Main Menu

อยากซ่อม TZM 150

เริ่มโดย Annop Chuayto, มีนาคม 03, 2016, 05:41:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Annop Chuayto

มีร้านแนะนำไหม ขอบคุณครับ

saravut

aoaaued

เดี๋ยวนี้ ร้านซ่อมมอเตอร์ไซด์ 2 จังหวะหายาก เขาบอกว่าซ่อมยากปัญหาเยอะเสียเวลาหาอะไหล่ได้ไม่คุ้มกับการที่จะเอาเวลาไปซ่อมรถรุ่นใหม่

ทางเลือกของคนที่มีใจรัก 1. คือทำเองครับ  ก็จะได้ความรู้ ไม่เสีย(ค่าโง่)้เปรียบร้านซ่อม
                           2. หากเงินถึง  ก็หามือ1ที่ค้างสต๊อกเลย (รุ่นนี้ยังพอมีอยู่)

ความคิดเห็นส่วนตัว  รุ่นนี้ที่แรกผมชอบอยู่เหมือนกัน ก็หามือสองมาได้2คันกะจะปั้นไว้ดูเล่นซักคัน สุดท้ายก็ต้องทิ้งเป็นซากรกบ้านทั้งคู่ครับ