Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker

:D :D :Dอะอะอะโดนใจยยยยยย

joker

velocity1000cc

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

joker

jacky

joker

pinyo

joker

:D :D :Dกันตังคิดถึงทุกท่านคับ
เคดิตเจ้าของภาพคับ

ment2007

อ้างจาก: joker เมื่อ กันยายน 17, 2013, 10:42:09 ก่อนเที่ยง
:D :D :Dกันตังคิดถึงทุกท่านคับ
เคดิตเจ้าของภาพคับ
สวย ลูกเพ่ 
สุดทางรถไฟสายอันดามัน ที่ตรัง

jacky

เบร

เเตก

jacky

joker

ment2007

ก่อนเริ่มต้นพรุ่งนี้.............ทักทายชาวตรังครับ
...................
ซิลล์ ซิลล์ ว่าด้วยก่อน ทำงานคร้าบ พรุ่งนี้
"สิ่งที่ทำให้เราหมดเรี๋ยวแรงนั่น หาใช่ที่ภูเขาตั้งตระหง่านอยู่ตรงเบื้องหน้าไม่ แค่หากที่เป็นเม็ดทรายเม็ดเล็กๆเม็ดเดียวเท่านั่น"
ที่ติดอยู่ในรองเท้า ของเราเอง

.............................
รูปสวยๆๆทั่ง นั่น

jacky

เพิ่งกลับ.....บ้าน

เบรค(ไม่) เเตก

(เกือบ) หลุด "รันWAY.''55555 hA

(ง)านนนนน

jacky

ไข่(มด)

3ใบ.....ยี่จับบบบบ

เจง เจงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

;)
เหนื่อย

หงส์ เเพง

jacky

jacky

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 20, 2013, 12:02:33 ก่อนเที่ยง

ยืมมา
ดูอ้วนๆแบบนี้ แต่วิ่งกระจายคับ สายพันอิตาลี ไม่ต้องพูดถึง ขนาดตัวเก่า115ccที่สนามกะพังสุริน ช่วงทางตรงมันฉีกแดช125แบบน่าเกียจเลยอะ ดูๆว่ารถกะเทยตัวเล็กๆมันบรรจุวาวไอเสียทำงานด้วยเซอโว-ผ่านคำสั่งจากกล่องที่ภูกรีเซทไว้โดยเจตนาของผู้ออกแบบ

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 20, 2013, 12:34:29 ก่อนเที่ยง
ปั้มล่าง...????

ปั้มล่างเป็นไงบ้างคับ เวิรคป่าว? วันนี้มีลิเวอพูลร่วมทางละสิ ถึงได้ลืม แมวลายLEO เออ วันนี้ผมยกเครื่องเจ้าใบพัดคันที่เห็นเมื่อคืนลงมาถอดล้างขัดถูเจียเจาะกลึง และถอดล้อแม่เหล็กตัวเดิมกะฝาจานไฟออกยกชุด ที่เหลือ SE 98 เพียวๆ มองฝั่งขวาไอ้นี่มันเคใบพัดนี่หว่า แต่อย่าไปยุ่งกะมันเลย เสื้อสวยมากไร้ริ้วรอย-ยังไม่ปลอกอีกด้วย เพิ่งลองมาตะกี้ ดึงทีผมเกือบหลุดมือ(มือรอยมันเเครื่องเพ)แต่....หรอย และ ต่อเช้าว่างๆมาลองเขแลได้คับ(รอบละร้อยพอ)อิอิ