Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stank

ไม่มีไรทำ  รื้อรถ  เติมความสดชื่น  ด้วยเชลแอดว้าน  ป๋องใหญ่  หมดป๋อง  เจือกไม่เต็มอีก

musicman_ton

SER_NEVERDIE

เสี่ยต้น  ไม่แน่วันอาทิตย์นี้ อาจได้ไปเยือนพี่น้องชาวอุบล เด้ออออ   .......   :(  :o

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

stank

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ มีนาคม 30, 2010, 06:44:08 หลังเที่ยง
เสี่ยต้น  ไม่แน่วันอาทิตย์นี้ อาจได้ไปเยือนพี่น้องชาวอุบล เด้ออออ   .......   :(  :o

จร้าาาาาาา  ยินดีต้อนรับผู้มาเยือนจร้าาาาาาา

มาก้อโทรมาหาต้นแหน่เด้อ  เดี๋ยวพากินต้มไก่บ้าน  (ข้างๆ )  อิอิ

กระผมอยากจะบอกกับทุกๆคนว่า

ขณะนี้

รถผมพังครับพี่น้อง

พี่กิ๊พ กับ พี่เยี่ยม ยกไปซ่อมเมื่อวานนนี้ครับ

คาดว่าจะได้เปลี่ยน เสื้อ ลูก แหวน ใหม่555+

เบิดตังเลย

stank

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ มีนาคม 31, 2010, 10:09:12 ก่อนเที่ยง
กระผมอยากจะบอกกับทุกๆคนว่า

ขณะนี้

รถผมพังครับพี่น้อง

พี่กิ๊พ กับ พี่เยี่ยม ยกไปซ่อมเมื่อวานนนี้ครับ

คาดว่าจะได้เปลี่ยน เสื้อ ลูก แหวน ใหม่555+

เบิดตังเลย

งี้แหละ  ซื้อรถไม่ปรึกษาพี่  ถ้าให้พี่จัดนะ  แหล่มกว่านี้อีก  อิอิ 

บอกมาเอา  n-pro  ไม่เจื้อ  อิอิ

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ เมษายน 01, 2010, 09:16:36 ก่อนเที่ยง
สม 5555 :P

:P :P :P :P

TZMClub150

สิบ่ให้พังจังได๋พี่น้อง ซื้อรถมายังไม่ได้เซ็ตเครื่องยนต์ระบบไฟ รึ อะไรอีกหลายๆอย่างเล่นซัดซะ140-150
บ่พังให้มันอยู่ไปติ๊
:-* สม  :-*

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ เมษายน 01, 2010, 12:07:42 หลังเที่ยง
สิบ่ให้พังจังได๋พี่น้อง ซื้อรถมายังไม่ได้เซ็ตเครื่องยนต์ระบบไฟ รึ อะไรอีกหลายๆอย่างเล่นซัดซะ140-150
บ่พังให้มันอยู่ไปติ๊
:-* สม  :-*

คนมันแรงว้อย 

ทำไงได้ 

ทดสอบรถไปในตัว

juyjeffy

สงกรานต์จะกลับอุบล..(เขยอุบลครับ)  มิตติ้งกันแถวไหน  วันที่เท่าไหร่ครับ...ถ้าว่างจะไปร่วมมิตติ้งด้วย......... :D :)
.. :o :o.แล้วแถวไหนมีร้านอะไหล่ ser ขายบ้างครับ  อยากได้อะไหล่มาใส่เพิ่มเติมนะครับ...สมาชิกท่านใดมีข้อมูล ...ช่วยด้วยครับ.......0852300885..จุ้ยครับ......ขอบพระคุณมากครับ 8)

stank

อ้างจาก: juyjeffy เมื่อ เมษายน 02, 2010, 11:01:20 ก่อนเที่ยง
สงกรานต์จะกลับอุบล..(เขยอุบลครับ)  มิตติ้งกันแถวไหน  วันที่เท่าไหร่ครับ...ถ้าว่างจะไปร่วมมิตติ้งด้วย......... :D :)
.. :o :o.แล้วแถวไหนมีร้านอะไหล่ ser ขายบ้างครับ  อยากได้อะไหล่มาใส่เพิ่มเติมนะครับ...สมาชิกท่านใดมีข้อมูล ...ช่วยด้วยครับ.......0852300885..จุ้ยครับ......ขอบพระคุณมากครับ 8)

ผมก้อเขยอุบล  สงกรานต์ก้อจะกลับบ้านโคราช  ส่วนสาวกทูทีอุบล หลาย ๆ คนก้อคงเล่นนำ้อยู่แถวในเืมอืงคับ  อะไหล่เก่าที่อยากได้  ส่วนใหญ่ก้อร้านปรีดีัคับ  แถว ๆ หลังโรงเรียนอนุบาลอุบล  คับ 

สถานที่ิมิตติ้ง  ตอนนี้สร้างไกล้จะเสร็จแล้วครับ  จะเปิดตัว  10  เมษานี้คับ 

ว่าจะเชิญชวนสาวกทูทีอุบล  มาเปิดสถานที่มิตติ้งแห่งใหม่อยู่นิคับ

ปตท.วารินชำราบ ตรงข้ามบิกซีวาริน  ใหญ่  กว้างขวาง  สะดวกสะบาย 

juyjeffy

ขอบคุณหลายๆเด้อ..ที่ชี้แนะ
อ้างจาก: stank เมื่อ เมษายน 02, 2010, 11:11:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: juyjeffy เมื่อ เมษายน 02, 2010, 11:01:20 ก่อนเที่ยง

ผมก้อเขยอุบล  สงกรานต์ก้อจะกลับบ้านโคราช  ส่วนสาวกทูทีอุบล หลาย ๆ คนก้อคงเล่นนำ้อยู่แถวในเืมอืงคับ  อะไหล่เก่าที่อยากได้  ส่วนใหญ่ก้อร้านปรีดีัคับ  แถว ๆ หลังโรงเรียนอนุบาลอุบล  คับ 

สถานที่ิมิตติ้ง  ตอนนี้สร้างไกล้จะเสร็จแล้วครับ  จะเปิดตัว  10  เมษานี้คับ 

ว่าจะเชิญชวนสาวกทูทีอุบล  มาเปิดสถานที่มิตติ้งแห่งใหม่อยู่นิคับ

ปตท.วารินชำราบ ตรงข้ามบิกซีวาริน  ใหญ่  กว้างขวาง  สะดวกสะบาย 

stank

TZMClub150

tum - proarm

อิจฉาเด้...พี่น้อง  ผมเพิ่งขายรถไป แถมมาทำงานที่กทม.หลายปีแล้ว(คนศรีสะเกษ)...คึดฮอดบ้านอีหลี เมื่อ13-14 ปีก่อนก็เรียนอยู่ที่อุบลฯ ครับ....เด็กอุบลฯเก่า อิอิ