Main Menu

อยากขอรบกวนท่านที่พอมีเบอร์คนทำเอกสารทะเบียนรถขาดต่อเกิน 3 ปี หน่อยครับ

เริ่มโดย somsakundriver, มิถุนายน 28, 2014, 12:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somsakundriver

อยากขอรบกวนเวลาท่านนิดนึงครับ อยากได้เบอร์ติดต่อคนทำทะเบียน รถมอไซค์ขาดต่อ 10 ปี พร้อมโอนเป็นของผมเป็นกรณีเล่มหาย แต่มีชุดโอนกับ ใบมอบอำนาจแล้วจากเจ้าของเก่าครับ อยู่กทม แยกบางนา หากใครมีเบอร์ช่วยบอกด้วยนะ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ