Main Menu

เปรียบเทียบให้ครับ หม้อน้ำ LS กับ CBR 150I

เริ่มโดย nonamedog, เมษายน 30, 2014, 10:00:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonamedog

พอดีLS ผม มันมีปัญหาความร้อน น้ำชอบหมด เลยนั่งรื้อดู เห็นหม้อน้ำมันเริ่ม มีสนิม ครีบไม่สวย เลยไปหาเบิก หม้อน้ำใหม่ เดินพูลทรัพย์ มีแต่ร้านเชียร์ให้ลงหม้อน้ำ cbr ตัวใหม่ คนใช้เยอะ ใส่ได้เลยครับพี่
ดูๆไปมันก้อสวยนี่หว่า เลยจัดมา พร้อมหูหิ้ว  กลับมาบ้าน รื้อดู อ้าว งานงอก หม้อน้ำมันใส่ ได้ แต่ ออกแนวแว๊นซ์ นี่หว่า ท่อยางต้องเดินใหม่ ปีกหม้อน้ำก็ใส่ไม่ได้ อกไก่ไม่ต้องพูดถึงเลย ผมชอบแบบ เดิมๆ เลยต้อง ออกไปเบิกหม้อน้ำเดิมมาใส่ ใหม่ เลยเปรียบเทียบให้ดูครับ ของCBR เลยต้อง ปล่อย ไม่กล้าใส่ แต่มันก็สวยไปอีกแบบน่ะ แล้วแต่คนชอบ ส่วนตัวผมชอบแบบเดิมครับ

รถซื้อแกง จะให้แรงได้ ไง

ZAAKA

aoaaued

HS7QBT

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

RELAXER

***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***