Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

korn nsr sp

เอารูปมาแบ่งกันแน่เดอ   อิอิอิอิอิิอิอิอิอิอิอิ

GTO-M4.Sk

บอร์ดอุบลเง๊าเหงา....

ตอนเย็นใครจะว่างมากินเบียร์แถว ม. บ้างน๊อ ??

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

korn nsr sp

aof Npro

บ่ว่างเรยคับ เลี้ยงลูกทั้งวัน อยากไปจิบเบียนำอยุ
ที่ ม.อุบล พอจะรุจักสาวๆอยุบ้าง

ชื่อบัญชี นายโพธิ์บัลลังก์ แสงสว่าง ธนาคาร ธกส. เลขที่บัญชี 019658024312 สาขาศรีเมืองใหม่ จ.อุบลราชธานี

ความใฝ่ฝัน อันสูงสุด

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 20, 2011, 12:30:52 หลังเที่ยง
บอร์ดอุบลเง๊าเหงา....

ตอนเย็นใครจะว่างมากินเบียร์แถว ม. บ้างน๊อ ??

อ้างจาก: aof Npro เมื่อ กันยายน 21, 2011, 02:21:16 หลังเที่ยง
บ่ว่างเรยคับ เลี้ยงลูกทั้งวัน อยากไปจิบเบียนำอยุ
ที่ ม.อุบล พอจะรุจักสาวๆอยุบ้าง

ไส ๆ ไปกินไส  ไปนำแหน่

GTO-M4.Sk

โอ่ย.... โซนอุบล เมาหลับกันเบิ๊ดแหล่วบ๊อหนิ่...!!

:-\ :-\ :-\

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

aof Npro

หาช่างทำสีล้อแม็กอยุคับ
พึ่งไปดัดมา
เบิดไป 500 ละคับ
ค่าสีอีก บ่ฮู้ว่าจักบาทนอ
ชื่อบัญชี นายโพธิ์บัลลังก์ แสงสว่าง ธนาคาร ธกส. เลขที่บัญชี 019658024312 สาขาศรีเมืองใหม่ จ.อุบลราชธานี

ความใฝ่ฝัน อันสูงสุด

DEDOR

อ้างจาก: aof Npro เมื่อ กันยายน 27, 2011, 12:18:47 ก่อนเที่ยง
พึ่งไปดัดมา

ผมรับทำครับ  5 พันกว่าๆ  อิอิ  เว่าเล่นเด้อ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กันยายน 27, 2011, 07:27:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aof Npro เมื่อ กันยายน 27, 2011, 12:18:47 ก่อนเที่ยง
พึ่งไปดัดมา

ผมรับทำครับ  5 พันกว่าๆ  อิอิ  เว่าเล่นเด้อ 

งั้นผมรับมั่ง... 

เอา 5 บาทครับ

แต่เบียร์ 3 ลัง นะ...
>:( >:( >:(
(เว่าเล่นเด้อคับ เห่ะๆ)

ว่าแต่จะทำสีอะไรครับ ??

stank

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กันยายน 27, 2011, 07:27:27 ก่อนเที่ยง
พึ่งไปดัดมา

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 28, 2011, 07:15:38 ก่อนเที่ยง
พึ่งไปดัดมา

งั้นผมรับมั่ง... 

เอา 5 บาทครับ

แต่เบียร์ 3 ลัง นะ...
>:( >:( >:(
(เว่าเล่นเด้อคับ เห่ะๆ)

ว่าแต่จะทำสีอะไรครับ ??

สองคนนี้คือออนแต่เซ้าแท้

GTO-M4.Sk

ออนแต่เซ้าก่ะพอว่าเด้อพี่

มันยังบ่ได้นอนนี่สิ...

:-X :-X :-X

DEDOR

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 28, 2011, 01:15:29 หลังเที่ยง

:-X :-X :-X

พอดีตื่นมาทำการบ้าน  เมื่อคืนลืม  อิอิ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กันยายน 28, 2011, 01:55:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 28, 2011, 01:15:29 หลังเที่ยง
พอดีตื่นมาทำการบ้าน  เมื่อคืนลืม  อิอิ

นั่นไง....

พี่ด้อจัดหนักเหร๋อครับ 555+

DEDOR

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 28, 2011, 02:08:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กันยายน 28, 2011, 01:55:14 หลังเที่ยง

นั่นไง....

พี่ด้อจัดหนักเหร๋อครับ 555+

วาไปสั่นล่ะ  บ่มีแนวสิเว่า  อิอิ

korn nsr sp

พี่พี่น้องๆคับ ขอถามแนคับ   ร้านเครื่องเสียงติดรถยนต์ในเมื่องอุบลของเฮาที่ดีที่สุด  ร้านอีหยังคับ

ของคุณหลายๆๆเด่อคับ

ว่างๆๆๆ จะไปจิบเบียนำคับผม

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: korn nsr sp เมื่อ กันยายน 29, 2011, 01:45:13 หลังเที่ยง
พี่พี่น้องๆคับ ขอถามแนคับ   ร้านเครื่องเสียงติดรถยนต์ในเมื่องอุบลของเฮาที่ดีที่สุด  ร้านอีหยังคับ

แหม๋ ๆ ๆ ดีใจจัง
มีคนชอบเล่นเครื่องเสียงเหมือนกันด้วย

ผมไม่ทราบนะครับ ว่าร้านไหนดีที่สุด... เพราะผมสั่งของมาทำเองครับ เน้นบ้านๆ พอฟัง ไม่เอาสวย (เพราะรถใช้งานหนัก+หลายมือ -*-)

ถ้ายังไม่มีของ แนะนำว่า ให้ซื้อของมาเอง (สั่งจากเน็ต) แล้วให้ร้าน ทำซาวด์ + ตู้ให้ดีกว่าครับ
หรือจะสั่งตู้มาจากเน็ตเลยก็ได้ แล้วมาทำซาวด์อย่างเดียว ประหยัดเงินไปได้เยอะเลยครับ

ว่าแต่ จะทำใส่รถอะไรครับ ??
จะใส่อะไรบ้าง ผมจะได้พอแนะนำถูกครับ

korn nsr sp

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 29, 2011, 09:26:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: korn nsr sp เมื่อ กันยายน 29, 2011, 01:45:13 หลังเที่ยง
พี่พี่น้องๆคับ ขอถามแนคับ   ร้านเครื่องเสียงติดรถยนต์ในเมื่องอุบลของเฮาที่ดีที่สุด  ร้านอีหยังคับ

มีคนชอบเล่นเครื่องเสียงเหมือนกันด้วย

ผมไม่ทราบนะครับ ว่าร้านไหนดีที่สุด... เพราะผมสั่งของมาทำเองครับ เน้นบ้านๆ พอฟัง ไม่เอาสวย (เพราะรถใช้งานหนัก+หลายมือ -*-)

ถ้ายังไม่มีของ แนะนำว่า ให้ซื้อของมาเอง (สั่ง
อย่างเดียว ประหยัดเงินไปได้เยอะเลยครับ

จะใส่อะไรบ้าง ผมจะได้พอแนะนำถูกครับ

ขอบคุณคับท่าน พอดีผมว่าจะไปหาความรู้เพิ่มเติมน่ะ คับ  ปีหน้ามีโครงการว่าจะเป็นร้านคับ     รักเครื่องเสียงรถยนต์+มอเตอร์ไซ เป็นชีวิตจิตใจคับ  จิงจังเด่คับ  555555 :( :( :(

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: korn nsr sp เมื่อ กันยายน 29, 2011, 10:12:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 29, 2011, 09:26:57 หลังเที่ยง
พี่พี่น้องๆคับ ขอถามแนคับ   ร้านเครื่องเสียงติดรถยนต์ในเมื่องอุบลของเฮาที่ดีที่สุด  ร้านอีหยังคับ

ถ้ายังไม่มีของ แนะนำว่า ให้ซื้อของมาเอง (สั่ง
อย่างเดียว ประหยัดเงินไปได้เยอะเลยครับ

ขอบคุณคับท่าน พอดีผมว่าจะไปหาความรู้เพิ่มเติมน่ะ คับ  ปีหน้ามีโครงการว่าจะเป็นร้านคับ     รักเครื่องเสียงรถยนต์+มอเตอร์ไซ เป็นชีวิตจิตใจคับ  จิงจังเด่คับ  555555 :( :( :(

ครับผม.....

ว่างๆ มาคุยกับผมได้เด้อคับ...
ที่ร้านซ่อมมอไซต์ตรงข้าม ร้านก๋วยจั๊บเจ้ณี แถวๆ ปั๊มเพียวครับ...!! (ตอนเย็นๆ นะ)

ผมจะชอบไปนั่งแถวนั้นประจำครับ

มีอะไรก็ pm หาผมได้ครับ

รายละเอียดอื่นๆ ผมขอ pm ให้เป็นการส่วนตัวละกันครับ

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 30, 2011, 05:34:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: korn nsr sp เมื่อ กันยายน 29, 2011, 10:12:52 หลังเที่ยง

ขอบคุณคับท่าน พอดีผมว่าจะไปหาความรู้เพิ่มเติมน่ะ คับ  ปีหน้ามีโครงการว่าจะเป็นร้านคับ     รักเครื่องเสียงรถยนต์+มอเตอร์ไซ เป็นชีวิตจิตใจคับ  จิงจังเด่คับ  555555 :( :( :(

ครับผม.....

ว่างๆ มาคุยกับผมได้เด้อคับ...
ที่ร้านซ่อมมอไซต์ตรงข้าม ร้านก๋วยจั๊บเจ้ณี แถวๆ ปั๊มเพียวครับ...!! (ตอนเย็นๆ นะ)

ผมจะชอบไปนั่งแถวนั้นประจำครับ

มีอะไรก็ pm หาผมได้ครับ

รายละเอียดอื่นๆ ผมขอ pm ให้เป็นการส่วนตัวละกันครับ

ไปนำแหน่  มีร้านซ่อมรถนำบ่  เดี๋ยว ๆ ไปหาลักอะไหล่นำ  อิอิ