Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

jacky

jacky

jacky

FIREMAN

หวัดดีปีใหม่ทุกๆๆท่านพี่น้องชาวตรังเเละเพื่อนสมาชิก สองล้อ ทุกๆๆจังหวัด
ขอให้สุขสมหวังในทุกๆสิ่ง คิดอะไร อยากได้อะไรก้อเก็บตังซื้อเอาเองนะ
เเละขอให้สุขภาพทั้งเเข็ง ทั้งเเรง โชคดีปีใหม่ครับ(คงไม่สายเกินไปนะคับ เพิ่งเสร็จจากภารกิจมา) ??? >:( :D

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ มกราคม 06, 2013, 02:22:58 หลังเที่ยง
เลิกแน่! เบนซิน91ต้นปีหน้า หันไปใช้ 95 ทั้งหมด ก.พลังงานมั่นใจไม่กระทบ
ผมจะกินแก๊ส............. >:(

jacky

รถครรอบครัว
.......................ค่ายซ้อมเสียบ
(ลูกY)

jacky

jacky

jacky

jacky

jacky

jacky

pinyo

สงสัยลอง...กล้อง
[/quote]
พี่ jacky ก้อ
เดี๋ยวเค้ารู้กันหมด

dslr like ก็พอสำหรับมือสมัครเล่นอย่างเรา
เปรยๆ ถามหัวหน้าแกงค์ ..บอก ฟูจิ จัดเลยตามนั้น

ment2007

อ้างจาก: pinyo เมื่อ มกราคม 09, 2013, 12:00:06 หลังเที่ยง
บายดีกันนะ ชาวตรัง

สวยจัง มิออาชีพเลยนะเนี้ย
S100FS ซิดซ้าย เสียดายแขบอิอิ EXR ลูกเล่นเยอะ
............................
สเตปต่อไปจัด CPL สักชุด รับรองฟ้าเข้มใด้ใจ
:-[

jacky

jacky