Main Menu

สอบถามท่านผู้รู้หน่อยครับ

เริ่มโดย sanboonsri, ตุลาคม 03, 2013, 03:08:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanboonsri

LS ผมใส่เครื่อง kr se92(เครื่องใบพัด) เอาไปอัดแข่งมา ตอนนี้"ก้านสูบดัง"  ผมอยากจะถามว่า ก้านสูบ (เครื่องใบพัด) เอาก้านสูบ kr ตัวอื่นใส่ได้ไหมครับ หรือว่ามันต้องใช้ก้านสูบkr se92 ของมันอย่างเดียว 

SIRI

ตอนไปอัดเปลี่ยนก้าน ช่างอัดไม่เห็นเขาถามว่าของตัวใหน แสดงว่ามันเหมือนกันแหละ :(

sanboonsri

JO

ขอดูรูปเครื่องใกล้ๆหน่อยครับ แปลงเยอะใหม

yana

สุขอยู่ที่ใจ

pond smile-s

สุดยอดจิงๆคับ แอล ใส่เครื่อง เคอาร์ด้วย เครื่องตัวเดียวกะวิคเตอร์ผมเลย ฮ่าๆ เครื่องใบพัด ผมอยากเห็นไกล้ๆอ่ะคับ ลองถ่ายให้ดูหน่อยได้ไหมคับ ขอบคุณคับ +1