Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

อยากไปแอยู่พี่
ถ้าได้อบห้องเดียว กะ พวก สาวๆ

ให้อบ 2 ชั่วโมงก็ไหว

ปล.ที่ผอมลง เพราะเลือดไหล ออกจน หมด
ไม่ใช่ไขมัน
เหอๆ

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 10:47:01 ก่อนเที่ยง
อยากไปแอยู่พี่
ถ้าได้อบห้องเดียว กะ พวก สาวๆ

ให้อบ 2 ชั่วโมงก็ไหว

ปล.ที่ผอมลง เพราะเลือดไหล ออกจน หมด
ไม่ใช่ไขมัน
เหอๆ

ตั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ

TZMClub150

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 01:07:50 หลังเที่ยง
แจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สรุปแล้วเย็นนี้เราว่าไง  กินเบียร์สดบ้านพี่เน๊อะ 

ผ่าน้ำไว้แล้วด้วย   น้ำสอง  หวานพอประมาณ  ความซ่าไม่ต้องพูดถึง

nopadon

เบียร์สด.......ผ่าน้ำ? น้ำสองหวานพอประมาณ? เอ..............คุ้นๆนะเนี่ยะ........

stank

อ้างจาก: nopadon เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 01:30:24 หลังเที่ยง
เบียร์สด.......ผ่าน้ำ? น้ำสองหวานพอประมาณ? เอ..............คุ้นๆนะเนี่ยะ........

เหอะ ๆ ๆ   

น้ำแรกไปเมื่อวาน  หวานจนมดขึ้นเลยอ่ะคับ 

(ไม่อยากบอกถึงความอร่อย  แช่ตู้เย็น ๆ เย็น ๆ ๆ  หวาน ๆ ๆแซบ ๆ ๆ )

TZMClub150

เห่อออออ

อารายน้ำแรก น้ำสอง

ไปกินเนี่ย จะมีน้ำสามมามะเนี่ย
เหอะๆ

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 02:11:30 หลังเที่ยง
เห่อออออ

อารายน้ำแรก น้ำสอง

ไปกินเนี่ย จะมีน้ำสามมามะเนี่ย
เหอะๆ

ถ้าเอาไปกลั่น  เอาแต่ยอดมันนะ  ยิ่งจะแหล่ม  หุหุ

TZMClub150

งั้น เอา แบบ ยอดข้าวเลยได้มะพี่ มะต้อง รอ ฉลากเขียวๆ อ่ะ

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 04:00:23 หลังเที่ยง
งั้น เอา แบบ ยอดข้าวเลยได้มะพี่ มะต้อง รอ ฉลากเขียวๆ อ่ะ

ท่าจะแหล่ม  แล้วออกมากี่โมง  ถ้าช่วงสักก่อน  ห้าโมงเย็นพี่อยู่สวนสุขภาพนะ  ออกไปส่องผู้สาวนำกันเด้อ  ช่วงหน้าโมงถึงหกโมงแลง

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 04:05:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 04:00:23 หลังเที่ยง
พี่ไปสวนสุขภาพกะใครอ่ะ ผบ.อยู่เบาะ

พอดีว่าจะเข้าไปเอาสติ๊กเกอร์ที่สั่งตัดไว้ที่บ้านอ่ะครับ

ปล.เวลา16.10 รถมอไซด์คนคนข้ามถนนที่หน้าอุบล 2
ผู้หญิง วิ่งตัดหน้ามอไซด์ โดนชนขาหัก

จบข่าว

ท่าจะแหล่ม  แล้วออกมากี่โมง  ถ้าช่วงสักก่อน  ห้าโมงเย็นพี่อยู่สวนสุขภาพนะ  ออกไปส่องผู้สาวนำกันเด้อ  ช่วงหน้าโมงถึงหกโมงแลง

stank

จะวิ่งกลับไปเดชพุ่นบ่   แม่เจ้า  คือซิฟ่าวไปเอาแท้  คงไปคนเดียวแหล ะ เพราะอีกสักหน่อยก้อจะไปแล้ว  แต่  ผบ.ทบ  (ผีบ้าที่บ้าน   มุขพี่โต้ง)  เลิกงาน  17.00 

งั้นก้อค่ำ ๆ เจอกันบ้านพี่  เอาอะไหล่มาใส่รถให้หน่อยนะ 

TZMClub150

เหอๆ

ไปสวนสุขภาพ มีไรแอบแฝงนะนั่น

ระวังเด้อ

กินคนเดียวบ่เผื่อแผ่น้อง ข่าวรั่วไหลเด๊ะ

เหอๆ

TZMClub150

เสร็จแว้ววววววววววววววววววววววว

ovantien

เอ....คุยกันอยู่สองคน สังเกตุดู คิคิ

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

11boom11

;) ;) ;) ;)ผมกลับบ้านขอชักทิปนะ    ผมจะไปรับที่ ตลาดพิบูล
เเวะเเก่งสะพึอ กินข้าวที่พัทญา  ถ่ายรูปตำหนักพระเทพ  เเวะกินเบียลาวสาวลาวหน้ารักๆๆที่ช้องเม๊ก  เเล้วขับรถรอบเขื่อนสิลินธน  เข้าบุนทลิก  เดชอุดม  อ่างศิลา  เข้าพิบูล  กลับอุบล   :D :D :D :Dคงเร็วๆๆๆนี้ละครับจะได้กลับเเล้วละ  หนึ่งวันคงจะพอครับ ท่ามึดมากนอนบ้านผมก็ได้ครับยินดีต้อนรับเสมอครับ   หลึอท่าจะไห้ดีไปข่างที่บ้านพ่อผมจะอยู่อีกฝั่งของเขื่อนนะครับที่ติดกับลาวเลย  อันนี้มันมากๆๆๆ :o :o :oยินดีต้อนรับพี่ๆๆๆ2ทีอุบลทุกคนครับ :'( :'( :'( :'(

stank

อ้างจาก: 11boom11 เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 01:44:44 ก่อนเที่ยง
;) ;) ;) ;)ผมกลับบ้านขอชักทิปนะ    ผมจะไปรับที่ ตลาดพิบูล
เเวะเเก่งสะพึอ กินข้าวที่พัทญา  ถ่ายรูปตำหนักพระเทพ  เเวะกินเบียลาวสาวลาวหน้ารักๆๆที่ช้องเม๊ก  เเล้วขับรถรอบเขื่อนสิลินธน  เข้าบุนทลิก  เดชอุดม  อ่างศิลา  เข้าพิบูล  กลับอุบล   :D :D :D :Dคงเร็วๆๆๆนี้ละครับจะได้กลับเเล้วละ  หนึ่งวันคงจะพอครับ ท่ามึดมากนอนบ้านผมก็ได้ครับยินดีต้อนรับเสมอครับ   หลึอท่าจะไห้ดีไปข่างที่บ้านพ่อผมจะอยู่อีกฝั่งของเขื่อนนะครับที่ติดกับลาวเลย  อันนี้มันมากๆๆๆ :o :o :oยินดีต้อนรับพี่ๆๆๆ2ทีอุบลทุกคนครับ :'( :'( :'( :'(

ทริปนี้เอาวันเดียว  พอเหรอคับ   หุหุ  ไหงวิ่งยาวจังเลย ๆ ๆ

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 08:31:31 หลังเที่ยง

เสร็จแว้ววววววววววววววววววววววว

ว้าว ๆ ๆ ๆ   

แหล่มเลย

อ้างจาก: ovantien เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 12:27:18 ก่อนเที่ยง
เอ....คุยกันอยู่สองคน สังเกตุดู คิคิ

แหมๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ตะเองก้อเข้ามาบ่อย ๆ จิ

เราได้คุยกันสามคน  อิอิ

TZMClub150

ออนแต่เช้าจังพี่ต้น

เมื่อวานไม่ได้ไปอ่า กลับมาถึงอุบล 2 ทุ่มผู่น

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 07:54:40 ก่อนเที่ยง
ออนแต่เช้าจังพี่ต้น

เมื่อวานไม่ได้ไปอ่า กลับมาถึงอุบล 2 ทุ่มผู่น

ไม่เป็นไร  มาวันนี้ก้อได้  หุหุ

เบียร์สดพี่ยังเหลืออีกเยอะ    เหอะ ๆ