Main Menu

มีใครเคยผ่าเครื่อง Tzr เองบ้างมั๊ยครับ ผมติดตรงข้อเหวี่ยงครับ

เริ่มโดย พี่ไท, ธันวาคม 05, 2015, 09:24:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พี่ไท

กำลังเข้าแคร้งซ้ายครับ แต่ลังเล อยู่ว่ามันมีแผ่นชิมรองนอกตับเป็ดซ้าย ขวา หรือเปล่า จะดูดเข้าไปแล้วแต่ คิดว่ารุ่นอื่นมันมีนี่หว่า ทำไมtzมันไม่มีวะเนี่ย เลยยังไม่ได้ดูดข้อเหวี่ยงเข้าแคร้งเลยครับ รอผู้รู้ครับ

พี่ไท

ผมเจอแล้วไปดูแมนน่วลมา ไม่มีชิมรองครับ ข้อเข้าแคร้ง เจอลูกปืนข้างข้อเลย ไม่ทำต่อซะที เฮ้อ....รื้อไว้นานลืม