Main Menu

รถไม่ติดทำไงดีครับ

เริ่มโดย morgan, สิงหาคม 11, 2013, 01:04:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

morgan

คุงอาหมอ ครับ
ช่วยผมด้วย เค อาร์ ผม ไม่ติด ทำไงดี
ประกอบสายไฟเข้าที่เดิมทุกอย่างแร้วแต่ก็มายติด
ก่อนหน้านี้ก็ติดใช้งานได้ดี
อยากรู้ว่าผมจะต้องทำอยากไรบ้างครับ อาหมอ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ไฟมาหรือเปล่าครับ   ไฟมา น้ำมัน มี ก็มาถูกทาง ได้ 60 % แล้ว

ไฟมาแล้วยังไม่ติด ลองไล่ดู สายไฟ ตรงไหน มีช็อตกันกับโครงไหม...

ส่วนมากปัญหาที่ผมเคยเจอ หลังรื้อประกอบ สายไฟ แล้ว ก็มี แค่นี้

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

keeauto

เจ้าทีแซดผมก็ติดยากมาไล่ๆดูผลมาจากน้ำมันท่วม ยังไงข้อสังเกตุคือสตาร์ทแล้วไปมาแต่มีกลิ่นเบนซินฉุนๆหัวเทียนแฉะ