Main Menu

ถาม เกี่ยวกับ TZM

เริ่มโดย kyowa, กรกฎาคม 27, 2015, 07:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyowa

พี่ๆครับ TZM คว้านเพิ่มไซ้ใด้ใหมครับ

yooth mtx

คว้านไม่ได้ครับ  มันไม่มีปลอกเหล็กเหมือน TZR ครับ  ถ้าของเดิมสภาพแย่มาก มีทางเลือก 2 ทางครับ
   1 ใส่เสื้อ TZR ไปเลย
   2 คว้าน และอัดปลอกใหม่ แบบนี้ครั้งต่อไปจะคว้านได้นะ  แต่หาร้านทำดีๆหน่อย

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

kyowa

:D ตีปลอกกลัวไม่ดีครับ ใช้เสื่อ TZR ใด้ ต้องแปลงใหมครับ

aoaaued

ถ้าอยากได้เสื้อมือสองไม่ปลอก PM มาคุยได้ผมทมีอยู่3ตัวไม่ได้ใช้ขายให้ถูกๆครับ

yooth mtx

อ้างจาก: kyowa เมื่อ กรกฎาคม 30, 2015, 09:20:36 ก่อนเที่ยง
:D ตีปลอกกลัวไม่ดีครับ ใช้เสื่อ TZR ใด้ ต้องแปลงใหมครับ

ไม่ต้องแปลง  ใส่ได้เลย  ผมก็ใส่อยู่

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

tonywut

ถามพี่ yooth mtx ใส่แล้วเป็นไงบ้างครับอัตราเร่ง ต้น กลาง ปลาย ดีกว่าเสื้อ tzm ไหมครับ กำลังจะหามาใส่อยู่เหมือนกันครับ