Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GTO-M4.Sk

ตอนนั้นขับกลับจากบ้านพี่ต้นครับ
อิอิ

พอดีเอารถไปทิ้งไว้บ้านพี่เค๊า แล้วขี่คันนี้กลับมาคับ
อุส่ามาแบบซุ่มๆแล้วน๊า.....

เป็นข่าวจนได้
เง้อ

แล้วชื่ออะไร
เรียนอยู่คณะอะไร ปีไหนเหร๋อครับ เผื่อเห็นจะได้เรียกทักถูก
งุงิงุงิ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

TZMClub150

GTO กลายเป็นเศษเหล็กไปแร้ววววววว

กรรม

แล้วจะประกอบกลับคืน ยังงัยเนี่ย

ปล.เมื่อคืน ทำรถ 3 คัน แบบเมา

เอ้ยเหนื่อย

วันนี้ต้องไปถอน

เอิ๊กสิ์ๆๆๆๆ

TZMClub150

เอ้อ
โจ ร้านที่พี่ให้ไปถาม

อย่าลืมเด้อ

ได้เรื่องยังงัยแล้ว โทรหาพี่ด้วย

ovantien

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 01:27:39 ก่อนเที่ยง
ตอนนั้นขับกลับจากบ้านพี่ต้นครับ
อิอิ

พอดีเอารถไปทิ้งไว้บ้านพี่เค๊า แล้วขี่คันนี้กลับมาคับ
อุส่ามาแบบซุ่มๆแล้วน๊า.....

เป็นข่าวจนได้
เง้อ

แล้วชื่ออะไร
เรียนอยู่คณะอะไร ปีไหนเหร๋อครับ เผื่อเห็นจะได้เรียกทักถูก
งุงิงุงิ
ชื่อ โอ  แต่ก่อนเรียนวิศวถ้าเรียนก้อจบแล้วละรั่วไปหน่อยจึงลาออก อิอิ ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ปีสองคณะวิดยาสาดมาเรียนใหม่เป็นคนใหม่คนดีของพ่อแม่ตามนั้นกำ

TZMClub150

กรรม

เอิ๊กสิ์ๆๆๆ

พี่ต้นหายไปไหนหว่า

stank

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 11:16:32 ก่อนเที่ยง
กรรม

เอิ๊กสิ์ๆๆๆ

อยู่นิหล่ะ   เอา  zx  ไปตัดโซ่มา

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 12:14:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 11:16:32 ก่อนเที่ยง
กรรม

เอิ๊กสิ์ๆๆๆ

อยู่นิหล่ะ   เอา  zx  ไปตัดโซ่มา

ร่อนได้ละติ๊ มื้อแลง สิพาไปเอาฮาเลย์ นำ เหอๆ

stank

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 12:59:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 12:14:21 หลังเที่ยง
กรรม

เอิ๊กสิ์ๆๆๆ

อยู่นิหล่ะ   เอา  zx  ไปตัดโซ่มา

ร่อนได้ละติ๊ มื้อแลง สิพาไปเอาฮาเลย์ นำ เหอๆ

เย็นนี้ว่าจะไล่เบรคหน่อย  เพราะเบรคหลัง  ยังหวั่น ๆ อยู่   แล้ว  "ฮาเลย์"  คือไรฟระ 

TZMClub150

ฮาร์เลย์ เดวิดสัน

รถพี่อ่า

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 07:27:26 ก่อนเที่ยง
GTO กลายเป็นเศษเหล็กไปแร้ววววววว
กรรม
แล้วจะประกอบกลับคืน ยังงัยเนี่ย
ปล.เมื่อคืน ทำรถ 3 คัน แบบเมา
เอ้ยเหนื่อย

วันนี้ต้องไปถอน
เอิ๊กสิ์ๆๆๆๆ

ผมปายด้วย...........
อิอิ

ห้องที่พี่กิฟฝากให้ผมดู มันอยู่ติดร้านเหล้าเลยนะพี่ เห็นอยู่ห้องเดียว เดี๋ยวผมจะออกไปเล๊าะๆ หาให้อีกอยู่คับ
มันมีเบอร์อยู่แต่ยังมะได้จดมา เพราะเด๋วจะออกไปอีกรอบอยู่

พอดีรีบกลับมาตากผ้า
เหอะๆ

แร๊วก๊อ
อกล่าง zx150 ของพี่ต้นไปถามมาแล้วคับ
เค๊าบอกมะมี มีแต่กระเป๋าข้างสีขาวแค่นั้น

ต้องรอถามป้าเจ้าของร้านอ่า ว่าจะเบิกใหม่ได้มั๊ย

แล้ว GTO ผมเป็นเศษเหล็กจิงป่าวง๊า พี่กี๊ฟ......
แง๊ๆ
T_T

stank

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 01:20:45 หลังเที่ยง
ฮาร์เลย์ เดวิดสัน

รถพี่อ่า

หุหุ  เดี๋ยวหาเข้าแก๊งฮาเลย์ดีกว่าวุ้ย  อิอิ  ได้ไปร่อนแบบกระหึ่ม ๆ กะเขามั่ง

musicman_ton

โอ๊ย

ป่วยๆๆๆ

นอนอยู่บ้าน

ไปไสกะบ่ได้ไป

ว่าสิไปเลียง 037 ซะหน่อย

ขับรถกะบ่ได้

ovantien

ขอบคุณมากครับพี่กิฟที่เช็ครถให้   ตามนั้น

stank

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 03:59:45 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับพี่กิฟที่เช็ครถให้   ตามนั้น

เย็นนี้ก้อเข้ามาเล่นดิโอ  

เดี๋ยวให้เลี้ยงเบียร์

อิอิ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 04:11:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 03:59:45 หลังเที่ยง

อิอิ

เด๋วเย็นนี้ซัก 5-6 โมง

ผมจะเข้าไปจ่ายค่ายืม rxz นะคับพี่

เหะๆ

ช่วงนี้หน้า ม.แดดร้อน
จะเป็นลม
- -''

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 04:29:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 04:11:29 หลังเที่ยง

อิอิ

เด๋วเย็นนี้ซัก 5-6 โมง

ผมจะเข้าไปจ่ายค่ายืม rxz นะคับพี่

เหะๆ

ช่วงนี้หน้า ม.แดดร้อน
จะเป็นลม
- -''

ค่าเช่ารถคิดเท่าไรดีหว่า  สองวันนิ  หุหุ   

GTO-M4.Sk

เหะๆ

งั้นเด๋วขอนอนคิด+เอาแรงซักพักก่อนนะพี่

อิอิ

แล้วพี่กิฟจะเข้าไปบ้านพี่ต้นประมาณกี่โมงอ่า??

ovantien

RX-Z ใช้งานคุ้มจริงๆ ขนอะไหล่  บริการรถเช่า  อีกต่างหาก   ถ้าทำงานเสร็จจะไปถ้าไม่เสร็จก็จะ........ตามนั้น

stank

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 05:10:36 หลังเที่ยง
RX-Z ใช้งานคุ้มจริงๆ ขนอะไหล่  บริการรถเช่า  อีกต่างหาก   ถ้าทำงานเสร็จจะไปถ้าไม่เสร็จก็จะ........ตามนั้น

มามะ  เพิ่งเปิดขวดสอง

ovantien

ออนที่อนามัยหรอครับพี่ต้น เห็นออนดึกๆกำลังทำงานเสร็จ กำ