Main Menu

Ser SS เสร็จแล้วหน้า 5 นะก๊าบ ^^

เริ่มโดย muto, พฤศจิกายน 24, 2011, 07:41:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2T_DD

ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045

udomporj

muto

อ้างจาก: 2t_DD เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 05:00:58 หลังเที่ยง
ถ่ายภาพได้ดีมากครับ กล้องเทพมาก

ขอบคุณครับ ^^

อ้างจาก: udomporj เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 06:04:01 หลังเที่ยง
รถแถวไหนนั้นเหมือนคันที่วังญวยเลย

บ้าน นาป่า อำเภอ ทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราชครับ

muto

รื้อทุกชิ้นครับ ???

เอามาล้างใหม่หมด.......ตาเป้ได้แผลไปหลายแผลเลย  :-*

:-*

muto

เก็บสีชิ้นส่วนต่างๆ...... :)

เฟรมรอสรุปสีครับ....น่าจะเทาๆ

:(

muto

โอ๊ยยยยยย...........อยากขับใจจะขาดอยู่แย้ว    :P :P :P

........เครื่องต้องทำเสื้อใหม่   :P

muto

SER SE ของท่านเป้ครับ.................. :D

ถ่ายมาไม่มาก รีบกลับบ้านครับ อีนังหนูรออยู่ อิอิ :-[

ตอนนี้สั่งของไปหลายรายการแล้ว.....รอตอนทำสีและประกอบ น่าจะซักพักครับ :P :P :P :P

miki

muto

อ้างจาก: miki เมื่อ ธันวาคม 06, 2011, 03:20:54 หลังเที่ยง
เบิกค่า พลาสเตอร์ ยา ด้วย

อิ อิ

จ่ายเป็นค่าห้อง+ค่านวดแทนได้ป่าว คริคริ

miki

sanrak1

ถ่ายภาพสวยมาก ว่าแต่ผมก็รอชมต่อไปครับ สาวกเซอเหมือนกันครับ

muto

อ้างจาก: sanrak1 เมื่อ ธันวาคม 07, 2011, 07:45:28 ก่อนเที่ยง
ถ่ายภาพสวยมาก ว่าแต่ผมก็รอชมต่อไปครับ สาวกเซอเหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ  เดี๋ยวรออะไหล่ที่สั่งไปมาครบๆ จะถ่ายรวมอีกครั้งครับ ^^

muto

ของทะยอยมาแล้วครับ  :( :( :(

เดี๋ยวเข้าไปดูรถพรุ้งนี้ครับ  จะถ่ายภาพมาให้ดูครับ  ???

visitsak

easa-phone-534

-รอชมเช่นกันครับ
(รุ่นเดียวกัน+สีเดียวกัน อีก)

-*** มาเป็นพักๆ ***-

muto

อ้างจาก: easa-phone-534 เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 10:27:18 ก่อนเที่ยง
-รอชมเช่นกันครับ
(รุ่นเดียวกัน+สีเดียวกัน อีก)

ขอบคุณก๊าบบบบบบบบบบบบบบบ :(

เกียร์โยงมาแย้ว.......นี้เ​ราต้องหาแฮนหมอบ
ท่อสูตร "ใช้เฉพาะสนามแข่งเท่านั้น"
คาบูสนาม (Kเหลี่ยมที่เค้าว่ากัน)

..........อ่าาาาาาาา นี้มันหมดยุค150 cc. คราส Aนครชัยศรี
มานานเท่าไหร่แล้วเนี๊ย Y_Y

:o :o :o :o

IJ

ว้าวๆๆ มารอ ชมคับท่าน ป่านนี้ ตีสามครึ่งแระ ยังไม่หลับไม่นอนหรอท่าน 555+