ผู้ชายการแสดงออกเป็นชายอยู่

ไว้หนวดไว้เครา เล่นกล้ามปกติ  แต่ ชอบ ล่อตูด  ผู้ชายด้วยกัน   ประเภทนี้อันตรายมาก ๆ  อย่าเผลอไปชวนมากินเหล้าด้วย

.
ขอต่อท่านเดช..หน่อย เกย์มันเล่นหญิงด้วยครับ เพื่อกลบเกลื่อนหรือที่เรียกว่าสร้างภาพ ถ้าเราเผลอเมาละก็...ตูดเสียพรหมจรรย์แน่...ฮึ..ฮึ..ฮึ

aoaaued

กระจ่างขึ้นหน่อย  ขอบคุณทั้งสองท่านที่ชี้แนะ +1ม้าให้คนละตัวครับ

chokmotor

ตุ๊ดร่างเป็นชายใจเป็นหญิง   ส่วนเกย์เเฟนเป็นผู้หญิงก๊ํมีนะเเต่ใจชอบชาย ชอบอยู่กับผู้หญิง  ไม่ชอบสุงสิงกับผู้ชาย  เกย์จะดูยากหน่อยนะ
ชีวิตก็เหมือนวิชาเล่มหนา ยังต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะ

ฮัลโหล 085-4742137

pu966

พวกนีิ้ขอบสะสมจาระบี. ระวังคนที่ซื้อจาระบีเยอะๆ

aoaaued

ตุ๊ดร่างเป็นชายใจเป็นหญิง   ส่วนเกย์เเฟนเป็นผู้หญิงก๊ํมีนะเเต่ใจชอบชาย ชอบอยู่กับผู้หญิง  ไม่ชอบสุงสิงกับผู้ชาย  เกย์จะดูยากหน่อยนะ
ขอบคุณที่ชี้แนะ +1ม้าให้ครับ

พวกนีิ้ขอบสะสมจาระบี. ระวังคนที่ซื้อจาระบีเยอะๆ

เล่นจารบีเลยรึ  สงสัยจะกันน้ำได้ดีเลยละ    พูดถึงเจลล์หล่อรื่นผมยังนึกถึงไม่ลืม  ผมเคยไปซื้อ K-Y ที่ร้านขายยา คนขายก็ยังสาวรุ่นๆอยู่ เขาส่งของให้ผมๆก็ส่งเงินให้ ก่อนที่เขาจะทอนตังค์ คนขายดัดมาถามผมว่า "พีจะเอาไปทำอะไรคะ?"  ถามอย่างนี้ผมจะตอบยังไงน้า..... อ่ะ+1ม้าให้ครับ

pu966

ตอบน้องไปเลยว่าพี่มีน้ำใจร่วมกันใช้กับน้อง แล้วน้องจะมีไมตรีตอบรับพี่หรือไม่. พี่รู้ว่าคุกไม่ได้มีใว้ขังแมว แต่ดูวี่แววแล้วพี่คงไม่แคล้วทัวร์ห้องกรงเอย

aoaaued

[i]ตอบน้องไปเลยว่าพี่มีน้ำใจร่วมกันใช้กับน้อง แล้วน้องจะมีไมตรีตอบรับพี่หรือไม่. พี่รู้ว่าคุกไม่ได้มีใว้ขังแมว แต่ดูวี่แววแล้วพี่คงไม่แคล้วทัวร์ห้องกรงเอย[/i]

อุ้ย! .....  คารมณ์สุดยอดเลยครับ  +1ม้าให้เลย

paopiaw

เข้ามาดู  ขอม้า สักตัว ได้ป่าวครับบ
----- Club ใจง่าย ------  247

กาฝาก

กินเหล้ากะเกย์ ต้องระมัดระวังเป็นพิเศษนะครับ

อันนี้เรื่องจิงเลย เพื่อนผมเพิ่งเล่าให้ฟัง

วันนั้นมันไปกินเหล้ากัน 3 คน 1 ในนั้น เปงเกย์

ทีนี้ไอ่เพื่อนผมอีกคน เมา แล้วน๊อคหลับไป(ในห้องตัวเอง)

ส่วนไอ่คนเล่านี่ นั่งสูบบุหรี่อยู่ริมหน้าต่าง มันบอกว่ามันก็ไม่ได้สนใจอะไรหรอก เพราะต่างคนต่างเมา

ทีนี้หันกลับไป เจอไอ่คนที่เปงเกย์นี้ กำลังถอดกางเกงเพื่อนที่หลับอยู่ พร้อมกับแหวกก้นดู (ไอ่นั่นมันเมาขนาดที่ว่า ตอนเล่าเรื่องนี้ มันบอกว่ามันไม่รู้เรื่อง)

ไอ่คนที่สูบบุหรี่อยู่เลยทักว่า " เฮ้ย มึงจะทำไรมันน่ะ "

ไอ่เกย์นี่ก็เลยชะงักนิดนึังรีบดึงกางเกงเพื่อนกลับ แล้วหน้าตื่น ๆ บอกว่า " ไม่มีไร ๆ กูเห็นยุงน่ะ "

มันเลยบอกว่า ท่าชักไม่ดีแระ เลยลากไอ่เกย์นี่กลับบ้านทันที (ไปบ้านไอ่คนที่เมาหลับ)

แล้วก็แยกย้ายกันขี่มอไซค์กลับบ้าน .... พลาดไป นี่ ... ซวยแน่

ทำเป็นเล่นไป นะ  ..

คนพวกนี้  มีอยู่จริง และอันตราย สุด ๆ ....

ผม เคย รู้จัก และได้ รับรู้ ถึง ทัศนะ ของ กลุ่มคนนี้  ได้ ในระยะ นึง

เวลา จะ ได้ ล่อตูดใคร  มันไม่คำนึงอะไรทั้งนั้น  คงพอ ๆ กะ หวังได้ ของฟรี จาก สาว ๆ เหมือนเรา ๆ อ่ะมั้ง ..

.

ภายนอก เป็นชาย  แต่ ใจ กลับอุตริ มักมาก ใน กาม วิปริต พิศวาส  ใน รูทวาร ของ ชาย เหมือนกัน

พูด ไป  พูด  มา  พาล จะ รากแตก  ให่้ได้  นิ ผม

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

pu966

ยิ่งพูดยิ่งเสียวรูวาร. (คนไต้เรียกรูโบง คนอิสานเรียกฮุดาก คนเหนือเรียกอะไรหว่า...คนกรุงเทพเรียกรู..ี้ )

อ้างจาก: pu966 เมื่อ กันยายน 02, 2013, 11:23:54 หลังเที่ยง
ยิ่งพูดยิ่งเสียวรูวาร. (คนไต้เรียกรูโบง คนอิสานเรียกฮุดาก คนเหนือเรียกอะไรหว่า...คนกรุงเทพเรียกรู..ี้ )

คนเหนือ เรียก  ฮูขึ้   คล้าย ๆ คนภาคกลางครับ ...

เพลงยอดฮิตคำเมือง '  ในวงเหล้า รุ่น ผม  จะมีอยู่ว่า

".เกิดมา จ้าด นี้ ฮูขึ้ มีขน   เซาะไผ สักคน มา ลกขน  ฮูขึ้..."

(เกิดมาชาตินี้  รูตูด  มีขน   หาใครสักคน มาดึง ขนรูตูด )

ป.ล. ทำนองเดียวกับ เพลง  " หนุ่มลำปางตามเมีย"..

.

pu966

ม่วนขนาด. ครับท่าน. มามาท่านสมาชิกมาดูเรื่อง รู ี้

aoaaued

Re: กระเทย ตุ๊ด แต๋ว...จ๋า
« ตอบ #9 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 02:31:35 PM » อ้างถึง  

--------------------------------------------------------------------------------

เข้ามาดู  ขอม้า สักตัว ได้ป่าวครับบ
ขอบคุณ +ให้แล้วครับ

« ตอบ #10 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 07:25:10 PM » อ้างถึง  

--------------------------------------------------------------------------------

เข้ามาดู
ขอบคุณที่เข้ามาดูครับ ยังไม่เคยมีประสบการณ์ดิ

« ตอบ #11 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 08:23:57 PM » อ้างถึง  

กินเหล้ากะเกย์ ต้องระมัดระวังเป็นพิเศษนะครับ

อันนี้เรื่องจิงเลย เพื่อนผมเพิ่งเล่าให้ฟัง

วันนั้นมันไปกินเหล้ากัน 3 คน 1 ในนั้น เปงเกย์

ทีนี้ไอ่เพื่อนผมอีกคน เมา แล้วน๊อคหลับไป(ในห้องตัวเอง)

ส่วนไอ่คนเล่านี่ นั่งสูบบุหรี่อยู่ริมหน้าต่าง มันบอกว่ามันก็ไม่ได้สนใจอะไรหรอก เพราะต่างคนต่างเมา

ทีนี้หันกลับไป เจอไอ่คนที่เปงเกย์นี้ กำลังถอดกางเกงเพื่อนที่หลับอยู่ พร้อมกับแหวกก้นดู (ไอ่นั่นมันเมาขนาดที่ว่า ตอนเล่าเรื่องนี้ มันบอกว่ามันไม่รู้เรื่อง)

ไอ่คนที่สูบบุหรี่อยู่เลยทักว่า " เฮ้ย มึงจะทำไรมันน่ะ "

ไอ่เกย์นี่ก็เลยชะงักนิดนึังรีบดึงกางเกงเพื่อนกลับ แล้วหน้าตื่น ๆ บอกว่า " ไม่มีไร ๆ กูเห็นยุงน่ะ "

มันเลยบอกว่า ท่าชักไม่ดีแระ เลยลากไอ่เกย์นี่กลับบ้านทันที (ไปบ้านไอ่คนที่เมาหลับ)

แล้วก็แยกย้ายกันขี่มอไซค์กลับบ้าน .... พลาดไป นี่ ... ซวยแน่  

ขอบคุณที่แซร์ประสบการณ์
« ตอบ #12 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:35:34 PM » อ้างถึง  

ทำเป็นเล่นไป นะ  ..

คนพวกนี้  มีอยู่จริง และอันตราย สุด ๆ ....

ผม เคย รู้จัก และได้ รับรู้ ถึง ทัศนะ ของ กลุ่มคนนี้  ได้ ในระยะ นึง

เวลา จะ ได้ ล่อตูดใคร  มันไม่คำนึงอะไรทั้งนั้น  คงพอ ๆ กะ หวังได้ ของฟรี จาก สาว ๆ เหมือนเรา ๆ อ่ะมั้ง ..

.

ภายนอก เป็นชาย  แต่ ใจ กลับอุตริ มักมาก ใน กาม วิปริต พิศวาส  ใน รูทวาร ของ ชาย เหมือนกัน

พูด ไป  พูด  มา  พาล จะ รากแตก  ให่้ได้  นิ ผม

.  

ขอบคุณครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:23:54 PM » อ้างถึง  

ระวังๆตัวกันครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาแชร์ประสบการณ์ครับ เอาแรงม้าไปคนละแรงครับ

pu966

ขอบคุณท่าน จขกท. ที่ริเริ่มเรื่องราวเสียวๆ(ดาก)ให้เหล่าสมาชิกได้มาแชร์ประสปการณ์. ส่วนตัวผมยังไม่มีประสปการณ์เลยครับ ขอชื่นชมท่านที่มีประสบการณ์น่ะครับ

aoaaued

อ้างจาก: pu966 เมื่อ กันยายน 03, 2013, 03:13:20 หลังเที่ยง
ขอบคุณท่าน จขกท. ที่ริเริ่มเรื่องราวเสียวๆ(ดาก)ให้เหล่าสมาชิกได้มาแชร์ประสปการณ์. ส่วนตัวผมยังไม่มีประสปการณ์เลยครับ ขอชื่นชมท่านที่มีประสบการณ์น่ะครับ

ผมยังไม่เคยมีปรสบการณ์กับบรรดาพวกนี้หรอกครับ ยังกลัวอยู่  แต่ที่ทำงานผมมีคนพวกนี้อยู่หลายคนครับ บางคนหน้าตาหุ่นก้านสวยแต่งกายเป็นผู้หญิงดูสวยกว่าผู้หญิงแท้ๆอีกดูยังไงก็ไม่รู้เลยว่าเป็นชาย หากไม่ดูประวัติกัน และก็มีแบบว่าหน้าตาไม่ให้แต่ใจรักอีกหลายคน  แต่พวกนี้มักมีดีตรงสร้างสีสันให้หน่วยงาน เขาจะมีความกล้าแสดงออก ผมเลยสงสัยว่า แบบไหนเราจะเรียกกระเทย แบบไหนจะเรียกตุ๊ด ครับ