Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

150yem

TZMClub150

เหอๆ งั้นสิ้นเดือนเตรีมทำพาสปอร์ต ไว้ก่อน

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ มกราคม 08, 2011, 08:30:16 ก่อนเที่ยง
เหอๆ งั้นสิ้นเดือนเตรีมทำพาสปอร์ต ไว้ก่อน
กรรม อยากไปเที่ยว ไม่มีพาสปอร์ต ทำไงดีเนี่ย   :) :)

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

TZMClub150

ลักลอบเข้าเมือง อ่ะพี่ก้อ ถ้ามะมี อิอิ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ มกราคม 08, 2011, 08:34:44 ก่อนเที่ยง
ลักลอบเข้าเมือง อ่ะพี่ก้อ ถ้ามะมี อิอิ
กรรม ไม่ใช่คนพื้นที่ จะไปเที่ยว แล้วข้ามฝั่ง ไม่ได้เลยเหรอ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

150yem

ฮาระวังเป็นเหมือนที่กัมพูชานะครับพี่   

::) ::) ::) ::) ::)

150yem

ท่านโจ้ว่าไงครับวันนี้ (ตอบด่วน)

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: 150yem เมื่อ มกราคม 08, 2011, 09:31:53 ก่อนเที่ยง
  ท่านโจ้ว่าไงครับวันนี้ (ตอบด่วน)

ตอนเย็น ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง คงจะได้ไปบ้านพี่กิฟคับ คุณเยี่ยม

หาเวลาไปจิบเบียร์ซักหน่อย 555+ ไปบ๊อ??

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

150yem

จะได้กลับตอนเทียงนี้นิท่านโจ้

GTO-M4.Sk

TZMClub150

GTO-M4.Sk

พี่กิฟ  เด๋วผมสิเข้าไปบ้านพี่เด้อคับ   เห่อๆ

เด๋วมี 037 จั๊กน๊อย ^^

TZMClub150

มาเลย ทำสีช่วยหน่อย อิอิ

จั๊กหน่อย หนิ จั๊กขวดน้อ

150yem

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

@@TaJung@@

แวะมารับเชื้อจอบหล๋อย  อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

DEDOR

แวะมาปล่อยเชื้อจอบหล๋อย ให้ท่านจุง อิอิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

TZMClub150

แวะมาจอบเบิ่งนำแหน่ อิอิ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

ตากิ๊บตงลงหาคนงานได้กี่คน ตอนนี้กำลังตกลงราคากับหัวหน้างานอยู่ ว่าค่าแรงจะขอให้วันแรกให้300บ วันที่ 2 ให้ 400 ถ้าเขาตงลง ก็ Ok ถ้าไม่ตงลงก็ให้มันหาคนเอาเองนะ เดี๋ยวประชุมเสร็จจะติดต่อกลับไป

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

TZMClub150

อ้างจาก: tom victor เมื่อ มกราคม 10, 2011, 01:27:46 หลังเที่ยง
ตากิ๊บตงลงหาคนงานได้กี่คน ตอนนี้กำลังตกลงราคากับหัวหน้างานอยู่ ว่าค่าแรงจะขอให้วันแรกให้300บ วันที่ 2 ให้ 400 ถ้าเขาตงลง ก็ Ok ถ้าไม่ตงลงก็ให้มันหาคนเอาเองนะ เดี๋ยวประชุมเสร็จจะติดต่อกลับไป

ตอนนี้ผมก็ คนนึง

รอถามเพื่อนอยู่ครับพี่ต้อม มันไปสระบุรียังไม่กลับ หุหุ