Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mixart

ปีใหม่นี้ชาวอุบลร่วมตัวกันที่ไหนหรอครับ

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

stank

อ้างจาก: mixart เมื่อ ธันวาคม 18, 2011, 06:40:39 หลังเที่ยง
ปีใหม่นี้ชาวอุบลร่วมตัวกันที่ไหนหรอครับ

ยังไม่แน่ใจครับ  ว่าจะมีการรวมตัวเปล่า  ต้องดูเพื่อนสมาชิกก่อนน่ะครับ

mong_ban

ไปนำแน่ เด้อ........โต้ลมหนาว.....ม่วน ๆๆ

phoo009

stank

mixart

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

mixart

ราคา2หมื่นนี้ต้องมีคนเอาครบ7คันเลยหรอครับ

SIT_KRR-SSR

สวัสดีปีใหม่ครับ ชาวอุบล ศรีสะเกษ อำนาจ ยโสธร และจังหวัดใกล้เคียง  ขอให้มีความสุขมากๆๆสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน รวยๆๆครับ ตลอดปีและตลอดไป
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

can-nim

คิดถึงบ้านเกิด ปีใหม่ปีนี้ไม่ได้กลับบ้านเลย

mixart

เงียบจังเลยหายไปกันหมดครับ

mong_ban

แวะมายาม...พี่น้องเมืองดอกบัว......ปานไดน้อ..สิพากัน  ตุ้มโฮม..

mixart

stank

อ้างจาก: det2storkeclub04 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 12:19:03 ก่อนเที่ยง
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม คับพี่น้อง นามว่า เอ็ม เด้อ ???

วันนั้นขี่รถสวนกะผมเห็นโบกไม้โบกมือ  ไม่รู้ทักทายกะผมหรือเปล่า  เส้นวิ่งเข้าตลาดสดเดชอุม  คิดว่าจะโบกให้ผู้สาวกะบ่แม่น  เห็นมีหญิงซ้อนท้ายมาด้วย 

DEDOR

อ้างจาก: stank เมื่อ มกราคม 31, 2012, 07:04:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: det2storkeclub04 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 12:19:03 ก่อนเที่ยง
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม คับพี่น้อง นามว่า เอ็ม เด้อ ???

วันนั้นขี่รถสวนกะผมเห็นโบกไม้โบกมือ  ไม่รู้ทักทายกะผมหรือเปล่า  เส้นวิ่งเข้าตลาดสดเดชอุม  คิดว่าจะโบกให้ผู้สาวกะบ่แม่น  เห็นมีหญิงซ้อนท้ายมาด้วย 

55555++คะเจ้าโบกมือ สิบอกวาให่เจ้า ฟ่าวๆกลับบ้านเด้อ  เมียกำลังจ่มหา สิไซ่ งานเจ้า

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

mong_ban

อ้างจาก: stank เมื่อ ธันวาคม 08, 2011, 10:33:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mong_ban เมื่อ ธันวาคม 08, 2011, 05:07:07 หลังเที่ยง
แวะมายาม .....  พี่น้องทางอุบลครับ.......ศรีสะเกษ มิดอิมชิม........

ทักทางสมาชิกใหม่ทางศีรษะเกษจังหวัดบ้านไกล้เรือนเคียงจ้าาา

(ส่วนรูปด้านล่าง  ไม่มีอะไร  เพิ่งหัดลองโพสรูปดู  ไม่รู้มันจะขึ้นป่าว) 

แฮงอยากได้ ล้อใหญ่ ๆๆ อยุ่นิ.......น้ำลายหกเลย....อ้ายอยู่บ้านได๋ครับ.....

korn nsr sp

หวัดดีคับผม  เงียบเหงา จังเลย 

ovantien

เงียบจริงๆครับ  ขาย KR  ไปแล้ว  แอบมาดู

xtra_Ser-se_YS

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:10:59 หลังเที่ยง
เงียบจริงๆครับ  ขาย KR  ไปแล้ว  แอบมาดู

อ้าวขายแล้วหรอคับพี่ ทำไมได้ขายครับ

TINNYJAA

เเวะมา ทักทาย ครับผม ผมคนสุรินทร์เหลา สัมบายดีกัน บ่ น้อครับพี่น้อง :(
หนุ่มอีสานใต้*-***