Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musicman_ton

รถพ่อผมใกล้สมบูรณ์แร้วครับ

:o :o :o

TZMClub150

กล้องซะมามัวแท้

รัศมีความใหม่บัตาบ้อ มือไม้เลยสั่น เหอๆ

stank

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ พฤษภาคม 23, 2010, 11:35:39 หลังเที่ยง

คุณน้องไม่คิดจะออกดี ๆ สักตัวมาไว้ถ่ายภาพเหรอ  เนียะ  พี่แนะนำให้  รูปได้ชัด ๆ

evilboy

ใครพอมีชุดวาล์วtzmมาขายบ้าง เอามาทั้งชุดเลยไม่เอาเสื้อสูบพอดีรูยึดน๊อตพูลเลย์มันหวานลืมใส่เกลือ(มันแรงเอาไปไถนามา) ราคาเบาๆ

stank

อ้างจาก: evilboy เมื่อ พฤษภาคม 24, 2010, 12:48:48 หลังเที่ยง
ใครพอมีชุดวาล์วtzmมาขายบ้าง เอามาทั้งชุดเลยไม่เอาเสื้อสูบพอดีรูยึดน๊อตพูลเลย์มันหวานลืมใส่เกลือ(มันแรงเอาไปไถนามา) ราคาเบาๆ

เป็นไงบ้างท่านชาย     ย้ายสำนัก  ไปอยู่ทางโน้น  สัมบายดีบ่   เหอะ ๆ ๆ

ไหง ๆ  ไ่ม่แว๊บ ๆ ไปแหล่งอะไหล่อ่า  ไกล้ ๆ ไม่ใช่เหรอ

เอ้า  กิ๊ฟ  มีบ่  จัดให้พี่เขาหน่อย 

(เอ๊ะ  แต่ของผมก้อมีนะ  ติดอยู่กับเสื้อสูบ   ลีโอสามขวด  จัดไป ๆ ๆ  )

evilboy

รอบเครื่องผมอัดเต็มที่ 9000 รอบ ตั้งวาล์วตรงมาร์คตามคู่มือ คาร์บูเรเตอร์เดิมๆล้างใหม่ เครื่องทำใหม่ตีปลอกมา ลองล็อกให้วาล์วเปิดสุดก็ได้เท่าเดิม วิ่งได้ 140 เอง ใครพอมีวิธีแก้ไขปัญหาช่วยด้วยครับ

ช่างต้นกับช่างกิ๊ฟพอมีวิธีแก้หรือเปล่า เสื้อสูบช่างกิ๊ฟขายหรือเปล่าเอาเฉพาะเสื้อสูบนะไม่ตีปลอก
ถ้าแก้ไขปัญหาได้เดี๋ยวจะไปเลี้ยงเหล้า (เหล้าขาวยาดองไข่ลูกข้างกองบิน)

stank

อ้างจาก: evilboy เมื่อ พฤษภาคม 24, 2010, 08:29:16 หลังเที่ยง
รอบเครื่องผมอัดเต็มที่ 9000 รอบ ตั้งวาล์วตรงมาร์คตามคู่มือ คาร์บูเรเตอร์เดิมๆล้างใหม่ เครื่องทำใหม่ตีปลอกมา ลองล็อกให้วาล์วเปิดสุดก็ได้เท่าเดิม วิ่งได้ 140 เอง ใครพอมีวิธีแก้ไขปัญหาช่วยด้วยครับ

ช่างต้นกับช่างกิ๊ฟพอมีวิธีแก้หรือเปล่า เสื้อสูบช่างกิ๊ฟขายหรือเปล่าเอาเฉพาะเสื้อสูบนะไม่ตีปลอก
ถ้าแก้ไขปัญหาได้เดี๋ยวจะไปเลี้ยงเหล้า (เหล้าขาวยาดองไข่ลูกข้างกองบิน)

เอาสูตรช่างกิ๊ฟไปลองไหมล่ะ  แล้วจะติดใจ  แต่ต้องมีค่าคาย   เปลี่ยนจากเหล้าขาวยาดอง  เป็น  "ยาเย็น"  แทนได้ไหม  หุหุ  เอาแบบเป็นวุ้นนะ  อิอิ

TZMClub150

อ้างจาก: evilboy เมื่อ พฤษภาคม 24, 2010, 08:29:16 หลังเที่ยง

มีมันก็มีอยู่หรอกพี่
อยากแรงเดี๋ยวจัดให้เลย

เสื้อพร้อมลูกพร้อมวาล์ว ก็มี เอาแบบลูกใหม่ๆ แหวนฟิตเปรี๊ยะ
ราคาไม่แรงก็มีพี่

หุหุหุ
อ้างจาก: stank เมื่อ พฤษภาคม 24, 2010, 09:56:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ พฤษภาคม 23, 2010, 11:35:39 หลังเที่ยง

คุณน้องไม่คิดจะออกดี ๆ สักตัวมาไว้ถ่ายภาพเหรอ  เนียะ  พี่แนะนำให้  รูปได้ชัด ๆ

อยากได้ทั้งคนทั้งกล้องเลย เหอๆ เห็นละน้ำ........(ลาย)ไหล

evilboy

เสื้อ ลูกพร้อมวาล์วราคาเท่าไหร่จัดมาเลย ราคาเบาๆนะช่วงนี้ไม่มีเงินเอาเงินไปทำสีรถยนต์หมดแล้ว

TZMClub150

อ้างจาก: evilboy เมื่อ พฤษภาคม 25, 2010, 10:55:22 ก่อนเที่ยง
เสื้อ ลูกพร้อมวาล์วราคาเท่าไหร่จัดมาเลย ราคาเบาๆนะช่วงนี้ไม่มีเงินเอาเงินไปทำสีรถยนต์หมดแล้ว

++

พี่ชายเอารถมาให้ทำเลยดีกว่ามะพี่ จาได้เซ็ตไรให้หลายอย่าง
ว่าแต่ ตอนนี้วิ่งได้ 140 แค่นั้นเองหรอครับ

stank

อ้างจาก: evilboy เมื่อ พฤษภาคม 25, 2010, 10:55:22 ก่อนเที่ยง

หุหุ  ค่าของน่าจะติดไว้ก่อนได้ แต่่ค่าเบียร์น่าจะมาก่อนนะ

(ตายกรู  หาเรื่องกินฟรีตลอดเลย  เหอะ ๆ ๆ)

TZMClub150

กินด้วยเหอะๆ

แต่ว่า วันที่ 29 อยากไปเที่ยวอ่ายังไม่ได้ไปชวนใครเลย

แล้วก็ไม่รู้ว่า จะไปไหนอีก  กรรม

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ พฤษภาคม 25, 2010, 01:06:04 หลังเที่ยง
กินด้วยเหอะๆ

แต่ว่า วันที่ 29 อยากไปเที่ยวอ่ายังไม่ได้ไปชวนใครเลย

แล้วก็ไม่รู้ว่า จะไปไหนอีก  กรรม

รถเสร็จ

ไปด้วยอีกเสียง 

แต่ 29  วันเสาร์นะ  ไม่ทำงานเหรอ 

TZMClub150

30 อิอิ

เปลี่ยนแระ ลืมดูปฏิทิน - -

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ พฤษภาคม 25, 2010, 01:30:34 หลังเที่ยง
30 อิอิ

เปลี่ยนแระ ลืมดูปฏิทิน - -

เอ้า  ไผมีรถ  จัดเลย 

(เราไม่มีรถ  อยู่นิ่งๆ ไว้ก่อน  หุหุ)

TZMClub150

ovantien

stank

อ้างจาก: ovantien เมื่อ พฤษภาคม 26, 2010, 11:03:24 หลังเที่ยง
2tอุบลเงียบๆ

หายหน้าหายตาเลยโอ 

เอารถออกมาแว้นหน่อยจิ

stank

อุบล ๆ ๆ ๆ

อยาก ๆ ๆ ๆ

หิว ๆ ๆ ๆ

กระหาย ๆ ๆ ๆ

มิตติ้ง ๆ ๆ ๆ 

พบปะกันหน่อยไหม

อาทิตย์ีที่  30  พฤษจิกาคมนี้ 

สัก  17.00 

เจอกันแต่หัวเวนหน่อย  ที่บ้านผม

หิวไร  อยากอะไร   ไปขนเอาที่บิกซี  แล้วเอามาทำกินกัน  (กินข้าวป่า) 

สมาชิกทูทีอุบลว่าไง ๆ ๆ ๆ

อยากนำกันบ่  หุหุหุ

musicman_ton

อ้างจาก: stank เมื่อ พฤษภาคม 27, 2010, 05:56:14 หลังเที่ยง
อุบล ๆ ๆ ๆ

อยาก ๆ ๆ ๆ

หิว ๆ ๆ ๆ

กระหาย ๆ ๆ ๆ

มิตติ้ง ๆ ๆ ๆ 

พบปะกันหน่อยไหม

อาทิตย์ีที่  30  พฤษจิกาคมนี้ 

สัก  17.00 

เจอกันแต่หัวเวนหน่อย  ที่บ้านผม

หิวไร  อยากอะไร   ไปขนเอาที่บิกซี  แล้วเอามาทำกินกัน  (กินข้าวป่า) 

สมาชิกทูทีอุบลว่าไง ๆ ๆ ๆ

อยากนำกันบ่  หุหุหุ

ไปๆ