Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

stank

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 07:46:44 ก่อนเที่ยง
ช่ายหรอ ลูกทะลุเนี่ย

เหอะๆ  ของเขาแรงจิง

แล้วเมื่อวานไม่เอา แผงคอเคอาไปดวย  พรุ่งนี้ไปทำรถให้นายโจไหม

TZMClub150

stank

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 08:14:33 ก่อนเที่ยง
ทำจ้าทำอยู่

ทำที่ไหน  อุบลหรือเดช แล้วเย็นนี้กลับบ้านไหม  ถ้ากลับ  ไปส่องรถคันนั้น  แล้ว  pm  รูปและสภาพเบื้องต้นมาหน่อย  พรุ่งนี้จะไปยก

TZMClub150

จ้า เดี๋ยวจัดให้เลย วันนี้กลับบ้าน คงต้องไปทำที่เดชแหละพี่

GTO-M4.Sk

พรุ่งนี้กี่โมงดีครับพี่กิฟ

จะได้ตั้งนาฬิกาปลุกล่วงหน้าไว้ซัก 3 ชม.
เด๋วมะตื่น

เหอะๆ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

GTO-M4.Sk

ไปเติมมาแล้วครับ ไอ้ e20 เนี่ย
ลองสตาร์ท รถเดินเบาไม่อยู่ รอบตกอย่างเห็นได้ชัด
มีวอดบ้างช่วงรอบกลางๆต้องเปิดคันเร่งเนียนๆ รอบถึงขึ้น

ก็เลยมานั่งจูนใหม่แล้วเอาไปลองวิ่ง ยาวๆซักรอบสองรอบ
แหล่มครับ ไม่มีสะดุด ออกตัวดีกว่าเดิมเห็นได้ชัด
เสียดายตอนรอบกลางๆถึงสูงขึ้นช้ากว่าเดิมนิดหน่อย
แต่ตอนนี้ไมล์ผมมันค้างแค่ 80 เลยมะรู้ว่าวิ่งเท่าไหร่ เซงเป็ด

แต่ก็แปลกๆเหมือนกันคับ
เสียงเครื่องมันเงียบกว่าเดิม แต่เสียงท่อดันดังขึ้น
-*-

รถผมจะเป็นไรมั๊ยเนี่ย

TZMClub150

ถึงตั้งแต่เช้าเลยก็ได้
โรงกลึง เปิดครึ่งวันอ่ะ

TZMClub150

เหอๆ ลองไล่ดูใหม่แล้วแหละ รถพี่เติม รอบปลาย ขึ้นดีกว่าเดิมอีก ต้นได้ ปลายไหล ดีกว่าเดิมนะ

GTO-M4.Sk

ตอนนี้พี่กิฟอยู่บ้านป่าวครับ

ผมก่ะว่าจะไปเซอรเวย์แถวบ้านพี่หน่อยหน่ะครับ
อิอิ

TZMClub150

ยังอยู่อุบล อยู่เลยอ่ะ กลับ บ้าน เย็นๆหน่อยจ้า

หุหุ

GTO-M4.Sk

กลับถึงหอแล้วนาคับพี่
อิอิ

ไอ้ e20 เนี่ย สะใจมั่กๆ รอบมาไวดี แซงแบบไม่ต้องลุ้นเลย

ผมลองจับเวลาจากสามแยกเดชอ่าพี่
ออกตอน 20.55 ถึงหอผมเวลา 21.10 ใช้เวลา 15 นาทีกว่าๆ เกือบ 16 หุหุ
ขับ 100 - 120 อัดก็ 140 แต่จะยืนที่ 100 ตามไมล์รถผมนะ :(
ถนนโล่งๆ ขับสะใจดีคับ

:-X
สย๋องๆ มองหาตรงที่พี่ว่าเค้ายิงกันอ่ะ
พอดีมองเหลือบไปเห็นร้านขายโลงแล้วขนลุกเลย
กะลังมองหาศาลาที่พี่ว่าอยู่ ขับไปซักหน่อยผมสะดุ้ง ถอนคันเร่งเลยครับ
แมงตัวเบิ้อเริ่มบินชนหน้าโผ๊ม  :P
เอาซะแดงเล๊ย
เจ็บจัง

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 09:28:13 หลังเที่ยง
อิอิ

ไอ้ e20 เนี่ย สะใจมั่กๆ รอบมาไวดี แซงแบบไม่ต้องลุ้นเลย

ผมลองจับเวลาจากสามแยกเดชอ่าพี่
ออกตอน 20.55 ถึงหอผมเวลา 21.10 ใช้เวลา 15 นาทีกว่าๆ เกือบ 16 หุหุ
ขับ 100 - 120 อัดก็ 140 แต่จะยืนที่ 100 ตามไมล์รถผมนะ :(

สย๋องๆ มองหาตรงที่พี่ว่าเค้ายิงกันอ่ะ
พอดีมองเหลือบไปเห็นร้านขายโลงแล้วขนลุกเลย
กะลังมองหาศาลาที่พี่ว่าอยู่ ขับไปซักหน่อยผมสะดุ้ง ถอนคันเร่งเลยครับ
แมงตัวเบิ้อเริ่มบินชนหน้าโผ๊ม  :P
เจ็บจัง

วู้ว  ไปร่อนมาไม่ชวนกันมั่งเล้ย 

TZMClub150

เหอๆ
น้อง เค้ามาแบบ ไม่ให้ซุ่มไม่ให้เสียง
เหอๆ

TZMClub150

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 09:28:13 หลังเที่ยง
อิอิ

เจ็บจัง

GTO 16 นาทีกำ

ขับ 150 เนี่ย สงสัย ขับไม่ถึง10 นาทีแน่เลย จากเดช ถึง ม.อุบล

musicman_ton

555+

อย่าลืมของผมเด้อพี่กิบ

ครับ

ลงมาถึงอุบลโทรหาด้วย

สิ 037

TZMClub150

musicman_ton

ovantien

ผมขับจากบ้านเกษตรไปมอ 17 นาที แบบรีบๆนะ ตามนั้นกำ  ถูกทิ้งเป็นทุ่งเลยวันนี้

TZMClub150

งั้นเอาไปแค่สเตอร์หน้าพอ
ห้าๆ
เลี้ยงเบียร์แต่ละที 150 เนี่ยนะ
เห่ออออออออออออออออออออออออออออออ

คิดละเศร้า

เมามั้ยหว่า