Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stank

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2010, 07:01:40 หลังเที่ยง
ผม ชื่อโอคับ ใช้เคอาร์เต๋าๆคับ พี่ต้น น้องใหม่คับฝากตัวด้วยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร อยู่แถวตลาดเจริญศรีนี้แหละคับ

คับผ๋ม สีไรหนอ  ตลาดเจริญศรีก้อไปแทบทุกวัน  ไหง ๆ ๆ ไม่เห็นเจอ  ว่าง ๆ แวะมาทักทายได้  นะจ๊ะ  บ้านก่อ ๆ ๆ ทางเข้าวัดป่าพง  ทำงานอยู่  "โรงพยาบาลส่งเสริมสุขาภาพตำบล  ตำบลแสนสุข"  ชื่อเก่าก้อ  สถานีอนามัยก่อ

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2010, 06:43:19 ก่อนเที่ยง
มีหลายท่านแระ ว่าแต่พี่ต้นซุ่มทำเอ็นโปรบ้อ หายไปไหนหว่า ตัวตั้งตัวตีกลุ่ม อุบลฯ

ท่าน doohan อยู่อ.ไร ใน ยโสครับ ยังงัยๆ กลุ่มอุบล ยินดีต้อนรับนะคับ

ไม่ได้ซุ่มจร้า    ไปดูงานตั้งแต่วันพฤหัส  กะพี่โต้งเอ็นโปร  เพิ่งกลับมาจร้า

กลับมาเมื่อคืนนี้  ไปสี่วันสามคืน 

TZMClub150

เห่อ ๆๆๆ ไปอุดรมาเมื่อคืนวันเสาร์ โอ้พระเจ้า500กว่ากิโล ขับรถตั้งแต่2ทุ่มครึ่ง ไปถึงโน่น ตี4 ครึ่ง ฝนเก้ากรรมดันมาตกอีกเลยเสียเวลาไปเยอะแยะ แต่ก็คุ้มจ้าไปถึง ออกคาราวานตอน2โมงเช้า จากอุดรฯไปพังโคน(ว่าจาไปจอดรอที่พังโคนแระ) ต้องขับรถย้อนกลับพังโคนอีกร้อยกว่าโล จ๊ากๆ แต่มะเปงไร น้ำมันฟรี เหอๆ กว่าจะกลับถึงอุบลฯได้วันอาทิตย์ปาไป5ทุ่มครึ่งแหนะ เดี๋ยวจาเอารูปมาลงให้ดูนะจ๊ะ

stank

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2010, 02:54:23 หลังเที่ยง
รอดูรูป........................ว่างๆจะแวะไปเล่นกับtzrคับ

คุณโอไม่ออนเอ็มเหรอ  เห็นแอดเมลผมมาอยู่  ไหงออนแต่เวป  ไม่เห็นออนเอ็ม  เย็นนี้ว่าจะชวนดริ้งสักหน่อย อิอิ

TZMClub150

ไประยองก็ดริ๊ง กลับมาดริ๊ง อีกแระ ดริ๊งหลายโพดระวัง เดส เด้อพี่ อิอิน้องเป็นห่วง ระวังสุขภาพเด้อ

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2010, 06:27:49 หลังเที่ยง
ไประยองก็ดริ๊ง กลับมาดริ๊ง อีกแระ ดริ๊งหลายโพดระวัง เดส เด้อพี่ อิอิน้องเป็นห่วง ระวังสุขภาพเด้อ

จร้าาาาาาาาาาาาา   

เมื่อคืนชวนมากินเหล้าม่ายมีครายมาเลย  เหอะ ๆ ต้มปลาข่อโตบักใหญ่  ใส่ดอกผักติ้วนำ  ซดผู้เีดียวเลย  เบิดเบียร์สี่ป๋อง  นอนหลับสลายเลยทีนี้  เหอะ ๆ ๆ

TZMClub150

เหอๆ 
อ้างจาก: stank เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2010, 09:01:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2010, 06:27:49 หลังเที่ยง

จร้าาาาาาาาาาาาา  

เมื่อคืนชวนมากินเหล้าม่ายมีครายมาเลย  เหอะ ๆ ต้มปลาข่อโตบักใหญ่  ใส่ดอกผักติ้วนำ  ซดผู้เีดียวเลย  เบิดเบียร์สี่ป๋อง  นอนหลับสลายเลยทีนี้  เหอะ ๆ ๆ

โอ้ๆๆๆ  กลุ้มใจไรเป็นพิเศษอยู่เบาะ กินเบียร์ผุเดียวคึสิแซบล่ะพี่ต้น

TZMClub150

ดริ๊ง วันละนิด จิตแจ่มใส แอลกอฮอล์ลงไข่ สดใสเป็นพิเศษจ้า

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2010, 05:30:27 หลังเที่ยง
ดริ๊ง วันละนิด จิตแจ่มใส แอลกอฮอล์ลงไข่ สดใสเป็นพิเศษจ้า

พูดมาแล้วก้อจัดไป  1  ป๋อง  เพื่อความสดชื่น  อิอิ

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2010, 05:47:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2010, 05:30:27 หลังเที่ยง

พูดมาแล้วก้อจัดไป  1  ป๋อง  เพื่อความสดชื่น  อิอิ

เด๋วเร็วๆนี้แอลกอฮอล์ได้ลงไข่แน่ๆพี่ต้น รอค่าคอมก่อน ตามนั้น

non krr150

stank

อ้างจาก: non krr150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2010, 06:04:19 หลังเที่ยง
สารคามไปนำเด้อ คัฟฟฟฟ

จร้าาาาาาาา  ไม่ไกลไม่ไกล้เท่าไร  เยี่ยมเยียนได้เลยจร้าาาาาาา

inging

อ้างจาก: stank เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2010, 05:47:09 หลังเที่ยง

อ่า..ขอแจมด้วยคนนะครับ...จากกลุ่มลาดกระบังแวะเยี่ยมเยียนครับ

TZMClub150

อ้างจาก: inging เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2010, 12:24:01 ก่อนเที่ยง

อ่า..ขอแจมด้วยคนนะครับ...จากกลุ่มลาดกระบังแวะเยี่ยมเยียนครับ

ยินดีต้นรับคับ
เดี๋ยวจาแวะเยี่ยมเยียนมั่ง อิอิ

lertlak

stank

เห็นพี่แกยกล้อแล้วคิดถึงคันเก่า ๆ mc21  :-X :-X

TZMClub150

มาแว้ว เก็บตกคาราวานที่อุดร ไปร่วมรั่ว กะคาราวานที่อุดรกะเค้าด้วย ทำไงล่ะ บริษัทให้ไปเลย เอาเจ้าTZM ไป 2คันกะน้อง เป็นทีมเซอร์วิส พวกบรรดาเหล่าคาราวานทั้งหลายแหล่

พักก่อนถึงสกลที่อ.โคกศรีสุพรรณจ้า

ถึงอุดร ตอนตี4ครึ่ง ช้าเพราะหลบฝน ภาพนี้ถ่ายตอนหกโมงเช้า เตรียมร้านก่อนกิจกรรม

สุดท้าย ออกจาก อุดรมุ่งสู่สกล อ.พรรณานิคม มอบทุนการศึกษา

chalala

สวัสดีพี่น้องทางอุบล คนโก้ผมคนใต้(อุดรมานิดหน่อย)ยินดีที่ได้รู้จักผมสมาชิกฬหม่ครับผม (เนียน)  ::) >:(

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

TZMClub150

อ้างจาก: chalala เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2010, 09:29:52 หลังเที่ยง
สวัสดีพี่น้องทางอุบล คนโก้ผมคนใต้(อุดรมานิดหน่อย)ยินดีที่ได้รู้จักผมสมาชิกฬหม่ครับผม (เนียน)  ::) >:(

กลายเป็นอุบลคนโก้ซะงั้น ว่าแต่ใต้อุดรน่ะที่ไหนอ่ะครับ สกล เบาะน้อ

TZMClub150

:P ลากันทีสีแดง จับลูกชายแต่งตัวใหม่ เป็นเขียวเลมอนซะงั้น :)