Main Menu

YAMAHA MEAT สามารถใส่เครื่องเวฟได้ไหมครับ

เริ่มโดย Khing, ตุลาคม 23, 2015, 01:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khing

สามารถใส่ได้ไหมครับ ต้องแปลงตรงไหนบ้างครับขอถามพี่ๆที่เซียนๆทุกคนด้วยครับ :D

yooth mtx

ผมไม่เคยทำนะ  แต่ขอตอบแบบกว้างๆละกัน
   1. ถ้าทำแล้วจะเสียอารมย์ 2 จังหวะไปนะครับ  ไม่แว๊น  แต่จะ บึ้มๆๆๆๆ แทน
   2. ถ้าจะทำ ช่างไทยทำได้อยู่แล้ว  จะต้อง ตัด เจาะ กันแค่ไหนไม่รู้  เสร็จแล้วจะดี ไม่ดี จะเสียรถป่าวนะ 
        *** ถ้ามีของอยู่แล้ว ลองเอามาเทียบๆ เล็งๆ ดูก่อนดีกว่า

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ