Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

โอย โจ้เอ้ย บ่มีเน็ตให้เล่นน่ะสิกรรม

จะได้ไปอยู่แถวม. หาน้องๆ ห้องที่มีเน็ต ขออาศัยชั่วคราวซัก สอง สามปี

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยว พี่ซ่อมรถให้เอามั้ย ราคาแบบกันเอง คิดให้อย่างสาสม เลย

อิอิ

ovantien

วันนี้ลูกรัก ผมเจ็บขาหลัง  ยังไม่ได้เอาไปหาหมอเลย    รั่วซะแล้ว

stank

อ้างจาก: ovantien เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 04:53:16 หลังเที่ยง
วันนี้ลูกรัก ผมเจ็บขาหลัง  ยังไม่ได้เอาไปหาหมอเลย    รั่วซะแล้ว

ขาหลังเป็นหยั่ง  แค่ยางแบบไหม 

หรือ

"เบรคสบัด  ครัชเสียเกียร์หลุด  เครื่องสดุด  เพลาหัก  สลักหาย  เบรคสบัดยางแฟบ  แหนบตาย  เครื่องไม่จ่ายไดไม่ชาร์ท  สตาร์ทพัง"  ไหม อิอิ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 05:50:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ovantien เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 04:53:16 หลังเที่ยง

หรือ

"เบรคสบัด  ครัชเสียเกียร์หลุด  เครื่องสดุด  เพลาหัก  สลักหาย  เบรคสบัดยางแฟบ  แหนบตาย  เครื่องไม่จ่ายไดไม่ชาร์ท  สตาร์ทพัง"  ไหม อิอิ

GTO ก็ยังดีแค่เครื่องติด
แบบข้างบนไม่ต้องคิดก็คงขาย
ซ่อมเป็นแสนจนเป็นล้านจะบ้าตาย
ใช้มาได้ 25ปี ก็ต้องพัง~~

เฮ้อ.......
กลับสกลจะตีปลอก + เบิกลูกใหม่ ฟิตเครื่องใหม่ละ
หมดเยอะแน่ๆ

น้องจีของโผ๋ม
แง๊ๆ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

ovantien

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 05:50:14 หลังเที่ยง

หรือ

ไปโคราชกลับวันไหนหน้อ พี่ต้น  เอาเขาใหญ่มาฝากหน่อยนะครับ ไม่เคยเห็น คริคริ

stank

อ้างจาก: ovantien เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 07:05:27 หลังเที่ยง

หรือ

ไปโคราชกลับวันไหนหน้อ พี่ต้น  เอาเขาใหญ่มาฝากหน่อยนะครับ ไม่เคยเห็น คริคริ

ไม่ได้ไปกะเขาหรอก  อยู่บ้าน  ๆ ๆ กะพ่อกะแม่  อิอิ

musicman_ton

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 08:28:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ovantien เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 07:05:27 หลังเที่ยง

หรือ

ไม่ได้ไปกะเขาหรอก  อยู่บ้าน  ๆ ๆ กะพ่อกะแม่  อิอิ

หา

สาวเมืองโคราชมาฝากหน่อยเด้อท่าน

stank

กลับมาถึงอุบลแว้ววววววววว 

ได้รถมาด้วยหนึ่งคัน

อิอิ

ใครอยากส่องมาเด้ออออออออออออ

มื่ออื่น

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 12:06:51 ก่อนเที่ยง

อิอิ

มื่ออื่น

เอาอีกละ

ช่วงนี้เงินหลายแท้ๆ

ท่านพี่นี่

ไปทำอะไนมาน้อ

น่าสงสัยจัง

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 12:06:51 ก่อนเที่ยง

อิอิ

มื่ออื่น

งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปส่อง

อิอิ

ถ้าว่างนะ

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 12:09:15 ก่อนเที่ยง

อิอิ

มื่ออื่น

งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปส่อง

อิอิ

ถ้าว่างนะ

เอางี้พี่โจ้

เราไม่ต้องไปส่องหรอก

เดี๋ยวเราเอารถไปยกเอาเลย

สักช่วงที่เจ้าของบ้านไม่อยู่

ตามนั้น

stank

ไม่ได้เงินหลาย  ไปยกคันเก่ามาจากบ้าน  เอามาขาย   หาเงินไปสอยคันที่อยากได้ 

สาวกคลาสสิคมาเด้อ 

ไปยก  c90  มาปล่อย 

เดี๋ยวจันทร์หน้า  ให้เจ้าโจ้ขี่ไปเรียน  ติดป้ายขายไว้ท้ายรถด้วย  อิอิ

สมทบทุนไปซื้อรถ

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 12:37:39 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้เงินหลาย  ไปยกคันเก่ามาจากบ้าน  เอามาขาย   หาเงินไปสอยคันที่อยากได้ 

เดี๋ยวจันทร์หน้า  ให้เจ้าโจ้ขี่ไปเรียน  ติดป้ายขายไว้ท้ายรถด้วย  อิอิ

เข้าแผนเลยท่าโจ้

อุ้มเลยตามนั้น

555+

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 12:37:39 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้เงินหลาย  ไปยกคันเก่ามาจากบ้าน  เอามาขาย   หาเงินไปสอยคันที่อยากได้ 

งั้นเด๋วไปดูครับเพ่ๆ
อิอิ

ถ้าได้สาวๆนั่งซ้อน ระหว่างช่วงโฆษณาหล่ะก๊อ
แหล่มเลย

555+

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 02:38:44 ก่อนเที่ยง

งั้นเด๋วไปดูครับเพ่ๆ
อิอิ

ถ้าได้สาวๆนั่งซ้อน ระหว่างช่วงโฆษณาหล่ะก๊อ
แหล่มเลย

555+

ในตะวันมีความเศร้า

สิมีไผคอยห่วงหาหรือถามไถ่

ว่าเป็นจังได๋หละ

คำนาง

55555++

สาวส่าหรอท่านโจ้

@@TaJung@@

กลุ่มอุบลฯนี่ครึกครื้นกันดีจริง ๆ  ท่านต้นพึ่งกลับถึงอุบลฯรึ  แล้วที่ตอบกระทู้เมื่อคืนนี้ตอบที่ไหนหว่า อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

stank

วันนี้ขอนำเสนอ  เศษซากของความแรง  ที่หลับไหลอยู่หลายปี  และอีกไม่นาน  มันจะกลับมาโลดแล่นอีกครั้ง 

เจ้าของบ้านไม่อยู่  งัดเลย  อิอิ

โอ้วแม่เจ้า  เห็นแค่ตรูดก้อซี๊สสสสสสสสสสส

ก้ม ๆ เงย ๆ เพื่อหาอะไหล่ที่พองัดได้  เฮ้ย  ไม่ใช่  ดูว่าสภาพมันจะพอเอาไปลองกะแว้นแถวอุบลได้ป่าว

เพื่อความชัดเจน  เราต้องเข็นมาออกพิสูจน์กันภายนอก

เฮ้ย  ทำไมประตูมันเล็กจังฟระ  หรือรถมันใหญ่  (ส่วนคนนั้นไม่ใหญ่กันเท่าไร  อิอิ)

ออกมาเผชิญกะออกซิเจนอันบริสุทธภายนอกห้องเก็บรถ

ขอรูปตรูดอันน่าหลงไหลอีกสักรูปละกัน  อิอิ

GTO-M4.Sk

หุหุ

ถ้าทำเส็ดแว๊วอย่าลืมเอามาให้นั่งเป็นบุญตรูดแหน่เด้อพี่

>:(

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 09:05:22 หลังเที่ยง
หุหุ

ถ้าทำเส็ดแว๊วอย่าลืมเอามาให้นั่งเป็นบุญตรูดแหน่เด้อพี่

>:(

ต้องเก็บค่านั่ง  รอบละสิบบาท

ถ้าขี่คิดโลละ  ยี่สิบ  อิอิ

Mtz

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 08:39:53 หลังเที่ยง
วันนี้ขอนำเสนอ  เศษซากของความแรง  ที่หลับไหลอยู่หลายปี  และอีกไม่นาน  มันจะกลับมาโลดแล่นอีกครั้ง 

เจ้าของบ้านไม่อยู่  งัดเลย  อิอิ

โอ้วแม่เจ้า  เห็นแค่ตรูดก้อซี๊สสสสสสสสสสส

ก้ม ๆ เงย ๆ เพื่อหาอะไหล่ที่พองัดได้  เฮ้ย  ไม่ใช่  ดูว่าสภาพมันจะพอเอาไปลองกะแว้นแถวอุบลได้ป่าว

เพื่อความชัดเจน  เราต้องเข็นมาออกพิสูจน์กันภายนอก

เฮ้ย  ทำไมประตูมันเล็กจังฟระ  หรือรถมันใหญ่  (ส่วนคนนั้นไม่ใหญ่กันเท่าไร  อิอิ)

ออกมาเผชิญกะออกซิเจนอันบริสุทธภายนอกห้องเก็บรถ

ขอรูปตรูดอันน่าหลงไหลอีกสักรูปละกัน  อิอิ

จองชุดช่วงล้างหลังยกแพ.....อ้าว กำ ผิดกระทู้ อิอิ