Main Menu

ได้ข่าวแว่วๆมาของ 2T HONDA

เริ่มโดย Runingguy, ธันวาคม 20, 2008, 11:18:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RAB BJ8.

เมื่อไม่มีอะไหล่ให้เบิกจากศูณย์ ก็ขับแบบถนอมแล้วกัน ส่วนอะไหล่ผมว่าตามบ้านนอกยังมีที่จอดหลับใหลอยู่ใครโชคดีคงได้เก็บมาสำรองไว้

SuddteeN

ถ้าถึงวันั้น จริๆ ผมจะเปลียนเครื่องเอาแล้วกัน เอาของ cbr150 มาใส่ซะเลย เหอๆ
พี่น้องกันอยู่แล้ว
N-Pro ต้องไม่ตายไปจาก ประเทศไทย

minnsr

แต่งให้สวยแล้วเอาไว้โชว์ที่บ้านนาน ๆ ค่อยเอาออกมาวื่งโชว์ชาวบ้านเขาอิ ๆ เสร็จแล้วก็เอากลับไปตั้งโชว์ไว้ที่เดิมครับวางแผนไว้แบบนี้แหละครับ

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

ผมคิดว่าหากเรายังมีรถ2Tวิ่งอยู่มากพอสักวันหนึ่งของแท้หมดไปก็ต้องทำใจครับแต่คิดว่าของเทียมต้องผลิตออกมาแน่นอนเพราะไม่มีของแท้เป็นคู่แข่งแล้ว ดูตัวอย่างรถhonda chaly สิช่วงรอยต่อก็เป็นแบบนี้แล้วตอนนี้ขอให้มีโครงกับสวิงอาร์มที่เหลือมีหมดแม้แต่เครื่องยนต์จีนยังผลิตออกมาตรงรุ่นเพื่อเอาใจเลย ใจเย็นๆอย่าวิตกมากไปไม่มีความสุขขี่รถไปเครียดไปไม่สนุกแน่ครับ ขอให้รถของเพื่อนๆทุกท่านอยู่กับเพื่อนๆไปนานแสนนานโชคดีทุกท่านครับ
มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

not

เด๋วสักวันก็ต้องกลับมาฮิตใหม่
เหมือน สายเดี่ยว / เกาะอก / คอกระเช้า

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ผมคือใคร...?

ข่าวนี้ผ่านมา 3 ปี แรงดีไม่มีตก อิอิอิอิอิ

RAB BJ8.

ผมว่าถาม postman ดูเขาน่าจะพอรู้ว่าบ้านไหนมี 2t เก่าเก็บอยู่ที่ไม่ได้ใช้งาน

jirapa

nongss1

สงสัยเหมือนพระเครื่อง ยิ่งเก่ายิ่งแพง  ครัยเดิมกว่า ราคาดี อิอิ :(

namamulet

อีกหน่อยคงกลายเป็นตำนาน2จังหว่ะเมืองไทย

kapooklookzaa

อะไหล่แท้ 2 จังหวะของฮอนด้ายังมีเบิกครับ วันก่อนเพิ่งเบิกมา เสื้อสูบ LS แท้ๆ แต่เมดอิน เวียดนามครับ ผิดหวังอย่างแรง กะไว้ไม่ของไทย ก้อ ญี่ปุ่น ดันออกเวียตนามซะงั้น
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

minnsr

เฮ้ย ......มาไงเมดอินเวียดนามมีด้วยเหรอ.....

toto

โอว...จะพยายามอนุรักษ์ไว้เป็นรถคลาสสิคอีกคัน

id2524

555 เดี๋ยวผมจะไปสั่งทำตู้กระจกมาครอบไว้ซะเลย ไม่ขี่ก็ด้าย  แค่ได้ดูก็พอใจแล้ว

ว่าแต่ แล้วยังงี้ผมจะได้มี R1 กะ เขามั้นเนี๊ยะ ปั็มตังไม่ทันแน่ๆเลย เศร้า เจงๆๆๆๆๆๆ

กะว่าถ้าได้ R1 แล้วก็จะมาจอดคู่กะ N Pro ไว้มองให้บายใจก็พอ เห้อออ 

ตอนแรกว่า จะเอา TZM อีกซักคัน แต่ตอนนี้คงไม่แล้ว คงข้ามไป CBR เลย

minisport

อ้างจาก: autotakls เมื่อ สิงหาคม 29, 2010, 10:23:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: polrapat เมื่อ สิงหาคม 28, 2010, 06:49:31 หลังเที่ยง
ปิดถนน ประท้วง! ประท้วง! :-[ อิอิ   >:( >:( อุบัติใหม่ ม๊อบ 2T

ผมคนนึงละครับ ที่จะไปร่วมด้วย คิคิ
คันนี้สวย
ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

freejame

ของแท้หมด ยังไงก็ขอของเทียมแก้ขัดไปก่อนละกัน ^^''

นาย พงศธร ศรีหาผล
28 หมู่ 6 ถ.เอกชัย ซอย53 แขวงบางบอน เขตบางบอน กทม 10150
เลขที่บัญชี 403-200858-1 ไทยพาณิชย์
Phone.087-497-4349 เจมส์

HKSTT99

pageKSTXR.jpg" border="0
♥ นาย ศตวรรษ กัลยา บ้านเลขที่ 68/5หมู่13 ต.บางหญ้าเเพรก อ.พระประเเดง จ.สมุทรปราการ รหัสไปรษณีย์ 10130  เบอร์โทรสัพ ทรู 085-990-9509 บาส ครับ♥

ritthirong

ตกใจนะครับกับข่าว  ผมพึ่งมาเล่น 2t ตอนนี้เก็บเอนโปรแล้ว กำลังปั้น แกรมม่าอยู่ ยังเหลือ tzm กับ zx กะว่าจะเก็บทั้ง 4 รุ่นนี้ ไว้ให้ลูกหลานดู  แล้วจะหาอะไหล่คงต้องหารถเก่ามาถอดทำอะไหล่แล้ว 
คงต้องใช้แบบถนอมๆ ลองคิดดูอีกสิบปีจะมีมูลค่ามากเพียงใด  ขนาดรถ c  ยังราคาเริ่มต้นเมื่อก่อนยังไม่แพง  มาดูตอนนี้ราคาไปไกลมากๆ แล้วรถของพวกเราล่ะคงต้องรีบกันหน่อยนะ  เงินยิ่งหายากด้วย
ในยุคเศรษฐกิจแบบนี้แล้วจะหาเงินทันไหมเนี้ย

TUMNS15RR

ถึงไม่มีของใหม่ให้เบิก แต่โชคดีที่แถวบ้าน รถที่จอดทิ้งเยอะ ยังพอแก้ขัดได้